మీరు ఉచితంగా ఉపయోగించగల 6 ఉత్తమ రెడ్డిట్ ప్రత్యామ్నాయాలు.

రెడ్డిట్ చాలా మంది వినియోగదారులకు “ఇంటర్నెట్ మొదటి పేజీ”. మీరు ఆన్‌లైన్‌లోకి వెళ్ళినప్పుడు మీరు తనిఖీ చేసే మొదటి పేజీ కూడా కావచ్చు. అందువల్ల ఆ పేజీ చాలా యూజర్ ఫ్రెండ్లీ కానప్పుడు లేదా ప్రాథమిక అనుకూలీకరణ ఎంపికలు లేనప్పుడు చాలా నిరాశపరిచింది.

మీరు రెడ్‌డిట్‌ను ఇష్టపడినా, అధికారిక రెడ్డిట్ అనువర్తనాలను ఉపయోగించడం ఆనందించకపోతే, మీరు మూడవ పార్టీ రెడ్డిట్ ప్రత్యామ్నాయాలలో ఒకదాన్ని ప్రయత్నించవచ్చు. వారు రెడ్డిటర్స్ కోసం మెరుగైన వినియోగదారు అనుభవాన్ని ఉపయోగించడానికి మరియు అందించడానికి ఉచితం.

1. రెడ్డిట్ కోసం డెక్

మీరు మీరే రెడ్డిట్ పవర్ యూజర్ అని భావిస్తే, మీరు రెడ్డిట్ కోసం డెక్ ను చాలా ఆనందిస్తారు. సైట్ యొక్క పేరు స్వీయ వివరణాత్మకమైనది – ఇది ప్రతిదానిలో వేర్వేరు సబ్‌రెడిట్‌లతో నిలువు వరుసల డెక్‌ను సృష్టించడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. ఒక విండోలో మీరు ఎన్ని నిలువు వరుసలను కలిగి ఉండాలనే దానికి పరిమితి లేదు.

రెడ్డిట్ కోసం డెక్ మీకు ఎక్కువ వీక్షణ సామర్థ్యాలను ఇస్తుంది – మీరు ఒక పోస్ట్‌ను ఎంచుకుని, కాలమ్ లోపల చదవవచ్చు లేదా క్రొత్త బ్రౌజర్ టాబ్‌లో విడిగా తెరిచి చూడవచ్చు.

రెడ్డిట్ కోసం డెక్ యొక్క ఏకైక ఇబ్బంది ఏమిటంటే, ఇది మొత్తం రెడ్డిట్ను ఇంకా శోధించడానికి మిమ్మల్ని అనుమతించదు.

ముఖ్య లక్షణాలు:

 • క్రొత్త ఇంటర్ఫేస్ – ప్రతిదానిలో వేర్వేరు సబ్‌రెడిట్‌లతో నిలువు వరుసల రూపంలో రెడ్‌డిట్‌ను చూడండి
 • హాట్, న్యూ మరియు టాప్ ద్వారా మీ సబ్‌రెడిట్‌లను నిర్వహించండి
 • వీక్షణ ఎంపికలు జోడించబడ్డాయి: ప్రామాణిక, విస్తృత మరియు కుదించు
 • అనుకూలీకరణ ఎంపికలు జోడించబడ్డాయి: కాంతి మరియు ముదురు థీమ్‌లు, విభిన్న ఫాంట్‌లు, NSFW పోస్ట్‌లను దాచడానికి ఒక ఎంపిక మరియు మీరు ఇప్పటికే చూసిన పోస్ట్‌లు

2. అప్‌డూట్

మీరు రెడ్‌డిట్‌లో పూర్తి అనుభవశూన్యుడు కాకపోతే, మీరు సైట్‌లో సేవ్ చేసిన పోస్ట్‌ల సేకరణను కలిగి ఉండవచ్చు. రెడ్‌డిట్‌లో మీరు కనుగొనగలిగే విభిన్న కంటెంట్‌తో, ఫన్నీ GIF నుండి రాజకీయ వాదన వరకు ఏదైనా, మీ సేవ్ చేసిన పోస్ట్‌లను క్రమబద్ధంగా ఉంచడం చాలా ముఖ్యం. అప్‌డూట్ అనేది మీరు రెడ్‌డిట్‌లో సేవ్ చేసిన ఒక లింక్ లేదా చిత్రాన్ని కనుగొనడంలో మీకు సహాయపడే అనువర్తనం మరియు ఇప్పుడు కనుగొనబడలేదు.

అప్‌డేట్ మీ సేవ్ చేసిన రెడ్‌డిట్ పోస్ట్‌లను శోధించడం సులభం చేస్తుంది. మీరు ప్రారంభించడానికి కావలసిందల్లా మీ ఖాతాను వెబ్ అనువర్తనానికి లింక్ చేయడమే. అప్‌డేట్ సైట్‌లో మీరు సేవ్ చేసిన అన్ని పోస్ట్‌లను ఒకే చోట చూస్తారు.

ముఖ్య లక్షణాలు:

 • మీ సేవ్ చేసిన అన్ని పోస్ట్‌లను ఒకే చోట ఉంచుతుంది
 • మీ పోస్ట్‌లను శోధించడానికి మీరు మొత్తం వచనాన్ని గుర్తుంచుకోవాల్సిన అవసరం లేదు – శోధించడానికి ఒక పదం, ఒక అక్షరం కూడా సరిపోతుంది
 • డెవలపర్‌ల ప్రకారం, అప్‌డూట్ అక్షరదోషాలను కూడా అర్థం చేసుకోగలదు – కాబట్టి రచయిత సరైన స్పెల్లింగ్‌ను ఉపయోగించకపోయినా మీరు పోస్ట్‌ను కనుగొనవచ్చు.

3. పాత రెడ్డిట్

అధికారిక రెడ్డిట్ సైట్ పున es రూపకల్పన ద్వారా వెళ్ళినప్పటికీ, మీరు ఇప్పటికీ పాత రెడ్డిట్ ను దాని అసలు రూపంలో మరియు ఆకారంలో యాక్సెస్ చేయవచ్చు. మీరు సైట్‌ను పున es రూపకల్పన చేసిన తర్వాత చేరిన సాపేక్షంగా కొత్త రెడ్డిటర్ అయితే, ఈ రెండింటి మధ్య మీకు పెద్ద తేడా ఉండకపోవచ్చు. అయినప్పటికీ, చాలా మంది అనుభవజ్ఞులైన రెడ్డిటర్లు ఓల్డ్ రెడ్డిట్ మరింత ప్రాక్టికల్ ఇంటర్ఫేస్ కలిగి ఉన్నారని కనుగొన్నారు, మరియు మొత్తంమీద సైట్ బాగా నిర్వహించబడింది.

మీరు ఓల్డ్ రెడ్డిట్ జట్టు అయినా, లేదా న్యూ రెడ్డిట్ టీమ్ అయినా, మీరు ఇప్పుడు మీకు నచ్చిన సైట్‌లో మీ సమయాన్ని ఆస్వాదించవచ్చు – పాతది లేదా క్రొత్తది. మీకు ఏది ఉత్తమంగా పనిచేస్తుందో చూడటానికి మీరు కొంతకాలం ముందుకు వెనుకకు మారవచ్చు.

ముఖ్య లక్షణాలు:

 • పాత రెడ్డిట్ యొక్క అసలు ఇంటర్‌ఫేస్‌ను తిరిగి తెస్తుంది
 • వినియోగదారు సమీక్షల ప్రకారం, ఓల్డ్ రెడ్డిట్ మంచి సమాచార సాంద్రతను కలిగి ఉంది మరియు మంచి వ్యవస్థీకృత సబ్‌రెడిట్ వ్యవస్థను కలిగి ఉంది
 • కొత్త పున:రూపకల్పన చేసిన రెడ్డిట్ కంటే వేగంగా

4. రెడ్డిట్ ఇష్టమైనవి

అమెజాన్ వంటి సైట్లలో నకిలీ సమీక్షల మొత్తాన్ని బట్టి, ఏదైనా ఉత్పత్తి సిఫార్సులను విశ్వసించడం కష్టం.

రెడ్డిట్ ఇష్టమైనవి మీరు ఇతర రెడ్డిటర్స్ ద్వారా విశ్వసించదగిన ఉత్పత్తి సమీక్షలు మరియు సిఫార్సులను కనుగొనగల ప్రదేశం. వర్గాల పూర్తి జాబితాను చూడటానికి ప్రధాన పేజీని తెరిచి ఉత్పత్తులను ఎంచుకోండి. మీరు కీలకపదాల ద్వారా అంశాలను మరియు అవి జాబితా చేయబడిన కాల వ్యవధి ద్వారా కూడా శోధించవచ్చు.

ముఖ్య లక్షణాలు:

 • సాఫ్ట్‌వేర్, యూట్యూబ్ వీడియోలు, పుస్తకాలు, ఎలక్ట్రానిక్స్, క్రీడా పరికరాలు, అందం ఉత్పత్తులు, దుస్తులు వస్తువులు మరియు మరిన్ని సహా వివిధ వర్గాల నుండి వస్తువులు మరియు ఉత్పత్తులను కనుగొనండి.
 • ప్రతి ఉత్పత్తి కోసం, మీరు రెడ్‌డిట్‌లో ప్రదర్శించిన వ్యాఖ్యల జాబితాను పొందుతారు
 • ఉత్పత్తిని మరియు ఇది అత్యంత ప్రాచుర్యం పొందిన కాల వ్యవధిని ఎంత మంది వినియోగదారులు సిఫార్సు చేశారో చూడండి
 • రెడ్డిట్ ఇష్టాంశాలు సెట్ చేసిన ప్రతి అంశం యొక్క ప్రజాదరణ స్కోరు చూడండి

5. రెడ్డిట్ కోసం బూస్ట్

ఆండ్రాయిడ్‌ వినియోగదారుగా, మీరు గూగుల్ ప్లే స్టోర్‌లో అనేక రెడ్డిట్ క్లయింట్‌లను కనుగొనవచ్చు. అయినప్పటికీ, వాటిలో ఎక్కువ భాగం మీరు దాటవేయలేని ప్రకటనలతో చిందరవందరగా ఉన్నాయి లేదా ప్రీమియం లక్షణాలను అన్‌లాక్ చేయడానికి చందా కొనమని అడుగుతుంది. రెడ్డిట్ కోసం బూస్ట్ అనేది ఉచిత ఆండ్రాయిడ్‌ అనువర్తనం, ఇది ప్రకటనలను ఉపయోగించదు, ఇది స్వయంచాలకంగా నిలబడి ఉంటుంది.

ముఖ్య లక్షణాలు:

 • మీరు ఉచితంగా ఉపయోగించగల ఆండ్రాయిడ్‌ కోసం ప్రత్యేకమైన ప్రకటన రహిత రెడ్డిట్ అనువర్తనం
 • అనుకూలీకరణ ఎంపికలు జోడించబడ్డాయి: కాంతి మరియు ముదురు థీమ్‌లు, పోస్ట్ రకం (చిత్రాలు, GIF లు, ఆల్బమ్‌లు, వీడియోలు, టెక్స్ట్ లేదా లింక్‌లు) ద్వారా లేఅవుట్ మరియు ఫిల్టర్ కంటెంట్‌ను మార్చగల సామర్థ్యం.
 • రెడ్డిట్ బ్రౌజ్ చేసేటప్పుడు మీ స్మార్ట్‌ఫోన్ బ్యాటరీలో చాలా తక్కువ మొత్తంలో ఉపయోగించడంలో మీకు సహాయపడే ప్రత్యేక AMOLED థీమ్

6. అపోలో

IOS వినియోగదారుల కోసం, అపోలో గొప్ప మూడవ పార్టీ ప్రత్యామ్నాయం, మీరు రెడ్‌డిట్‌ను ఉచితంగా బ్రౌజ్ చేయడానికి ఉపయోగించవచ్చు. అపోలోను మాజీ ఆపిల్ ఉద్యోగి మరియు అనుభవజ్ఞుడైన రెడ్డిటర్ నిర్మించారు, కాబట్టి మీకు అతుకులు లేని రెడ్డిట్ అనుభవాన్ని అందించడానికి అనువర్తనాన్ని విశ్వసించవచ్చు.

అపోలో విశిష్టతను కలిగించే లక్షణాలలో బోల్డ్ టెక్స్ట్, ఇటాలిక్స్, అండర్లైన్ టెక్స్ట్ మరియు స్ట్రైక్‌త్రూ వంటి విస్తృతమైన టెక్స్ట్ ఫార్మాటింగ్‌ను అనుమతించే పూర్తి మార్క్‌డౌన్ రైటింగ్ ఎడిటర్ ఉంది.

ముఖ్య లక్షణాలు:

 • మీరు ఉచితంగా ఉపయోగించగల iOS కోసం ప్రత్యేకమైన రెడ్డిట్ అనువర్తనం
 • వినియోగదారు సమీక్షల ప్రకారం, అధికారిక రెడ్డిట్ సైట్ కంటే వేగంగా పనిచేస్తుంది
 • IOS డిజైన్ మరియు ఇంటర్‌ఫేస్‌కు మంచి ఫిట్
 • రెడ్‌డిట్‌లో పోస్ట్‌లు మరియు వ్యాఖ్యలను వేగంగా మరియు సులభంగా వ్రాయడానికి మిమ్మల్ని అనుమతించే పూర్తి మార్క్‌డౌన్ రైటింగ్ ఎడిటర్
 • అనువర్తనం యొక్క మీడియా వీక్షకుడు ఇమ్గుర్, రెడ్డిట్, జిఫికాట్, స్ట్రీమబుల్, యూట్యూబ్ మరియు ఇతర ప్రసిద్ధ ఇమేజ్ హోస్ట్ వెబ్‌సైట్‌లకు మద్దతు ఇస్తుంది. మీరు ఈ సైట్ల నుండి మీడియాను క్రొత్త ట్యాబ్ లేదా విండోలో తెరవకుండానే దిగుమతి చేసుకోవచ్చు మరియు చూడవచ్చు.

రెడ్డిట్ ప్రత్యామ్నాయాలను మరింత అన్వేషించండి

మీరు విసిగిపోయిన సాదా ఇంటర్ఫేస్ కాకపోతే, కానీ రెడ్డిట్ అయితే? ఆసక్తికరంగా, విచిత్రంగా లేదా విద్యా విషయాలను కనుగొనడానికి దాన్ని మార్చడానికి మరియు వేరే ప్లాట్‌ఫారమ్‌ను ఉపయోగించడానికి సమయం ఆసన్నమైంది. మీరు నిజంగా నమ్మకమైన రెడ్డిటర్ లేదా మనలో చాలా మందిలాగే అప్పుడప్పుడు దాగి ఉన్నారా అని తెలుసుకోవడానికి మీకు అవకాశం ఉంటుంది.

రెడ్డిట్ బ్రౌజ్ చేయడానికి మీరు ఏ మూడవ పార్టీ అనువర్తనాలను ఉపయోగించారు? అధికారిక రెడ్డిట్ అనువర్తనం నుండి మీరు మారడానికి కారణమేమిటి? దిగువ వ్యాఖ్యల విభాగంలో రెడ్డిట్ అనువర్తనాలతో మీ అనుభవాన్ని పంచుకోండి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *