ఈబేతో పాటు ఉత్తమ ఆన్‌లైన్ వేలం సైట్లు

ప్రజలు తమ ఇంటిలోని వస్తువులను వదిలించుకోవాలని చూస్తున్నప్పుడు లేదా కష్టసాధ్యమైన ఉత్పత్తి కోసం శోధిస్తున్నప్పుడు, చాలామంది ఈబే కి వెళతారు. ఇది అక్కడ అతిపెద్ద మరియు అత్యంత ప్రజాదరణ పొందిన ఆన్‌లైన్ వేలం సైట్.

అయితే, ఈబే ఎల్లప్పుడూ ఉత్తమ ఎంపిక కాదు. మీరు ఈబే యొక్క పేలవమైన కస్టమర్ సేవ పట్ల అసంతృప్తిగా ఉన్నా లేదా అనేక కొనుగోలుదారు మరియు అమ్మకందారుల మోసాలలో ఒకదానికి పడిపోతారని భయపడుతున్నా, మీరు ఉపయోగించగల ప్రత్యామ్నాయాలు పుష్కలంగా ఉన్నాయి. మీరు ప్రయత్నించగల వివిధ రకాల ఉత్పత్తులలో ప్రత్యేకత కలిగిన కొన్ని ఉత్తమ ఆన్‌లైన్ వేలం సైట్లు ఇక్కడ ఉన్నాయి.

ఎట్సీ

ఎట్సీ అనేది ఆన్‌లైన్ వేలం సైట్, ఇది ప్రాథమికంగా కళలు మరియు చేతిపనుల కోసం ఈబే. ఇందులో నగలు, కళ, గృహ ఉత్పత్తులు మరియు మరిన్ని ఉన్నాయి. ఆర్ట్సీ గూగుల్ డాక్స్ ఎట్సీలో టెంప్లేట్‌లను పున:ప్రారంభించడం వంటి వాటిని కూడా మీరు కనుగొనవచ్చు.

ఎట్సీతో ప్రారంభించడం సులభం. విక్రేతగా, మీరు మీ ప్రత్యేకమైన వినియోగదారు పేరును సృష్టించాలి మరియు మీ ఉత్పత్తులను విక్రయించడానికి మీరు ఉపయోగించే ఆన్‌లైన్ దుకాణాన్ని ఎంచుకోవాలి. ఎట్సీలోని ప్రతి జాబితా మీకు 20 0.20 ఖర్చు అవుతుంది. అది పక్కన పెడితే, మీరు మీ ఉత్పత్తులకు మీ స్వంత ధరలను నిర్ణయించవచ్చు. కొనుగోలుదారుగా, మీకు కావలసిందల్లా కొనుగోలు ప్రారంభించడానికి ఎట్సీలో ఖాతాను సృష్టించడానికి ఇమెయిల్ చిరునామా మరియు పాస్‌వర్డ్.

ఎట్సీ ఇప్పుడు ఒక దశాబ్దం పాటు ఉంది, మరియు మిలియన్ల మంది అమ్మకందారులు మరియు కొనుగోలుదారులు ఈ ప్లాట్‌ఫామ్‌ను తెలుసుకొని ఉపయోగిస్తున్నారు. చేతిపనుల కొనుగోలు లేదా మీ స్వంత అమ్మకాలపై మీకు ఆసక్తి ఉన్నప్పటికీ, ఎట్సీ సరైన వేదిక. మీ ఫోటోలను ఆన్‌లైన్‌లో విక్రయించడానికి ఎట్సీ కూడా గొప్ప ప్రదేశం.

దీనికి ఉత్తమమైనది: హస్తకళా ఉత్పత్తులు మరియు అన్ని విషయాలు పాతకాలపు

సోథెబైస్

మీరు కళలు మరియు చేతిపనులలో ఉంటే, సోథెబీని తనిఖీ చేయడం మర్చిపోవద్దు. ఎట్సీ మాదిరిగా కాకుండా, పురాతన వస్తువులు, లగ్జరీ మరియు సేకరించదగిన వస్తువులను విక్రయించడానికి లేదా కొనడానికి చూస్తున్నవారి వైపు సోథెబైస్ మరింత లక్ష్యంగా ఉంది. సోథెబైస్‌లో, మీరు పురాతన వస్తువులు, నగలు, అన్ని రకాల కళా వస్తువులు మరియు వైన్‌తో సహా వివిధ వర్గాలలో వస్తువులను కొనుగోలు చేయవచ్చు మరియు అమ్మవచ్చు.

ఈబే మాదిరిగానే, సోథెబైస్ కూడా జాబితా ధర వద్ద విక్రయించే వస్తువులను పుష్కలంగా అందిస్తుంది. మీకు అవసరమైతే సోథెబైస్ ఫైనాన్సింగ్‌ను కూడా అందిస్తుంది. సోథెబైలో విక్రేత లేదా కొనుగోలుదారుగా ప్రారంభించడానికి, మీరు ఒక ఖాతాను సృష్టించాలి. విక్రేతగా, మీ అంశం, చిత్రాలు, ఖచ్చితమైన కొలతలు మరియు మీరు ఈ వస్తువును ఎలా పొందాలో చూపించాల్సిన డాక్యుమెంటేషన్ యొక్క వివరణాత్మక వర్ణన కూడా మీకు ఉంటుంది.

దీనికి ఉత్తమమైనది: పురాతన వస్తువులు మరియు సేకరణలు

కోపార్ట్

కోపార్ట్ అనేది ఆన్‌లైన్ ఆటో వేలం సైట్, ఇది యూరప్, మిడిల్ ఈస్ట్, నార్త్ మరియు దక్షిణ అమెరికాలోని 11 దేశాలలో పనిచేస్తుంది. వ్యక్తులు, వ్యాపారాలు మరియు డీలర్లతో సహా ఎవరైనా ప్లాట్‌ఫారమ్ ఉపయోగించి వాహనాలు మరియు కారు భాగాలను కొనుగోలు చేయవచ్చు మరియు అమ్మవచ్చు కాబట్టి కోపార్ట్ దాని ప్రజాదరణ పొందింది. మీరు ఉపయోగించిన హోల్‌సేల్, సాల్వేజ్ కార్లు, ట్రక్కులు, పడవలు, ఎటివిలు మరియు ఎస్‌యువిలను కోపార్ట్‌లో కూడా కనుగొనవచ్చు.

జాబితాల ద్వారా బ్రౌజ్ చేస్తున్నప్పుడు, ప్రతి వాహనం యొక్క పరిస్థితిని అంచనా వేయడానికి మీరు వివరణాత్మక వివరణలు మరియు ఫోటోలను కనుగొంటారు. మీకు కావలసిన శీర్షికను ఎంచుకున్న తర్వాత, డీలర్ యొక్క లైసెన్స్ లేకుండా కూడా మీరు దానిపై వేలం వేయడం ప్రారంభించవచ్చు మరియు మొత్తం ప్రక్రియ ఆన్‌లైన్‌లో పూర్తవుతుంది. కోపార్ట్‌లో కాలిక్యులేటర్ ఉంది, ఇది షిప్పింగ్ ఖర్చులను తెలుసుకోవడానికి మీరు ఉపయోగించవచ్చు.

కోపార్ట్తో ప్రారంభించడానికి, మీరు సైట్‌లో సైన్ అప్ చేయాలి మరియు సభ్యత్వ శ్రేణులలో ఒకదాన్ని ఎంచుకోవాలి: అతిథి, ప్రాథమిక లేదా ప్రీమియర్. అతిథి శ్రేణి పూర్తిగా ఉచితం కాని మీరు జాబితాలను బ్రౌజ్ చేయడానికి మరియు వాచ్‌లిస్టులను సృష్టించడానికి మాత్రమే అనుమతిస్తుంది. బేసిక్ మరియు ప్రీమియర్ రెండూ మీకు బిడ్డింగ్ మరియు కొనుగోలు శక్తిని ఇస్తాయి మరియు సంవత్సరానికి $ 59 వద్ద ప్రారంభమవుతాయి.

దీనికి ఉత్తమమైనది: కార్లు

ద్రవీకరణ

లిక్విడేషన్ అనేది ఆన్‌లైన్ వేలం సైట్, ఇది దుస్తులు, ఉపకరణాలు, నగలు, గృహోపకరణాలు, ఉపకరణాలు మొదలైన వాటితో సహా వివిధ వర్గాల వస్తువులను అందిస్తుంది. ఇది ఇతర వేలం సైట్‌ల నుండి భిన్నంగా ఉంటుంది, ఎందుకంటే ఇది వ్యక్తుల నుండి వస్తువులను అందించదు, కానీ అధికంగా ఉన్న వస్తువులను విక్రయిస్తుంది తయారీదారులు. అంటే మీరు విక్రేతగా కాకుండా కొనుగోలుదారుగా మాత్రమే లిక్విడేషన్‌లో నమోదు చేసుకోవచ్చు.

మీరు కొత్త మరియు పాత ఉత్పత్తులను లిక్విడేషన్‌లో కనుగొనవచ్చు, కాబట్టి మీ కొనుగోలును ఖరారు చేసే ముందు అంశం యొక్క స్థితిపై శ్రద్ధ వహించండి. రాయితీ కంప్యూటర్లు లేదా కంప్యూటర్ భాగాలను, అలాగే వినియోగదారు ఎలక్ట్రానిక్స్ కొనాలని చూస్తున్న ఎవరికైనా లిక్విడేషన్ గొప్ప ప్రదేశం. ఇతర వనరులు మరియు తయారీదారుల నుండి ఇకపై అందుబాటులో లేని వస్తువులను మీరు కనుగొనగల కొన్ని ప్రదేశాలలో ఇది కూడా ఒకటి.

దీనికి ఉత్తమమైనది: కన్స్యూమర్ ఎలక్ట్రానిక్స్

వేలం.కామ్

మీరు ఆన్‌లైన్‌లో రియల్ ఎస్టేట్ కొనాలని చూస్తున్నట్లయితే, వేలం.కామ్ దీనికి ఉత్తమమైన ప్రదేశం. సైట్ U.S. లో పనిచేస్తుంది మరియు ముందస్తు, చిన్న-అమ్మకం మరియు బ్యాంక్ యాజమాన్యంలోని లక్షణాలను అందిస్తుంది. మీరు ఒక ఆస్తిని కొనుగోలు చేయవచ్చు మరియు 5 వారాల్లో ఒప్పందాన్ని ఖరారు చేయవచ్చు – సాధారణంగా చాలా నెలలు పట్టే రియల్ ఎస్టేట్ వేలం కోసం ఆకట్టుకునే వేగం.

వేలం.కామ్‌లోని లక్షణాలు వెలుపల మరియు లోపలి రెండింటి యొక్క వివరణాత్మక వర్ణనలు మరియు చిత్రాలను కలిగి ఉన్నాయి (స్థలం ఖాళీగా ఉంటే మరియు ప్రస్తుతం ఆక్రమించకపోతే). జాబితాలు ఉన్నట్లుగా అమ్ముడవుతాయి, కాబట్టి మీరు బిడ్ పెట్టడానికి ముందు మీ పరిశోధన చేయాలి. మీకు ఫైనాన్సింగ్ అవసరమైతే, సైట్‌లో వేలం వేయడానికి ముందు మీరు జాగ్రత్త వహించాలి, ఎందుకంటే మూసివేయడం చాలా త్వరగా జరుగుతుంది.

దీనికి ఉత్తమమైనది: రియల్ ఎస్టేట్

మెర్కారి

మీరు అసలైనదానికి దగ్గరగా ఉన్న ఈబే ప్రత్యామ్నాయం కోసం చూస్తున్నట్లయితే, మెర్కారిని ఒకసారి ప్రయత్నించండి. ఇది చాలా రకాలుగా ఈబే మాదిరిగానే ఉండే ఆన్‌లైన్ వేలం వేదిక. మెర్కారి ఈబే వలె దాదాపు అదే సంఖ్యలో ఉత్పత్తి వర్గాలను అందిస్తుంది.

మెర్కారికి ఒక అనుభవశూన్యుడు-స్నేహపూర్వక “అమ్మకపు అనువర్తనం” యొక్క ఖ్యాతి ఉంది. సైట్‌లో ప్రతిరోజూ వందల వేల కొత్త వస్తువులు జాబితా చేయబడతాయి, కాబట్టి మీరు మెర్కారిలో దాదాపు ఏదైనా కొనవచ్చు మరియు అమ్మవచ్చు. మీరు ప్రారంభించడానికి కావలసిందల్లా సైట్ లేదా మొబైల్ అనువర్తనంలో ఖాతాను సృష్టించడం.

దీనికి ఉత్తమమైనది: ఉపయోగించిన అంశాలు మరియు ప్రతిదానిపై ఉత్తమమైన ఒప్పందాలను కనుగొనడం

ఆన్‌లైన్ వేలంలో ఉత్తమ ఒప్పందాన్ని ఎలా పొందాలో

మీరు ఏమి చేస్తున్నారో మీకు తెలిస్తే ఆన్‌లైన్ వేలం సైట్లలో షాపింగ్ చేయడం సరదాగా ఉంటుంది. ఏదేమైనా, ఉత్తమమైన ఒప్పందాన్ని కనుగొనడం చాలా సమయం తీసుకుంటుంది మరియు నిరాశపరిచింది. ధర-పోలిక వెబ్‌సైట్‌లతో ఈ ప్రక్రియ సులభం చేయబడింది. మీ బిడ్లను ఆన్‌లైన్‌లో ఉంచడానికి ముందు ఆన్‌లైన్‌లో ఉత్పత్తి ధరలను ట్రాక్ చేయడానికి మీరు వాటిని ఉపయోగించవచ్చు.

మీరు ఆన్‌లైన్ వేలం సైట్‌లను బ్రౌజ్ చేస్తున్నారా? మీకు ఇష్టమైన ఈబే ప్రత్యామ్నాయం ఏమిటి? ఆన్‌లైన్ షాపింగ్‌తో మీ అనుభవాన్ని క్రింది వ్యాఖ్యల విభాగంలో పంచుకోండి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *