సంగీత ఔత్సాహికుల కోసం 8 ఉత్తమ ఆన్‌లైన్ సీక్వెన్సర్లు.

కంప్యూటర్ టెక్నాలజీ ప్రతి ఒక్కరికీ సంగీత సృష్టి ప్రపంచాన్ని తెరిచింది. ల్యాప్‌టాప్‌లు మరియు సృజనాత్మక దృష్టి కంటే ఎక్కువ ఏమీ లేని వ్యక్తులు సంగీత విజయాలను సులభంగా పాప్ చేయవచ్చు మరియు వాటిని సోషల్ మీడియా లేదా సౌండ్‌క్లౌడ్ వంటి మ్యూజిక్ స్ట్రీమింగ్ సేవల్లో పంచుకోవచ్చు.

ప్రారంభించడానికి మీరు ఏదైనా ఉచిత సంగీత ఉత్పత్తి సాఫ్ట్‌వేర్‌ను ఇన్‌స్టాల్ చేయవచ్చు, కానీ మీరు కోరుకోకపోతే మీరు మ్యూజిక్ సీక్వెన్సర్ సాఫ్ట్‌వేర్‌ను డౌన్‌లోడ్ చేయనవసరం లేదు. దిగువ జాబితా నుండి ఆన్‌లైన్ సాధనాల్లో ఒకదాన్ని ఎంచుకోండి.

1. ఆడియోటూల్ (ఉచిత)

ఆడియోటూల్ అనేది ఆడియో ఉత్పత్తి సూట్. ఇది అనేక ప్రసిద్ధ సాధనాలు మరియు స్టూడియో గాడ్జెట్ల యొక్క వర్చువల్ ప్రతిరూపాలతో అనుకరణ ఆడియో ఉత్పత్తి వాతావరణాన్ని అందిస్తుంది.

ఆడియోటూల్ మాడ్యులర్ డిజైన్‌ను ఉపయోగిస్తుంది, ఇది మీకు కావలసిన ధ్వనిని సృష్టించడానికి దాని సింథసైజర్‌లను మరియు పెడల్‌లను హుక్ అప్ చేయడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. సాంప్రదాయ స్టూడియో పరికరాలతో పనిచేసిన వ్యక్తులు త్వరగా వెళ్లడానికి ఇది ఒక అద్భుతమైన మార్గం.

ఆడియోటూల్ మీకు తెలుసుకోవడానికి సహాయపడే ట్యుటోరియల్స్ పుష్కలంగా ఉన్నాయి. అలాగే, ఈ సాఫ్ట్‌వేర్ నుండి ప్రో ఏమి పొందగలదో చూడటానికి డెమో ట్రాక్‌లలో ఒకదాన్ని లోడ్ చేయండి.

2. క్రోమ్ మ్యూజిక్ ల్యాబ్ (ఉచిత)

అధికారికంగా, క్రోమ్ మ్యూజిక్ ల్యాబ్ అనేది పిల్లలు సంగీతం నేర్చుకోవటానికి సహాయపడే క్రోమ్ ప్రయోగం. ఏదేమైనా, డిజిటల్ మ్యూజిక్ యొక్క బేసిక్స్ గురించి తెలుసుకోవాలనుకునే పెద్దలు దీనిని కూడా ఉపయోగించవచ్చు.

ఒకే ఏకీకృత సీక్వెన్సర్ మరియు వాయిద్య సాధనంగా కాకుండా, ప్రయోగశాల అనేక సరళమైన, రంగురంగుల మరియు స్నేహపూర్వక సంగీత సృష్టి సాధనంగా విభజించబడింది. సాంగ్ మేకర్ అనేది శ్రావ్యమైన మరియు గమనికలను క్రమం చేసే సూత్రాలను ఉత్తమంగా ప్రదర్శించే ఒక సాధనం. తీవ్రమైన ప్రాజెక్ట్‌ల కోసం శబ్దాలను సృష్టించడానికి మ్యూజిక్ ల్యాబ్ ఉత్తమమైన ప్రదేశం కాదు, అయితే ఆన్‌లైన్‌లో ఖచ్చితంగా సంగీతాన్ని రూపొందించడానికి ఇది అత్యంత ప్రాప్యత చేయగల వెబ్‌సైట్.

3. సాంప్యులేటర్ (ఉచిత)

సంగీత నమూనాలను రూపొందించడానికి సాంప్యులేటర్ ఒక సరళమైన సాధనం, తద్వారా మీరు పాటలను రూపొందించడానికి వాటిని సీక్వెన్సర్‌లో ఉపయోగించవచ్చు. సాధనం అనేక ఉచిత నమూనా ప్యాక్‌లతో వస్తుంది మరియు మీరు వివిధ నేపథ్య ప్యాక్‌లలో భాగంగా ఎక్కువ కొనుగోలు చేయవచ్చు. ఇది సరళమైన, సరళమైన మల్టీట్రాక్ కాలపట్టికను కలిగి ఉంది, కాబట్టి దానితో పూర్తి పాటలను సృష్టించడం సాధ్యమవుతుంది. ప్రతి నమూనా ప్యాడ్ మీ కీబోర్డ్‌లోని కీతో అనుసంధానించబడి ఉంటుంది. కాబట్టి, కొంత ప్రాక్టీసులో ఉంచిన తర్వాత, రికార్డ్ బటన్ నొక్కండి మరియు మీ ట్యూన్ సృష్టించండి.

ఒకే సమస్య ఏమిటంటే, మా పాటను ఎలా ఎగుమతి చేయాలో మేము గుర్తించలేకపోయాము. ఆన్‌లైన్ పరిశోధన WAV ఫైల్‌లను ఎగుమతి చేయడానికి సాంప్యులేటర్ మద్దతు ఇస్తుందని సూచిస్తుంది, కాని దీన్ని చేయడానికి మేము బటన్‌ను కనుగొనలేకపోయాము, ఇది అస్పష్టమైన విస్మరణ.

4. సౌండేషన్ స్టూడియో ($ 1.99 మరియు $ 6.99 ఎంపికలతో ఉచితం)

ఈ రోజు మీరు ఉపయోగించగల పూర్తిస్థాయి ఆన్‌లైన్ మ్యూజిక్ ప్రొడక్షన్ సాధనాల్లో సౌండేషన్ స్టూడియో ఒకటి. సౌండేషన్ యొక్క కిల్లర్ లక్షణం దాని సహకార ప్రాజెక్టులు, ఇక్కడ మీరు మరియు ఇతర బృంద సభ్యులు క్లౌడ్‌లో ఒకే మ్యూజిక్ ప్రాజెక్ట్‌లో పని చేయవచ్చు.

ఉచిత సంస్కరణలో తీవ్రమైన పరిమితులు ఉన్నాయి, ఇవి పరిమిత ఆడియో ఎగుమతి నాణ్యత వంటి వృత్తిపరమైన ఉత్పత్తులకు అనుకూలం కాదు. అయితే, మీరు చెల్లించకుండా కొన్ని ఆలోచనలను గీయవచ్చు మరియు సాఫ్ట్‌వేర్‌ను నేర్చుకోవచ్చు.

5. సరళి స్కెచ్ (ఉచిత)

పూర్తి మ్యూజిక్ సీక్వెన్సర్‌గా కాకుండా, పాటర్న్‌స్కెచ్ అనేది వెబ్ అనువర్తనంగా వ్రాయబడిన ఎలక్ట్రానిక్స్ డ్రమ్ మెషీన్ “కేవలం”.

మీ ప్రాజెక్ట్ కోసం బీట్‌లను కలపడం మరియు మీ ప్రధాన సీక్వెన్సర్‌లో ఉపయోగం కోసం ఆడియోను ఎగుమతి చేయడం చాలా నమ్మశక్యం. క్లాసిక్ బీట్ త్వరగా ఉపయోగించాలని మరియు డ్రమ్ కిట్‌లను పుష్కలంగా ఎంచుకోవాలనుకుంటే ప్రీసెట్ నమూనాలు ఉన్నాయి.

6. యాసిడ్ మెషిన్ ($ 7 విండోస్ మరియు మాక్ యాప్‌తో ఉచితం)

పేరు సూచించినట్లుగా, ఈ బ్రౌజర్ ఆధారిత సాధనం ఇప్పటికీ బీటాలో ఉంది, ఇది యాసిడ్ హౌస్ కళా ప్రక్రియ కోసం రూపొందించబడింది. యాసిడ్ హౌస్:

  • సింథ్ మరియు డ్రమ్ మెషిన్ వర్చువల్ పరికరాలకు మద్దతు ఇస్తుంది
  • పాట మోడ్‌ను సక్రియం చేయడం ద్వారా మీరు ఉపయోగించగల నమూనా ఎడిటర్ మరియు సీక్వెన్సర్ ఉన్నాయి
  • విండోస్ మరియు మాక్ కోసం స్వతంత్ర డెస్క్‌టాప్ అనువర్తనంగా కొనుగోలు చేయవచ్చు

7. బీప్‌బాక్స్ (ఉచిత)

బీప్‌బాక్స్ అనేది క్లాసిక్ 8-బిట్ వీడియో గేమ్ చిప్‌ట్యూన్‌ల వలె అనిపించే సరళమైన మెలోడీ సీక్వెన్సర్. ఇది సరళమైన ఇంటర్‌ఫేస్‌ను కలిగి ఉంది, కాబట్టి మీరు ఎప్పుడైనా చల్లని నిద్ర-బూప్ ట్యూన్‌లను తయారు చేస్తారు.

ఒక తెలివిగల లక్షణం ఏమిటంటే మీరు గమనికలు మరియు సెట్టింగులను అసలు URL లో నిల్వ చేయవచ్చు. టెక్స్ట్ ఫైల్‌లో URL ని సేవ్ చేయడం ద్వారా మీరు మీ పాటలను “సేవ్” చేయవచ్చు. డౌన్‌లోడ్ చేయదగిన అనువర్తనంగా బీప్‌బాక్స్ కూడా అందుబాటులో ఉంది. అనువర్తనంలోనే నిర్మించిన సేవ్ మరియు ఎగుమతి లక్షణాన్ని ఉపయోగించడం మరింత సౌకర్యవంతంగా ఉంటుంది.

8. ఆన్‌లైన్ సీక్వెన్సర్ (ఉచిత)

ఆన్‌లైన్ సీక్వెన్సర్‌కు ఇక్కడ జాబితా చేయబడిన ఏ వెబ్‌సైట్‌లోనైనా చాలా సరైన పేరు ఉంది. ఇది స్వచ్ఛమైన అర్థంలో మ్యూజిక్ సీక్వెన్సర్. మీకు కావలసిన పరికరాన్ని ఎంచుకుని, సరైన క్రమంలో మరియు సమయానికి గమనికలను క్రమం చేయడానికి నమూనా ఎడిటర్‌ను ఉపయోగించండి.

మీరు మొదటి నుండి ప్రారంభించాల్సిన అవసరం లేదు. ఇతరులు మీరు లోడ్ చేయగల మరియు సవరించగల దాదాపు రెండు మిలియన్ సన్నివేశాలను సృష్టించారు.

మీరు ఇప్పుడు వెబ్ బ్రౌజర్‌లో అమలు అయ్యే ఎనిమిది అద్భుతమైన సంగీత సాధనాలను ఎంచుకున్నారు. ఆ జామ్ సెషన్లను వాయిదా వేయడానికి ఎటువంటి కారణం లేదు. మీరు ఈ సాధనాలతో ట్యూన్‌లను కత్తిరించడం లేదా రీమిక్స్ చేయడం ముగించినట్లయితే, దిగువ లింక్‌ను పోస్ట్ చేయండి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *