డార్క్ మోడ్‌లో గూగుల్ డాక్స్ ఎలా ఉపయోగించాలి?

అప్రమేయంగా, గూగుల్ డాక్స్ లైట్ థీమ్‌ను ఉపయోగిస్తుంది, అయితే రాత్రిపూట లేదా తక్కువ కాంతిలో మీ పరికరాన్ని ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు డార్క్ మోడ్ అనువైనది. మీ పరికరం యొక్క బ్యాటరీని తీసివేయకుండా బ్లూ లైట్ ఫిల్టర్‌ను ఉపయోగించడం లేదా మీ స్క్రీన్‌పై ప్రకాశాన్ని సర్దుబాటు చేయడంతో పాటు కంటి ఒత్తిడిని తగ్గించడానికి డార్క్ మోడ్ ఒక మార్గం.

డెస్క్‌టాప్ మరియు మొబైల్ పరికరాల్లో డార్క్ మోడ్‌లో గూగుల్ డాక్స్ ఎలా ఉపయోగించాలో ఈ గైడ్ వివరిస్తుంది. ఎగువ కుడి వైపున టోగుల్ క్లిక్ చేయడం ద్వారా ఆన్‌లైన్ టెక్ చిట్కాలలో మీరు డార్క్ మోడ్‌ను ప్రారంభించారని నిర్ధారించుకోండి!

గూగుల్ డాక్స్‌లో డార్క్ మోడ్‌ను ఎలా ప్రారంభించాలి

డెస్క్‌టాప్‌లో డార్క్ మోడ్ లేదా నైట్ థీమ్‌ను ఆన్ చేయడానికి మరియు ఉపయోగించడానికి గూగుల్ డాక్స్‌కు అంతర్నిర్మిత మార్గం లేదు. మీరు క్రోమ్ బ్రౌజర్‌ని ఉపయోగిస్తుంటే, డార్క్ మోడ్ ఫీచర్ క్రోమ్ ఫ్లాగ్ వెనుక దాగి ఉంది, ఇది వివిధ బ్రౌజర్ అనుకూలీకరణలను యాక్సెస్ చేయడానికి మరియు రాబోయే క్రోమ్ లక్షణాలను పరీక్షించడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది.

గమనిక: క్రోమ్ జెండాలు అందరికీ అందుబాటులో ఉండకపోవచ్చు మరియు జెండాలు మీ బ్రౌజర్ పనితీరును ప్రభావితం చేస్తాయి.

అలాగే, ఈ జెండాను మార్చడం మీరు సందర్శించే ప్రతి వెబ్‌సైట్‌ను ప్రభావితం చేస్తుంది, కాబట్టి దాని గురించి తెలుసుకోండి. ప్రతి వెబ్‌సైట్ సైట్‌లకు మద్దతు ఇస్తుందో లేదో, డార్క్ మోడ్‌లోకి బలవంతం చేయబడుతుంది. వ్యక్తిగతంగా, ఇది నాకు కొంచెం ఎక్కువ ఎందుకంటే ఇది Gmail ని పూర్తిగా నల్లగా చేసింది మరియు నేను ఉపయోగించే ఇతర సైట్ల సమూహం. క్రింద, మీరు గూగుల్ డాక్స్ కోసం ఉపయోగించగల కొన్ని ప్రత్యామ్నాయాలకు లింక్ చేస్తాను.

1. క్రోమ్ బ్రౌజర్‌లోని చిరునామా పట్టీలో క్రోమ్: // జెండాలను టైప్ చేసి ఎంటర్ నొక్కండి.

2. శోధన పెట్టెలో ఫోర్స్ డార్క్ మోడ్ టైప్ చేయండి.

3. వెబ్ విషయాల కోసం ఫోర్స్ డార్క్ మోడ్ పక్కన ఉన్న డ్రాప్-డౌన్ మెను నుండి ప్రారంభించబడింది ఎంచుకోండి.

4. మీ బ్రౌజర్‌లో ఏదైనా పనిని సేవ్ చేసి, ఆపై మార్పులను వర్తింపజేయడానికి పున:ప్రారంభించండి ఎంచుకోండి.

5. గూగుల్ డాక్స్ సైట్ తిరిగి తెరిచినప్పుడు, అది డార్క్ మోడ్‌లో ఉంటుంది మరియు ఫాంట్ రంగు తెల్లగా ఉంటుంది.

ప్రత్యామ్నాయంగా, గూగుల్ డాక్స్‌లో డార్క్ మోడ్ పొందడానికి మీరు మూడవ పార్టీ బ్రౌజర్ పొడిగింపును ఇన్‌స్టాల్ చేయవచ్చు. డార్క్ మోడ్ మరియు గూగుల్ డాక్స్ డార్క్ మోడ్ డెస్క్‌టాప్‌లలో డార్క్ మోడ్‌ను ప్రారంభించడానికి ఉత్తమమైన క్రోమ్ ఎక్స్‌టెన్షన్స్‌లో ఒకటి, ఎందుకంటే అవి సంక్లిష్టమైన సెటప్‌లు లేకుండా ఉపయోగించడం సులభం. మీరు ఫైర్‌ఫాక్స్ బ్రౌజర్‌ను ఉపయోగిస్తుంటే, గూగుల్ డాక్స్‌ను ముదురు చేయడానికి మీరు డార్క్‌డాక్స్ బ్రౌజర్ యాడ్-ఆన్‌ను ప్రయత్నించవచ్చు.

1. క్రోమ్ బ్రౌజర్‌ని తెరిచి, డార్క్ మోడ్ క్రోమ్ పొడిగింపు పేజీకి వెళ్లి, క్రోమ్‌కు జోడించు ఎంచుకోండి.

2. పొడిగింపును జోడించు ఎంచుకోండి.

3. డార్క్ మోడ్‌ను ప్రారంభించడానికి లేదా నిలిపివేయడానికి స్క్రీన్ కుడి ఎగువ భాగంలో తెలుపు టోగుల్ బటన్‌ను ఎంచుకోండి.

ఆండ్రాయిడ్‌ పరికరాల్లో గూగుల్ డాక్స్‌లో డార్క్ మోడ్‌ను ప్రారంభించండి

మీ ఆండ్రాయిడ్‌ పరికరంలోని గూగుల్ డాక్స్ అనువర్తనం కాంతి మరియు చీకటి మోడ్‌ల మధ్య మారడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. మీరు మీ ఆండ్రాయిడ్‌ పరికరంలోని అనువర్తనాల్లో సిస్టమ్-వైడ్ డార్క్ మోడ్‌ను ప్రారంభించవచ్చు, కానీ మీకు గూగుల్ డాక్స్‌లో డార్క్ మోడ్ మాత్రమే కావాలంటే, క్రింది దశలను అనుసరించండి:

1. గూగుల్ డాక్స్ తెరిచి మెనూని నొక్కండి.

2. సెట్టింగులను నొక్కండి.

3. థీమ్ ఎంచుకోండి నొక్కండి.

4. డార్క్ మోడ్‌లో గూగుల్ డాక్స్ ఉపయోగించడానికి డార్క్ ఎంచుకోండి.

IOS పరికరాల్లో గూగుల్ డాక్స్‌లో డార్క్ మోడ్‌ను ప్రారంభించండి

మీరు మీ ఐఫోన్ లేదా ఐప్యాడ్‌లో గూగుల్ డాక్స్‌ను డార్క్ మోడ్‌లో కూడా ఉపయోగించవచ్చు. గూగుల్ షీట్స్ మరియు గూగుల్ స్లైడ్‌లను కలిగి ఉన్న iOS లో G సూట్ కోసం గూగుల్ డార్క్ మోడ్‌ను జోడించింది.

అన్ని G సూట్ వినియోగదారులు, ప్రొఫెషనల్ లేదా పర్సనల్, ఇప్పుడు వారి ఐఫోన్ లేదా ఐప్యాడ్ పరికరాల్లో డాక్స్, షీట్లు మరియు స్లైడ్‌ల యొక్క తాజా వెర్షన్‌తో డార్క్ మోడ్‌ను ఉపయోగించవచ్చు.

1. మీ ఐఫోన్‌లో గూగుల్ డాక్స్ అనువర్తనాన్ని తెరవండి.
2. స్క్రీన్ ఎడమ ఎగువ భాగంలో మెనుని నొక్కండి.
3. సెట్టింగులను నొక్కండి.

4. థీమ్ నొక్కండి.

5. డార్క్ ఎంచుకోండి.

చీకటి థీమ్ మీ పత్రాలను థీమ్‌కు తగినట్లుగా స్వయంచాలకంగా సర్దుబాటు చేస్తుంది, తద్వారా మీరు మీ పనిని ఎలా చూస్తారో మెరుగుపరుస్తుంది.

సులభంగా చదవడానికి డార్క్ మోడ్‌ను ప్రారంభించండి

ఇప్పుడు మీరు గూగుల్ డాక్స్‌ను డార్క్ మోడ్‌లో ఉపయోగిస్తున్నారు, పోస్టర్లు లేదా ప్రెజెంటేషన్ స్లైడ్‌ల వంటి విస్తృత పత్రాలను ఫార్మాట్ చేయడానికి సంతకాన్ని చొప్పించడం లేదా ల్యాండ్‌స్కేప్ ధోరణికి మార్చడం వంటి గూగుల్ డాక్స్‌ను ఉపయోగించడం గురించి మరిన్ని చిట్కాలను చూడండి.

మీరు డార్క్ మోడ్‌లో గూగుల్ డాక్స్‌ను ఇష్టపడితే, విండోస్ 10 లో డార్క్ మోడ్‌ను ఎలా ప్రారంభించాలో, మాకోస్‌లో డార్క్ మోడ్, యూట్యూబ్ కోసం డార్క్ మోడ్ మరియు ఆండ్రాయిడ్‌లోని గూగుల్ అనువర్తనాల కోసం డార్క్ మోడ్ ఎలా ప్రారంభించాలో మా కథనాన్ని మీరు చదవవచ్చు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *