ఆండ్రాయిడ్ రింగ్‌టోన్‌లను ఎలా సెట్ చేయాలి?

అదే డిఫాల్ట్ రింగ్‌టోన్ ఉన్నందున మీ కోసం వేరొకరి ఫోన్ రింగింగ్ పొరపాటు చేసినప్పుడు ఎప్పుడైనా పరిస్థితిలో ఉన్నారా? ఆండ్రాయిడ్ చాలా అనుకూలీకరణను అనుమతిస్తుంది మరియు ఇది మీ రింగ్‌టోన్‌ను మార్చగల సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంటుంది.

మీరు మీ స్మార్ట్‌ఫోన్ అందించే ప్రీసెట్ రింగ్‌టోన్‌లలో ఒకదాన్ని ఎంచుకోవచ్చు. ప్రత్యామ్నాయంగా, మీరు మీ మీడియా ఫైళ్ళ నుండి అనుకూల రింగ్‌టోన్‌లను సెట్ చేయవచ్చు లేదా గరిష్ట వ్యక్తిగతీకరణ కోసం మూడవ పార్టీ అనువర్తనాన్ని ఉపయోగించి సరికొత్త రింగ్‌టోన్‌ను డౌన్‌లోడ్ చేసుకోవచ్చు.

ఆండ్రాయిడ్ రింగ్‌టోన్‌లను సెట్ చేయడానికి మరియు మీకు నచ్చిన విధంగా వాటిని మార్చడానికి అన్ని మార్గాలు తెలుసుకోండి.

ఆండ్రాయిడ్ రింగ్‌టోన్‌లను ఎలా సెట్ చేయాలి

మీరు మీ ఫోన్‌లో డిఫాల్ట్ రింగ్‌టోన్‌ను బాధించేదిగా భావిస్తే, లేదా అది మీ స్వంతంగా అనిపించకపోవచ్చు, మీరు దీన్ని మీ ఫోన్ సెట్టింగ్‌లలో సులభంగా మార్చవచ్చు. మీ ఆండ్రాయిడ్ రింగ్‌టోన్‌ను మార్చడానికి, క్రింది దశలను అనుసరించండి.

1. మీ స్మార్ట్‌ఫోన్‌లో సెట్టింగ్‌లను తెరవండి.
2. సౌండ్ మరియు వైబ్రేషన్ ఎంచుకోండి.

3. క్రిందికి స్క్రోల్ చేసి రింగ్‌టోన్ ఎంచుకోండి.

4. మీకు అనుమతి అభ్యర్థన పాప్-అప్ విండో వచ్చినప్పుడు, కొనసాగడానికి అనుమతించు ఎంచుకోండి.

5. రింగ్‌టోన్‌ల క్రింద, మీరు ఎంచుకోగల ప్రీసెట్ ఆండ్రాయిడ్ రింగ్‌టోన్‌ల ఎంపిక మీకు కనిపిస్తుంది.

అవి ఎలా ఉన్నాయో వినడానికి వాటిని ఒక్కొక్కటిగా ఎంచుకుని, ఆపై మీకు కావలసినదాన్ని ఎంచుకోండి.

అనుకూల ఆండ్రాయిడ్ రింగ్‌టోన్‌లను ఎలా సెట్ చేయాలి

మీరు సెట్టింగ్‌ల అనువర్తనం ద్వారా మీ ఆండ్రాయిడ్ ఫోన్‌లో మీ స్వంత కస్టమ్ రింగ్‌టోన్‌ను కూడా సెట్ చేయవచ్చు. మీరు కస్టమ్ ఆండ్రాయిడ్ రింగ్‌టోన్‌ను సెట్ చేయడానికి ముందు, మీరు మీ స్మార్ట్‌ఫోన్‌కు ఆడియో ఫైల్‌ను డౌన్‌లోడ్ చేసుకోవాలి. మీరు మీ రింగ్‌టోన్‌ను మరింత వ్యక్తిగతీకరించిన వాటికి మార్చాలనుకుంటే, క్రింది దశలను అనుసరించండి.

1. మీ స్మార్ట్‌ఫోన్‌లో సెట్టింగ్‌లను తెరవండి.
2. సౌండ్ మరియు వైబ్రేషన్ ఎంచుకోండి.
3. క్రిందికి స్క్రోల్ చేసి రింగ్‌టోన్ ఎంచుకోండి.

4. మీ వద్ద ఉన్న ఫోన్‌ను బట్టి, మీ ఆండ్రాయిడ్ లో అనుకూల రింగ్‌టోన్‌ను సెట్ చేయడానికి వేర్వేరు మార్గాలు ఉన్నాయి. ఇది ఫైల్‌ల నుండి ఎంచుకోవడానికి మీకు ఒక ఎంపికను కనుగొనే ప్రత్యేక అనుకూల విభాగం కావచ్చు లేదా ఇది కస్టమ్ రింగ్‌టోన్‌ను జోడించడానికి మీరు ఎంచుకోవలసిన చిహ్నం + కావచ్చు.

అప్పుడు మీరు డౌన్‌లోడ్ చేసిన అన్ని ఆడియో ఫైల్‌ల జాబితాను చూస్తారు. మీ క్రొత్త అనుకూల ఆండ్రాయిడ్ రింగ్‌టోన్‌గా సెట్ చేయడానికి వాటిలో ఒకదాన్ని ఎంచుకోండి.

అనుకూల ఆండ్రాయిడ్ నోటిఫికేషన్ ధ్వనిని ఎలా సెట్ చేయాలి

మీ ఫోన్‌ను తీయడానికి లేదా చూడటానికి ముందు ఎవరు పిలుస్తున్నారో తెలుసుకోవాలంటే, మీరు వేర్వేరు పరిచయాల కోసం నిర్దిష్ట ఆండ్రాయిడ్ రింగ్‌టోన్‌లను సెట్ చేయవచ్చు. ఇది కాలర్‌ను సులభంగా గుర్తించడంలో మీకు సహాయపడుతుంది, అదే సమయంలో ఒకే డిఫాల్ట్ రింగ్‌టోన్‌ను వినడంలో విసుగు చెందకుండా మిమ్మల్ని కాపాడుతుంది.

1. నిర్దిష్ట పరిచయం కోసం ఆండ్రాయిడ్ రింగ్‌టోన్‌ను సెట్ చేయడానికి, క్రింది దశలను అనుసరించండి. మీరు ఉపయోగిస్తున్న స్మార్ట్‌ఫోన్‌ను బట్టి సూచనలు కొద్దిగా భిన్నంగా ఉంటాయని గమనించండి.

2. సంప్రదింపు సెట్టింగులను తెరిచి, సవరించు ఎంచుకోండి.

3. క్రిందికి స్క్రోల్ చేసి రింగ్‌టోన్ ఎంచుకోండి.

4. రింగ్‌టోన్‌ల క్రింద మీరు ముందుగానే అమర్చిన రింగ్‌టోన్‌లలో ఒకదాన్ని ఎంచుకోవచ్చు లేదా కస్టమ్‌ను ఎంచుకుని, మీ పరిచయం కోసం మీడియా ఫైల్ నుండి వ్యక్తిగతీకరించిన రింగ్‌టోన్‌ను సెట్ చేయవచ్చు.

5. మీరు సరైన రింగ్‌టోన్‌ను ఎంచుకున్న తర్వాత, పరిచయాన్ని సవరించు పేజీకి తిరిగి వెళ్లి సేవ్ ఎంచుకోండి.

ఇప్పుడు మీరు మీ ఆండ్రాయిడ్ పరికరంలో వేర్వేరు పరిచయాల కోసం వేర్వేరు రింగ్‌టోన్‌లను సెట్ చేసే విధానాన్ని పునరావృతం చేయవచ్చు.

జెడ్జ్ ఉపయోగించి ఆండ్రాయిడ్ రింగ్‌టోన్‌లను ఎలా మార్చాలి

మీ ఆండ్రాయిడ్ పరికరంలో క్రొత్త రింగ్‌టోన్‌లను కనుగొని ఇన్‌స్టాల్ చేయడానికి మీరు మూడవ పార్టీ అనువర్తనాలు మరియు వెబ్‌సైట్‌లను కూడా ఉపయోగించవచ్చు. అలాంటి విస్తృతంగా ఉపయోగించే అనువర్తనాల్లో ఒకటి జెడ్జ్. ఇది ఆండ్రాయిడ్ కోసం అనుకూలీకరణ అనువర్తనం, ఇది వాల్‌పేపర్‌లు మరియు రింగ్‌టోన్‌లకు ప్రాధాన్యతనిస్తూ మీ స్మార్ట్‌ఫోన్‌కు ప్రత్యేకమైన రూపాన్ని మరియు అనుభూతిని సృష్టించడానికి మీకు సహాయపడుతుంది.

అనువర్తనంలోని కొన్ని క్లిక్‌లలో క్రొత్త రింగ్‌టోన్‌లను డౌన్‌లోడ్ చేసి, సెట్ చేయడాన్ని జెడ్జ్ సులభతరం చేస్తుంది. మీరు ప్రకటనలను పట్టించుకోకపోతే మీరు ఉపయోగించగల ఉచిత సంస్కరణ ఉంది లేదా మీరు తరచుగా జెడ్జ్‌ను ఉపయోగించాలని అనుకుంటే చందా కోసం చెల్లించాలి. మీ స్మార్ట్‌ఫోన్‌లో కొత్త ఆండ్రాయిడ్ రింగ్‌టోన్‌లను సెట్ చేయడానికి జెడ్జ్‌ను ఎలా ఉపయోగించాలో ఇక్కడ ఉంది.

1. మీ ఫోన్‌లో జెడ్జ్‌ని తెరవండి.

2. స్క్రీన్ ఎగువ-ఎడమ మూలలో, మెను తెరిచి రింగ్‌టోన్‌లను ఎంచుకోండి.

3. మీరు సంగీత శైలులు, జనాదరణ పొందిన ట్యూన్లు లేదా దేశాలు వంటి వర్గాలను ఉపయోగించి ఆడియో ఫైల్‌లను బ్రౌజ్ చేయవచ్చు, అలాగే అనువర్తనంలో ఒక నిర్దిష్ట ట్రాక్ కోసం శోధించవచ్చు.
4. మీకు నచ్చిన రింగ్‌టోన్‌ను కనుగొన్న తర్వాత, దాన్ని అనువర్తనంలో ఎంచుకోండి.
5. సేవ్> సెట్ రింగ్‌టోన్ ఎంచుకోండి.
6. మీ మీడియా ఫైళ్ళకు జెడ్జ్ యాక్సెస్ ఇవ్వడానికి అనుమతించు ఎంచుకోండి.

మీరు పాప్-అప్ సందేశాన్ని చూస్తారు ప్రామాణిక రింగ్‌టోన్ నవీకరించబడింది, అంటే మీరు మీ ఆండ్రాయిడ్ రింగ్‌టోన్‌ను విజయవంతంగా మార్చారు. కస్టమ్ నోటిఫికేషన్, అలారం సౌండ్, కాంటాక్ట్ రింగ్‌టోన్‌ను సెట్ చేయడానికి మీరు జెడ్జ్‌ను ఉపయోగించవచ్చు, అలాగే భవిష్యత్తు ఉపయోగం కోసం మీ ఫోన్‌లో మీకు నచ్చిన రింగ్‌టోన్‌లను సేవ్ చేయవచ్చు.

మీ డిఫాల్ట్ రింగ్‌టోన్‌ను ఏదో సరదాగా మార్చండి

మీ రింగ్‌టోన్‌ను మార్చడం మీ స్మార్ట్‌ఫోన్‌ను వ్యక్తిగతీకరించడానికి ఒక మార్గం మాత్రమే కాదు. ఇది మీ ఉత్పాదకతను కూడా మెరుగుపరుస్తుంది. ఉదాహరణకు, మీరు మీ ఆండ్రాయిడ్ పరికరంలో వ్యక్తిగత మరియు వృత్తిపరమైన పరిచయాల కోసం వేర్వేరు రింగ్‌టోన్‌లను సెట్ చేస్తే, ఇది రెండు ప్రపంచాలను వేరుగా ఉంచడానికి మీకు సహాయపడుతుంది.

మీరు ఉపయోగించిన పాత నోకియాపై మీకు వ్యామోహం అనిపిస్తే, మీరు రింగ్‌టోన్‌ను కూడా కనుగొనవచ్చు.

మీరు తరచుగా మీ ఆండ్రాయిడ్ లో రింగ్‌టోన్‌లను మారుస్తారా? క్రొత్త రింగ్‌టోన్‌ను సెట్ చేసే పద్ధతిని మీరు ఇష్టపడతారు: స్మార్ట్‌ఫోన్ సెట్టింగ్‌లు లేదా మూడవ పార్టీ ఎంపికను ఉపయోగించడం? దిగువ వ్యాఖ్యల విభాగంలో ఆండ్రాయిడ్ రింగ్‌టోన్‌లతో మీ అనుభవాన్ని పంచుకోండి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *