2021 యొక్క ఉత్తమ గెలాక్సీ వాచ్ అనువర్తనాలు.

చాలా స్మార్ట్ గడియారాలు వాచ్‌ఓఎస్ (ఆపిల్ గడియారాల కోసం) లేదా ఆండ్రాయిడ్ వేర్‌ను నడుపుతాయి. శామ్‌సంగ్, ఆండ్రాయిడ్ స్మార్ట్‌ఫోన్‌లలో అతి పెద్ద పేర్లలో ఒకటిగా ఉన్నప్పటికీ, శామ్‌సంగ్ స్మార్ట్ టీవీలను నడుపుతున్న అదే ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్ అయిన టిజెన్‌తో వారి గడియారాల శ్రేణిని ఇవ్వడానికి ఎంచుకుంది.

దీని అర్థం, డెవలపర్ వారి అనువర్తనాన్ని పోర్ట్ చేయాలని నిర్ణయించుకుంటే తప్ప, గెలాక్సీ స్టోర్‌లో ప్రతి గొప్ప ఆండ్రాయిడ్ వేర్ అనువర్తనాన్ని మీరు కనుగొనలేరు. అయితే, వాస్తవానికి మీ గెలాక్సీ వాచ్‌కు డౌన్‌లోడ్ చేయడానికి అద్భుతమైన మరియు ఉపయోగకరమైన అనువర్తనాల కొరత లేదు. 2021 నాటికి కొన్ని ఉత్తమ గెలాక్సీ వాచ్ అనువర్తనాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి.

1. శామ్‌సంగ్ స్మార్ట్‌వాచ్‌ల కోసం ఫేసర్ కంపానియన్

మీ మణికట్టును అలంకరించడానికి శామ్సంగ్ మంచి ఉచిత మరియు చెల్లింపు ఎంపికలతో మంచి స్థానిక వాచ్ ఫేస్ స్టోర్ను కలిగి ఉంది. అయినప్పటికీ, ఫేసర్ స్టూడియో మరియు దాని సృష్టికర్తల సంఘం మేము ఇప్పటివరకు చూడని ఉత్తమమైన స్మార్ట్ వాచ్ ముఖాలను తయారు చేశాయి.

సహచర అనువర్తనం టిజెన్ గెలాక్సీ పరికరాల్లో ఈ ముఖాలకు ప్రాప్తిని ఇస్తుంది, అయినప్పటికీ మీరు ఫేసర్ వాచ్ ఫేస్‌లను స్వతంత్ర అనువర్తనాలుగా ఇన్‌స్టాల్ చేయవచ్చు.

2. స్పాటిఫై

ప్రతిఒక్కరికీ ఇష్టమైన మ్యూజిక్ స్ట్రీమింగ్ అనువర్తనం వాస్తవంగా ప్రతి ప్లాట్‌ఫామ్‌లో అందుబాటులో ఉంది మరియు ఇందులో శామ్‌సంగ్ నుండి టిజెన్ గడియారాలు ఉన్నాయి. స్పాటిఫై వాచ్ అనువర్తనం యొక్క ప్రధాన విధి మీరు ప్రస్తుతం ఉపయోగిస్తున్న ప్లేబ్యాక్ పరికరానికి రిమోట్‌గా పనిచేయడం. చాలా సందర్భాలలో, మీ ఫోన్ నుండి ఆడియో ప్రసారం అవుతుందని దీని అర్థం.

మీరు సిమ్‌తో సెల్యులార్ వాచ్ కలిగి ఉంటే మరియు ప్రీమియం సభ్యత్వాన్ని కలిగి ఉంటే, మీరు ఫోన్ లేకుండా నేరుగా సంగీతాన్ని ప్రసారం చేయవచ్చు. మరొక ప్రీమియం చందాదారుల లక్షణంగా మీరు ఆఫ్‌లైన్ ప్లే కోసం వాచ్ యొక్క అంతర్గత నిల్వకు సంగీతాన్ని సేవ్ చేయవచ్చు.

3. నా ఫోన్ వెతుకు

మీ గెలాక్సీ వాచ్ అక్షరాలా మీ శరీరానికి అనుసంధానించబడి ఉన్నందున మరియు మీ ఫోన్ లేనందున, మీరు అనుకోకుండా మంచం వెనుక నుండి జారిపోయేలా చేస్తే మీ ఫోన్‌ను గుర్తించటానికి మిమ్మల్ని అనుమతించే అనువర్తనం ఉండటం అర్ధమే. ఈ అంతర్గత శామ్‌సంగ్ అనువర్తనం మీ ఫోన్ ఎక్కడ ఉందో మీకు తెలియకపోయినా దాన్ని రింగ్ చేయడానికి ఉత్తమమైన, అత్యంత క్రమబద్ధమైన మార్గం.

పాపం, “ఫోన్‌ను గుర్తించు” సేవ మార్చి 15, 2021 న ముగిసింది, కాని బ్లూటూత్ పరిధిలో ఉన్నప్పుడు మేము ఇంకా మా ఫోన్‌ను రింగ్ చేయగలుగుతాము, కాబట్టి ఇది ఇప్పటికీ చాలా ముఖ్యమైన గెలాక్సీ వాచ్ అనువర్తనం కలిగి ఉంది.

4. శామ్‌సంగ్ స్మార్ట్‌టింగ్స్

మీరు సంస్థ యొక్క స్మార్ట్‌టింగ్స్ హోమ్ ఆటోమేషన్ ప్లాట్‌ఫామ్‌కి అనుకూలంగా ఉండే శామ్‌సంగ్ స్మార్ట్ ఉపకరణాలు లేదా ఇతర పరికరాలను కలిగి ఉంటే, మీరు ఖచ్చితంగా మీ గెలాక్సీ వాచ్‌లో స్మార్ట్‌టింగ్స్ అనువర్తనాన్ని కలిగి ఉండాలని కోరుకుంటారు.

మీరు మీ ఫోన్‌లోని స్మార్ట్‌టింగ్స్ ఆండ్రాయిడ్ అనువర్తనంలో సెటప్ చేసిన వాటి నుండి మీకు ఇష్టమైన పరికరాల ఎంపికను జోడించవచ్చు. అది పూర్తయిన తర్వాత, మీ మణికట్టు నుండి చెప్పిన పరికరాలను నియంత్రించడం సులభం. గెలాక్సీ స్మార్ట్ గడియారాలలో ఇది 100% జెట్సన్స్ లాంటి అనువర్తనం!

5. స్ట్రావా

ప్రజలు స్మార్ట్‌వాచ్‌లు కొనడానికి ప్రధాన కారణాలలో ఒకటి ఫిట్‌నెస్ ట్రాకర్‌లుగా ఉపయోగించడం. ఫిట్నెస్-సంబంధిత ఫంక్షన్లతో శామ్సంగ్ వారి ఉత్పత్తిని రవాణా చేస్తుంది. సాధారణంగా ఇది పెట్టె నుండి బాగా పనిచేస్తుంది, కానీ కొంతమంది ముఖ్యంగా చురుకైన వ్యక్తులు ఇంకేదో అవసరమని భావిస్తారు.

అక్కడే స్ట్రావా వస్తుంది. ఇది డిఫాల్ట్ శామ్‌సంగ్ సాఫ్ట్‌వేర్ కంటే మరింత సమగ్రమైన ఫిట్‌నెస్ ట్రాకింగ్‌ను అందిస్తుంది మరియు వివరంగా గణాంకాలు మరియు రూట్ ట్రాకింగ్‌ను అందిస్తుంది. ఇది కాలక్రమేణా మీ పనితీరు మెరుగుదలలను ప్లాట్ చేయడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది, ఇది తీవ్రమైన అథ్లెట్లకు గొప్ప అనువర్తనంగా మారుతుంది. అనువర్తనం యొక్క ప్రధాన కార్యాచరణ ఉచితం, కానీ చెల్లింపు సభ్యత్వం మీకు అందించే కొన్ని ప్రయోజనాలను మీరు తనిఖీ చేయాలనుకోవచ్చు.

6. మణికట్టు ఫ్లాష్‌లైట్

మీకు తెలియకపోతే, గెలాక్సీ గడియారాలలో అంతర్నిర్మిత ఫ్లాష్‌లైట్ ఫంక్షన్ ఉంది, లేదా కనీసం మన చేతిలో ఉన్న గెలాక్సీ యాక్టివ్ 2 లో ఉంది. మీరు చేయాల్సిందల్లా సత్వరమార్గం మెను కోసం స్వైప్ చేసి, ఫ్లాష్‌లైట్ చిహ్నాన్ని నొక్కండి. ఇది ఖచ్చితంగా సరిపోయే అనువర్తనం, కానీ మణికట్టు ఫ్లాష్‌లైట్ కొత్త మలుపును జోడిస్తుంది. సాహిత్యపరంగా.

విభిన్న రంగుల ఎంపికను అందించడంతో పాటు, మీరు వాటిని కలిగి ఉన్న గెలాక్సీ గడియారాలపై భౌతిక నొక్కును తిప్పడం ద్వారా ప్రకాశాన్ని కూడా సర్దుబాటు చేయవచ్చు. మీరు గెలాక్సీ యాక్టివ్ మోడ్‌ను ఉపయోగిస్తుంటే, మీరు స్క్రీన్‌పై ఉన్న బటన్లను నొక్కవచ్చు.

7. ఇక్కడ విగొ

ఈ రోజుల్లో చాలా స్మార్ట్‌వాచ్‌లు వాటిలో GPS యూనిట్లను కలిగి ఉన్నాయి, కాని వింతగా వాటి కోసం చాలా గొప్ప నావిగేషన్ అనువర్తనాలు లేవు. ఇక్కడ మీ ప్రాంతం యొక్క మ్యాప్‌లను స్మార్ట్‌ఫోన్‌కు డౌన్‌లోడ్ చేసుకోవడానికి విగొ మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది, కాబట్టి మీ వద్ద మీ ఫోన్ లేదా ఇంటర్నెట్ కనెక్షన్ లేకపోయినా మీరు ఎప్పటికీ కోల్పోరు.

8. శామ్సంగ్ కాలిక్యులేటర్

ఇది మరొక ఉచిత శామ్‌సంగ్ అనువర్తనం, ఇది చాలా ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది, ఇది నిజంగా బాక్స్ వెలుపల ఉన్న ప్రతి గడియారంలో ఉండాలి. పేరు సూచించినట్లే, ఈ గెలాక్సీ వాచ్ అనువర్తనం విషయాలను లెక్కించడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది.

చిట్కాను లెక్కించడానికి మీకు ఆకారం లేకపోతే లేదా మీ ఫోన్‌ను బయటకు తీయకుండా మీ మానసిక గణనలను త్వరగా తనిఖీ చేయాల్సిన అవసరం ఉంటే చాలా ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది. సంఖ్యలు మరియు ఫంక్షన్లను నొక్కడానికి చిన్న వాచ్ స్క్రీన్‌ను ఉపయోగించడం అనువైనది కాదు, ఈ అనువర్తనం సాధ్యమైనంత సులభం చేస్తుంది.

9. ట్రిగ్గర్స్ (IFTTT – స్వతంత్ర) ($ 1.99)

ఇంటి ఆటోమేషన్ పరికరాలను నియంత్రించడానికి లేదా సైబర్‌స్పేస్‌లోని సంఘటనల క్రమాన్ని ప్రారంభించడానికి మీరు IFTTT ని ఉపయోగిస్తుంటే, మీ స్మార్ట్‌వాచ్ నుండి నేరుగా ఆ ఫంక్షన్లకు ప్రాప్యత పొందడం సౌకర్యంగా ఉండదా? ట్రిగ్గర్‌లు ఇప్పుడే అందిస్తాయి మరియు సెల్యులార్ సామర్ధ్యంతో స్మార్ట్‌వాచ్‌లో ఉపయోగించినప్పుడు ఇది చాలా శక్తివంతమైనది. మీకు ఆ రకమైన గడియారం లేకపోతే అది మీ ఫోన్ ద్వారా పని చేస్తుంది.

గెలాక్సీ వాచ్ స్టోర్‌లో ఒకటి కంటే ఎక్కువ IFTTT అనువర్తనం ఉన్నాయి, కానీ ట్రిగ్గర్స్ అద్భుతమైన ట్యుటోరియల్ వీడియో మరియు గొప్ప సమీక్షలను కలిగి ఉంది. ఇది చెల్లింపు అనువర్తనం, అయితే IFTTT యొక్క వాస్తవంగా అపరిమితమైన శక్తిని పరిగణనలోకి తీసుకుంటే అడిగే ధర చాలా సహేతుకమైనది.

10. మణికట్టు కెమెరా ($ 1.99)

మా స్మార్ట్‌ఫోన్‌లు ఈ రోజుల్లో నిర్మించిన శక్తివంతమైన కెమెరాలను కలిగి ఉన్నాయి, అంతకన్నా ఎక్కువ అవసరం ఉందని ఊహించటం కష్టం. అయినప్పటికీ, కొన్ని సందర్భాల్లో ఫోన్ కెమెరాను ఉపయోగించడం ఇంకా ఇబ్బందికరంగా ఉంటుంది. రిస్ట్ కెమెరా అనేది విస్తృతంగా ప్రసిద్ది చెందిన గెలాక్సీ వాచ్ అనువర్తనం, ఇది మీ స్మార్ట్‌వాచ్‌ను మీ స్మార్ట్‌ఫోన్ కెమెరాకు రిమోట్ కంట్రోల్‌గా ఉపయోగించడానికి అనుమతిస్తుంది.

వీడియో మరియు ఛాయాచిత్రాల రెండింటికీ రిమోట్ ట్రిగ్గర్ కలిగి ఉండటం అన్ని రకాల అవకాశాలను తెరుస్తుంది మరియు ఫోన్ మౌంట్ ఉన్న త్రిపాదకు ఇది సరైన తోడుగా ఉంటుంది.

11. వాయిస్ రికార్డర్

ఇది జాబితాలో చివరిసారిగా శామ్సంగ్ తయారు చేసిన అనువర్తనం, కానీ ఇది మేము ఇప్పటికే చెప్పిన వాటి కంటే తక్కువ ఉపయోగకరంగా లేదా అవసరం లేదు. వాయిస్ రికార్డర్ పేరు సూచించినట్లు చేస్తుంది. అనువర్తనాన్ని తెరిచి, వాయిస్ మెమోలను రికార్డ్ చేయడం ప్రారంభించండి.

మీ ఆండ్రాయిడ్ పరికరంలో రికార్డింగ్‌లను కనుగొనడం చాలా సులభం మరియు ఇది ప్రసంగం నుండి వచన కార్యాచరణకు కూడా మద్దతు ఇస్తుంది, కాబట్టి మీరు తర్వాత విషయాలను శ్రమతో లిప్యంతరీకరించాల్సిన అవసరం లేదు.

12. యాండెక్స్ అనువాదం

స్టార్ ట్రెక్ నుండి మనకు ఇంకా సార్వత్రిక అనువాదకుడు లేనప్పటికీ, ఆధునిక ప్రత్యక్ష అనువాద సాఫ్ట్‌వేర్ ఒక పదబంధపు పుస్తకం చుట్టూ తీసుకెళ్లడం కంటే ఇప్పటికే మంచి మార్గం.

యాండెక్స్ అనువాదం ఆచారం సమయంలో 85 భాషలకు మద్దతు ఇస్తుంది మరియు మీకు స్వతంత్ర ఇంటర్నెట్ కనెక్షన్‌తో గడియారం ఉంటే, దాన్ని ఉపయోగించడానికి మీకు ఫోన్ కూడా అవసరం లేదు. ఇప్పుడు సమీప రెస్టారెంట్ లేదా ఫార్మసీకి దిశలను కనుగొనడం చాలా సులభం. మీ కడుపు స్థానిక వంటకాలతో ఏకీభవించకపోతే బహుశా ఆ క్రమంలో,

దేర్ రియల్లీ ఈజ్ ఎ గెలాక్సీ వాచ్ యాప్

ఇతర ప్లాట్‌ఫారమ్‌లలో కనిపించే అనువర్తనాల వైవిధ్యం మరియు నాణ్యత టిజెన్‌కు లేవనే ఆందోళన ఎప్పుడైనా ఉంటే, మేము దానిని సురక్షితంగా ఉంచవచ్చు. మీకు ఇష్టమైన స్మార్ట్‌వాచ్ అనువర్తనాలు ఏవి? వ్యాఖ్యలలో మీరు లేకుండా జీవించలేని అనువర్తనాలను చూసే వాచ్ మాకు చెప్పండి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *