మీ సర్వర్‌ను మోడరేట్ చేయడంలో సహాయపడే 3 ఉత్తమ పబ్లిక్ డిస్కార్డ్ బాట్‌లు

ఈ రోజుల్లో మీరు స్కైప్ గురించి చాలా తరచుగా వినరు, లేదా? డిస్కార్డ్ నాలుగు సంవత్సరాల క్రితం ప్రారంభించినప్పటి నుండి, ఇది విండోస్, మాకోస్ మరియు లైనక్స్‌లో వెబ్ యొక్క ప్రముఖ టెక్స్ట్ మరియు వాయిస్ చాట్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లలో ఒకటిగా ప్రజాదరణ పొందింది. ఇది గేమర్స్ వైపు దృష్టి సారించింది, అయితే అన్ని రకాల ప్రయోజనాల కోసం డిస్కార్డ్ సర్వర్లు ఉన్నాయి.

స్కైప్‌లో డిస్కార్డ్ కలిగి ఉన్న ఒక ముఖ్యమైన ప్రయోజనం ఏమిటంటే, కమ్యూనిటీ-ఆధారిత సర్వర్‌ను సృష్టించగల సామర్థ్యం, ​​టెక్స్ట్ మరియు వాయిస్ కార్యాచరణతో పూర్తి. ఇది సమూహ చాట్‌లకు పైన ఉన్న ఒక అడుగు, ఇది స్కైప్ మరియు డిస్కార్డ్ రెండింటికి మద్దతు ఇస్తుంది మరియు వెబ్‌సైట్‌లు, ఫ్రెండ్ గ్రూపులు మరియు స్ట్రీమింగ్ కమ్యూనిటీలను అర్థవంతమైన రీతిలో కనెక్ట్ చేయడానికి అనుమతించింది.

అయితే, గొప్ప శక్తితో గొప్ప బాధ్యత వస్తుంది. పెద్ద మరియు చిన్న సర్వర్‌లకు మోడరేషన్ అవసరం, ప్రత్యేకించి అవి పబ్లిక్‌గా ఉంటే. అదృష్టవశాత్తూ, డిస్కార్డ్ ఒక బలమైన API ని అందిస్తుంది, ఇది వేలాది పబ్లిక్ బాట్లను సృష్టించింది. మేలో, ఆన్‌లైన్ టెక్ చిట్కాలు డిస్కార్డ్ మ్యూజిక్ బాట్‌ను ఏర్పాటు చేశాయి – ఇది అత్యంత ప్రజాదరణ పొందిన బాట్‌లలో ఒకటి.

ఈ వ్యాసంలో, మీ డిస్కార్డ్ సర్వర్‌ను మోడరేట్ చేయడానికి మరియు నియంత్రించడానికి మూడు ఉత్తమమైన మరియు నమ్మదగిన పబ్లిక్ బాట్‌లను చూద్దాం.

తట్సుమకి

టాట్సుమాకి రెండు కారణాల వల్ల గుర్తించబడిన పేరు. ఇది వన్-పంచ్ మ్యాన్ అనిమేలోని పాత్ర యొక్క పేరు, మరియు ఇది ఫీచర్-రిచ్ డిస్కార్డ్ బాట్ కూడా.

టాట్సుమాకి యొక్క అత్యంత ప్రసిద్ధ కార్యాచరణ దాని ప్రొఫైల్ సిస్టమ్. మీ డిస్కార్డ్ సర్వర్‌లో టాట్సుమాకిని అనుమతించడం వల్ల మీ సర్వర్ సభ్యులు అనుభవం (ఎక్స్‌పి) మరియు టెక్స్ట్ ఛానెల్‌లలో చాట్ చేయడం మరియు కొన్ని ఆదేశాలను ఉపయోగించడం నుండి క్రెడిట్లను పొందవచ్చు.

XP తో, మీ సర్వర్ సభ్యులు అత్యధిక సర్వర్ స్థాయికి పోటీపడతారు. క్రెడిట్‌లతో, వినియోగదారులు వారి ప్రొఫైల్‌ను పెంచడానికి బ్యాడ్జ్‌లు, నేపథ్యాలు మరియు ఇతర గూడీస్‌ను కొనుగోలు చేయవచ్చు.

ఏది ఏమయినప్పటికీ, ఆల్-పర్పస్ మోడరేషన్ బోట్ ఎంత ప్రభావవంతంగా ఉంటుందో టాట్సుమాకి తరచుగా పట్టించుకోరు. టాట్సుమాకి సర్వర్ నుండి వినియోగదారులను తన్నడానికి మరియు నిషేధించడానికి టెక్స్ట్-ఆధారిత ఆదేశాలను అందిస్తుంది, అలాగే బ్లాక్లిస్ట్ వినియోగదారులు బోట్ ఉపయోగించకుండా.

మీరు ఆదేశాలను పూర్తిగా లేదా నిర్దిష్ట ఛానెల్‌లలో కూడా నిలిపివేయవచ్చు. టాట్సుమాకి యొక్క టి-ఎండు ద్రాక్ష ఆదేశం చాలా ఉపయోగకరమైనది, ఇది వినియోగదారుని బట్టి నిర్దిష్ట సంఖ్యలో సందేశాలను తొలగించడానికి అనుమతించబడిన వినియోగదారులను అనుమతిస్తుంది, సందేశంలో కనిపించే వచనం, సందేశాన్ని పంపిన వినియోగదారు రకం మరియు మరిన్ని.

చివరగా, టాట్సుమాకి యొక్క నోటిఫై ఆదేశం మీ సర్వర్ కోసం పబ్లిక్ లాగ్‌ను సృష్టించే శక్తివంతమైన, స్వయంచాలక లక్షణాన్ని అనుమతిస్తుంది. దీన్ని ఉపయోగించి, మీరు ప్రతి ఛానెల్‌కు నోటిఫికేషన్‌లను ప్రారంభించవచ్చు లేదా నిలిపివేయవచ్చు, ఎందుకంటే వినియోగదారులు సర్వర్ లేదా వాయిస్ ఛానెల్‌లో చేరినప్పుడు / విడిచిపెట్టినప్పుడు, వారి మారుపేరును మార్చినప్పుడు లేదా నిషేధించబడినప్పుడు లేదా తన్నబడినప్పుడు.

టాట్సుమాకి యొక్క ఆదేశాల జాబితాను ఇక్కడ చూడండి. మీ సర్వర్‌కు టాట్సుమాకిని ఆహ్వానించడానికి ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి.

MEE6

టాట్సుమాకి మాదిరిగా, MEE6 కి దాని స్వంత లెవలింగ్ వ్యవస్థ ఉంది – ఈ రకమైన బాట్లకు పెద్ద డ్రా. అయినప్పటికీ, ఇది దాని స్వంత కొన్ని ప్రత్యేక లక్షణాలను కలిగి ఉంది.

మొదటిది MEE6 యొక్క వెబ్ డాష్‌బోర్డ్ ద్వారా అనుకూల ఆదేశాలను సృష్టించగల సామర్థ్యం. ఉదాహరణకు, మీరు ఒక షరతును సృష్టించవచ్చు, తద్వారా ఒక వినియోగదారు! గిమ్మే ఆదేశాన్ని టైప్ చేస్తే, బోట్ వారికి ఒక నిర్దిష్ట పాత్రను ఇస్తుంది.

MEE6 స్వాగత సందేశాలు మరియు ఆటోమేటెడ్ రోల్ అసైన్‌మెంట్‌ను కూడా కలిగి ఉంది. కొన్ని డిస్కార్డ్ సర్వర్లు కొన్ని అనుమతుల కోసం లేదా డిఫాల్ట్ (తెలుపు) నుండి వారి పేరు రంగును మార్చడానికి క్రొత్త వినియోగదారులకు స్వయంచాలకంగా పాత్రను కేటాయిస్తాయి. MEE6 దీనికి పూర్తిగా మద్దతు ఇస్తుంది.

MEE6 యొక్క మోడరేషన్ లక్షణాలు కిక్, నిషేధం, మ్యూట్ మరియు తాత్కాలిక మ్యూట్ ఆదేశాలకు మద్దతు ఇస్తాయి. అయినప్పటికీ, ప్రజలు ఈ బోట్‌ను ఇష్టపడటానికి ప్రధాన కారణం దాని ఆటోమేటెడ్ మోడరేషన్ సిస్టమ్.

MEE6 వినియోగదారు ఉల్లంఘన వ్యవస్థను కలిగి ఉంది మరియు దాని ద్వారా, బోట్ తనంతట తానుగా శిక్షలను ఇవ్వగలదు. ఉదాహరణకు, మీరు దీన్ని సెట్ చేయవచ్చు, తద్వారా మూడు ఉల్లంఘనలకు చేరుకున్న వినియోగదారు స్వయంచాలకంగా మ్యూట్ చేయబడతారు. ఐదు ఉల్లంఘనల వద్ద, మీరు వాటిని సర్వర్ నుండి ఒక రోజు నిషేధించవచ్చు. దీని గురించి మాట్లాడుతూ, సమయం ముగిసిన నిషేధం MEE6 మద్దతు ఇచ్చే మరో పెద్ద లక్షణం.

మీరు పెద్ద మోడరేషన్ బృందాన్ని ఏర్పాటు చేస్తుంటే ఖచ్చితంగా MEE6 ని చూడండి. ఈ స్వయంచాలక చర్యలు సురక్షితమైన మరియు స్థిరమైన మోడరేషన్ మార్గదర్శకాలను రూపొందించడంలో సహాయపడతాయి. దాని వెబ్‌సైట్‌లో పూర్తి ఆదేశాల జాబితా లేనప్పటికీ, మీరు ఇక్కడ MEE6 యొక్క మద్దతు సర్వర్‌లో చేరవచ్చు.

డైనో

డైనో పూర్తిగా అనుకూలీకరించదగిన సర్వర్ మోడరేషన్ బోట్, ఇది ఆటోమేషన్‌లో ప్రత్యేకత కలిగి ఉంది. టాట్సుమాకి మరియు ఎంఇఇ 6 వంటి బాట్లు లెవలింగ్ మరియు చాట్ ప్రోత్సాహకాల చుట్టూ తిరిగే కస్టమ్ సిస్టమ్స్‌లో చాలా అభివృద్ధిని కలిగి ఉండగా, డైనో సర్వర్ నిర్వహణ గురించి.

డైనోతో, మీరు టెక్స్ట్ ఆదేశాల ద్వారా ప్రతిదాని గురించి చేయవచ్చు: మోడరేటర్లను సెటప్ చేయండి, ప్రకటనలు చేయండి, పాత్రలను నిర్వహించండి (మానవీయంగా లేదా ఆటోమేటెడ్ ర్యాంకింగ్ సిస్టమ్ ద్వారా), మారుపేర్లు మార్చండి, వినియోగదారులను లేదా సందేశాలను ప్రక్షాళన చేయండి, కిక్, నిషేధం, మ్యూట్, చెవిటి, సాఫ్ట్‌బాన్, హెచ్చరించండి మరియు మరిన్ని.

యాదృచ్ఛిక కోట్స్, జోకులు మరియు కుక్కల అందమైన చిత్రాలను ప్రారంభించే కొన్ని ఉల్లాసభరితమైన ఆదేశాలతో పాటు వాయిస్ ఛానెల్‌లలో సంగీతాన్ని ఆడటానికి డైనో మద్దతు ఇస్తుంది, అయితే ఇది ప్రధానంగా పూర్తి నియంత్రణను కోరుకునే సర్వర్ యజమానుల కోసం రూపొందించబడింది. ఈ బోట్ మోడరేషన్, రోల్ అసైన్‌మెంట్ మరియు కస్టమ్ ఆదేశాల విషయానికి వస్తే మీకు కావలసిన ప్రతిదాన్ని కలిగి ఉండాలి.

డైనో యొక్క ఆదేశాల జాబితాను ఇక్కడ చూడండి. డైనోను మీ సర్వర్‌కు వెబ్ ప్యానెల్‌లోకి లాగిన్ చేయడం ద్వారా ఆహ్వానించవచ్చు.

డిస్కార్డ్ బాట్ జాబితా ప్రకారం, ఈ మూడు బాట్లను మిలియన్ల డిస్కార్డ్ సర్వర్లలో చూడవచ్చు. అవి మొత్తం ప్లాట్‌ఫామ్‌లో అత్యంత ప్రాచుర్యం పొందిన మూడు బాట్‌లు, కాబట్టి వాటి భద్రత మరియు స్థిరత్వం ప్రత్యామ్నాయాలను మించి ఉండాలి. అది తెలుసుకోవడం, మీరు ఈ ప్రతి బాట్లను అధిక-స్థాయి అనుమతులతో విశ్వసించవచ్చు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *