తరలించడానికి ముందు మీరు సంప్రదించవలసిన 5 వెబ్‌సైట్లు.

ఇది మీ మొదటిసారి లేదా మీ యాభైవది అయినా, తరలించడం ఎప్పుడూ సరదా కాదు. ఖచ్చితంగా, మీరు క్రొత్త ఇంటిలో స్థిరపడటానికి మరియు మీ జీవితంలో క్రొత్త భాగాన్ని ప్రారంభించడానికి ఉత్సాహంగా ఉండవచ్చు, కానీ మీ మొత్తం జీవితాన్ని పెట్టెల్లో ప్యాక్ చేసి, నగరం (లేదా దేశం) అంతటా లాగడం యొక్క వాస్తవ ప్రక్రియను ఒత్తిడితో కూడినదిగా మాత్రమే వర్ణించవచ్చు.

కానీ అది ఉండవలసిన అవసరం లేదు. సరైన వెబ్‌సైట్‌లు మీకు అడుగడుగునా సహాయపడతాయి, జీవించడానికి క్రొత్త స్థలాన్ని కనుగొనడం నుండి, మీరు చేరుకోలేని అలమారాలలో ఏదైనా మర్చిపోలేరని నిర్ధారించుకోండి.

లివబిలిటి

మీరు ప్రదేశం లేదా పేరు కంటే నగరం యొక్క సంస్కృతి ఆధారంగా జీవించడానికి క్రొత్త స్థలం కోసం చూస్తున్నట్లయితే, వెళ్ళవలసిన ప్రదేశం Livability.com. చిన్న మరియు మధ్య తరహా నగరాల సంస్కృతిని అన్వేషించడంలో ఈ సైట్ ప్రత్యేకత కలిగి ఉంది.

మీరు ప్రదేశం లేదా పేరు కంటే నగరం యొక్క సంస్కృతి ఆధారంగా జీవించడానికి క్రొత్త స్థలం కోసం చూస్తున్నట్లయితే, వెళ్ళవలసిన ప్రదేశం Livability.com. చిన్న మరియు మధ్య తరహా నగరాల సంస్కృతిని అన్వేషించడంలో ఈ సైట్ ప్రత్యేకత కలిగి ఉంది.

వారు డెస్ మోయిన్స్ లోని ఆహార దృశ్యం లేదా ప్రయాణించడానికి ఇష్టపడే వ్యక్తుల కోసం ఉత్తమ నగరాలు వంటి వాటిని అన్వేషిస్తారు. మీరు ఎక్కడ నివసిస్తున్నారనే దానిపై మీకు ఆసక్తి లేకపోతే, కొత్త ఎంపికలను కనుగొనటానికి జీవనం గొప్ప మార్గం.

ఏరియా వైబ్స్

ఏరియా వైబ్స్ అనేది వ్యక్తిగత పొరుగు ప్రాంతాల గురించి ముఖ్యమైన సమాచారాన్ని తెలుసుకోవడానికి గొప్ప వనరు. వారు 100 పాయింట్ల “లివిబిలిటీ స్కోర్” ని కేటాయించడం ద్వారా అలా చేస్తారు. సౌకర్యాలు, జీవన వ్యయం, నేరాల రేట్లు, విద్య, ఉపాధి, గాలి నాణ్యత మరియు గృహ లభ్యత ఆధారంగా పరిసరాలు రేట్ చేయబడతాయి.

వెబ్‌సైట్ ప్రతి పొరుగువారి గురించి జనాభా మరియు నేరాల రేట్లు వంటి చాలా సమాచారాన్ని అందిస్తుంది.

వాక్‌స్కోర్

నివసించడానికి గొప్ప ప్రదేశం కోసం మీ శోధన మీ అపార్ట్మెంట్ నుండి కిరాణా దుకాణం మరియు వివిధ రకాల స్థానిక దుకాణాలు మరియు తినుబండారాలకు నడవగలగాలి అని కోరుకుంటే, వాక్‌స్కోర్.కామ్ మీ గో-టు రిసోర్స్.

ఒక పొరుగు ప్రాంతం లేదా చిరునామా కోసం శోధించండి మరియు వాక్‌స్కోర్.కామ్ మీకు ప్రధాన ఆకర్షణల నుండి దూరం, ఈ ప్రాంతాన్ని బైక్ చేయడం ఎంత సులభం, ప్రజా రవాణా ఎలా ఉంటుంది మరియు మీరు ఎంత సులభంగా కాలినడకన వెళ్ళవచ్చు.

మీకు కారు స్వంతం కాకపోతే నివసించడానికి ఉత్తమమైన నగరాల జాబితాను కూడా వాక్‌స్కోర్ అందిస్తుంది.

మై మువింగ్ రీవ్య్స్

నమ్మదగిన కదిలే సంస్థను కనుగొనడం గొప్ప మెకానిక్‌ను కనుగొనడం లాంటిది – దాదాపు అసాధ్యం, మరియు మీరు వాటిని కనుగొన్న తర్వాత వారి బరువు బంగారంతో విలువైనది.

MyMovingReviews.com అనేది ఒక విలువైన వనరు, ఇది రాష్ట్రాల మధ్య, దేశాల మధ్య, మరియు మీ వాహనాన్ని రవాణా చేయడానికి ఎంత చెల్లించాలో లెక్కించడానికి సహాయపడే వ్యయ అంచనా వంటి ఇతర వనరులను మీకు అందిస్తుంది.

మీరు యునైటెడ్ స్టేట్స్, కెనడా, ఆస్ట్రేలియా మరియు అనేక ఇతర దేశాలలో కదిలే సంస్థల సమీక్షల సమగ్ర జాబితాను కూడా చూడవచ్చు.

జిల్లో

నివసించడానికి ఒక స్థలాన్ని కనుగొనడం – మరియు సమీక్షలు, నేల ప్రణాళికలు, ధర పాయింట్లు మరియు మరెన్నో కనుగొనడం – జిల్లో కంటే మెరుగైన కొన్ని ఎంపికలు ఉన్నాయి. వినియోగదారులు అద్దెకు మరియు అమ్మకం కోసం గృహాలను చూడవచ్చు, అలాగే పెద్ద ఇళ్లలో ఒకే గది అద్దెలు వంటి వసతులు చూడవచ్చు (మీరు ఎప్పుడైనా కలలుగన్న మాన్హాటన్‌కు ఆ పెద్ద ఎత్తుగడకు సరైనది.)

ఇది వెబ్‌లో అత్యంత ప్రాచుర్యం పొందిన మరియు బాగా సమాచారం ఉన్న సైట్‌లలో ఒకటి. మరోవైపు, ఇతర ప్రత్యామ్నాయాలు ఉన్నాయి:

  • ట్రూలియా.కామ్
  • వీధి ఈజీ.కామ్
  • రియల్టర్.కామ్
  • హోమ్స్.కామ్
  • అపార్ట్‌మెంట్స్.కామ్
  • అద్దె.కామ్
  • అపార్ట్మెంట్ గైడ్.కామ్

నివసించడానికి క్రొత్త స్థలాన్ని కనుగొనడం సుదీర్ఘమైన, తీసిన ప్రక్రియ – మరియు కదిలేది మరొక డ్రా ప్రక్రియ. కానీ ఈ సాధనాలు మరియు వెబ్‌సైట్‌లతో, మీరు మీ కోరికలకు తగినట్లుగా జీవించడానికి సరైన స్థలాన్ని కనుగొనవచ్చు, గొప్ప అపార్ట్‌మెంట్‌ను కనుగొనవచ్చు మరియు ఉత్తమమైన రవాణాను సులభంగా కనుగొనవచ్చు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *