ఆండ్రాయిడ్ కోసం 7 ఉత్తమ వాల్యూమ్ బూస్టర్ అనువర్తనాలు

చాలా మంది స్మార్ట్‌ఫోన్ యజమానులకు, అంతర్నిర్మిత స్పీకర్ల నుండి ఆడియో నాణ్యత తక్కువగా ఉండవచ్చు మరియు ధ్వని ఎప్పుడూ పెద్దగా ఉండదు.

మీరు వ్యక్తిగత అనువర్తనాల కోసం వేర్వేరు వాల్యూమ్ స్థాయిలను సెట్ చేయాలనుకుంటే లేదా మీ ఆండ్రాయిడ్ పరికరం యొక్క వాల్యూమ్ హార్డ్‌వేర్ కీలు విచ్ఛిన్నమైతే, స్థానిక వాల్యూమ్ నియంత్రణల నుండి ఎక్కువ శక్తిని పిండడానికి చాలా మార్గాలు ఉన్నాయి. ఈ మార్గాలలో ఒకటి వాల్యూమ్ బూస్టర్ అనువర్తనాన్ని ఉపయోగించడం.

మీరు పోడ్‌కాస్ట్ వింటున్నా లేదా స్నేహితులతో నెట్‌ఫ్లిక్స్ ఆనందించినా, మీ పరికరంలో ధ్వని స్థాయిని మరియు నాణ్యతను పెంచడానికి ఆండ్రాయిడ్ కోసం ఉత్తమ వాల్యూమ్ బూస్టర్ అనువర్తనాలను మేము మీకు చూపుతాము.

గమనిక: మీ పరికరం యొక్క ఆడియో అవుట్‌పుట్‌ను పెంచడం వల్ల మీ హెడ్‌ఫోన్‌లు, స్పీకర్ లేదా మీ వినికిడి దెబ్బతింటుంది.

ఆండ్రాయిడ్ పరికరాల కోసం ఉత్తమ వాల్యూమ్ బూస్టర్ అనువర్తనాలు

దిగువ ఎంపికల నుండి ఒక అనువర్తనాన్ని ఎంచుకోండి మరియు మీరు తక్కువ పరికరానికి మాత్రమే మీ పరికరాన్ని భర్తీ చేయనవసరం లేదు.

1. ఖచ్చితమైన వాల్యూమ్

ఖచ్చితమైన వాల్యూమ్ అనేది వాల్యూమ్ బూస్టర్ అనువర్తనం, ఇది 100 పరికరాల వాల్యూమ్ స్థాయిలతో ఆండ్రాయిడ్ పరికరాల్లో ప్రామాణిక 15 వాల్యూమ్ దశల పరిమితిని అధిగమిస్తుంది. అనువర్తనం మీ ఫోన్ లేదా టాబ్లెట్ యొక్క ఆడియో సిస్టమ్‌లోకి ప్రవేశిస్తుంది మరియు వాల్యూమ్‌ను నియంత్రించడానికి మీకు మరిన్ని ఎంపికలను ఇస్తుంది.

మీరు మీ హెడ్‌ఫోన్‌లను ప్లగ్ చేసినప్పుడు సక్రియం చేసే ప్రీసెట్లు, సౌండ్ యాంప్లిఫైయర్ మరియు బాస్ బూస్టర్‌తో కూడిన ఈక్వలైజర్ మరియు విభిన్న అనువర్తనాల కోసం అనుకూల వాల్యూమ్ స్థాయిలు ఉన్నాయి. వాల్యూమ్‌పై మరింత చక్కటి నియంత్రణ నియంత్రణలో, మీకు చాలా అవసరమైనప్పుడు అనువర్తనం స్వయంచాలకంగా మీ కోసం వాల్యూమ్‌ను సెట్ చేస్తుంది.

మీరు వేర్వేరు బ్లూటూత్ పరికరాలు, హెడ్‌ఫోన్‌లు, అనువర్తనాలు మరియు మరిన్నింటి కోసం వాల్యూమ్‌ను కూడా సెట్ చేయవచ్చు. అలాగే, మీరు మీ పరికరం యొక్క హెడ్‌ఫోన్ జాక్‌లోకి పరికరాన్ని ప్లగ్ చేసినప్పుడు, మీ హెడ్‌ఫోన్‌ల కోసం ఏ ప్రీసెట్ ఉపయోగించాలో అడిగే డైలాగ్‌ను అనువర్తనం తెరుస్తుంది.

అనువర్తనం డౌన్‌లోడ్ చేయడానికి మరియు ఉపయోగించడానికి ఉచితం, కానీ మీరు ప్రో వెర్షన్‌ను పొందవచ్చు మరియు స్క్రీన్ ఆఫ్ ఓవర్‌రైడ్ వంటి అధునాతన లక్షణాలను యాక్సెస్ చేయవచ్చు, ఇది స్క్రీన్ ఆఫ్‌లో ఉన్నప్పుడు లేదా ఫోన్ మీ జేబులో ఉన్నప్పుడు ప్రవర్తనను నియంత్రిస్తుంది. అదనంగా, మీరు వాల్యూమ్ దశల సంఖ్యను 0-1,000000 మధ్య దేనినైనా మార్చవచ్చు మరియు రాత్రి వీక్షణ కోసం డార్క్ మోడ్‌ను ప్రారంభించవచ్చు.

2. గూడెవ్ చే వాల్యూమ్ బూస్టర్

వాల్యూమ్ బూస్టర్ అనేది ఆండ్రాయిడ్ కోసం ఉచిత వాల్యూమ్ బూస్టర్ అనువర్తనం, ఇది మీరు సంగీతం, ఆడియోబుక్స్ ప్లే చేస్తున్నప్పుడు లేదా మీ పరికరంలో చలన చిత్రాన్ని చూసేటప్పుడు మీ హెడ్‌ఫోన్‌లు లేదా స్పీకర్ వాల్యూమ్‌ను పెంచుతుంది.

మీ ఆండ్రాయిడ్ పరికరం అందించే ప్రామాణిక స్థాయిలకు మించి వాల్యూమ్‌ను పెంచాలనుకున్నప్పుడు అనువర్తనం చిన్నది మరియు సరళమైనది, అయితే చాలా శక్తివంతమైనది మరియు బహుముఖమైనది.

అయినప్పటికీ, అనువర్తన డెవలపర్ అనువర్తనాన్ని ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు మోడరేషన్‌ను సిఫార్సు చేస్తారు, ఎందుకంటే ఇది మీ వినికిడిని లేదా స్పీకర్లను ఎక్కువ సమయం ఉపయోగించినప్పుడు దెబ్బతీస్తుంది. అదనంగా, అనువర్తనం అన్ని ఆండ్రాయిడ్ పరికరాలతో పనిచేయదు, ముఖ్యంగా ఆండ్రాయిడ్ వెర్షన్లు 4.2.1 నుండి 4.3 వరకు నడుస్తుంది, ఫోన్ కాల్‌లలో మీ స్పీకర్ ఫోన్ వాల్యూమ్‌ను సర్దుబాటు చేయడానికి ఇది అనువైనది కాదు.

3. ఈక్వలైజర్

మీరు ధ్వని నాణ్యతను మెరుగుపరచాలనుకుంటే, మీరు మీ పరికరాన్ని బిగ్గరగా చేయడమే కాకుండా, శైలితో సంబంధం లేకుండా మీ ఆడియోతో మెరుగైన అనుభవాన్ని అందిస్తుంది కాబట్టి మీరు ఈక్వలైజర్‌ను ఉపయోగించవచ్చు.

ఆండ్రాయిడ్ కోసం ఈక్వలైజర్ వాల్యూమ్ బూస్టర్ అనువర్తనం సౌండ్ యాంప్లిఫైయర్, బాస్ బూస్టర్, 11 స్టాక్ ప్రీసెట్ సౌండ్ ప్రొఫైల్స్ మరియు రెవెర్బ్ ప్రీసెట్‌లతో ఐదు-బ్యాండ్ ఈక్వలైజర్ కంట్రోలర్‌ను అందిస్తుంది. ఏదైనా వక్రీకరణలను మచ్చిక చేసుకోవడంలో మీకు సహాయపడటానికి అనువర్తనం ఫ్రీక్వెన్సీ స్లైడర్‌లను కూడా అందిస్తుంది మరియు మీరు ప్రీమియం సంస్కరణకు అప్‌గ్రేడ్ చేస్తే మీ స్వంత ప్రీసెట్లు సృష్టించవచ్చు.

మీకు మంచి నాణ్యమైన ఇయర్‌బడ్‌లు లేదా హెడ్‌ఫోన్‌లు ఉంటే, మీకు ఇష్టమైన సంగీతాన్ని వినేటప్పుడు లేదా సరౌండ్ సౌండ్‌తో సినిమా చూసేటప్పుడు మీరు మరింత ఉత్కంఠభరితమైన ఆడియో అనుభవం కోసం బాస్ బూస్ట్‌ను ఉపయోగించవచ్చు.

4. ఆండ్రాయిడ్ కోసం VLC

ఆండ్రాయిడ్ కోసం VLC అనేది డిస్క్‌లు, నెట్‌వర్క్ స్ట్రీమింగ్ ప్రోటోకాల్‌లు, పరికరాలు మరియు చాలా మల్టీమీడియా ఫైల్‌లను ప్లే చేసే ఉచిత మల్టీమీడియా ప్లేయర్. ఈ జాబితాలో ఇది ఏమి చేస్తుందో మీరు బహుశా ఆలోచిస్తున్నారు, కానీ ఇది ఆండ్రాయిడ్ పరికరాల కోసం స్వతంత్ర వాల్యూమ్ బూస్టర్ అనువర్తనాన్ని డౌన్‌లోడ్ చేయడానికి మరియు ఉపయోగించటానికి గొప్ప ప్రత్యామ్నాయం.

పూర్తి ఆడియో ప్లేయర్ ఈక్వలైజర్, ఫిల్టర్‌లతో వస్తుంది మరియు అసాధారణమైన వాటితో సహా అన్ని ఆడియో ఫార్మాట్‌లను ప్లే చేస్తుంది. అదనంగా, దీనికి ప్రకటనలు, గూఢచర్యం లేదా అనువర్తనంలో కొనుగోళ్లు లేవు.

అనువర్తనం వాల్యూమ్, ఆడియో హెడ్‌సెట్ నియంత్రణను నియంత్రించడానికి సంజ్ఞలకు మద్దతు ఇస్తుంది మరియు ఆడియో నియంత్రణ, కవర్ ఆర్ట్ మరియు మొత్తం ఆడియో మీడియా లైబ్రరీ కోసం విడ్జెట్‌లను అందిస్తుంది.

ఆండ్రాయిడ్ కోసం VLC అనేది మీ వాల్యూమ్ దు:ఖాలకు, ముఖ్యంగా సంగీతం మరియు చలన చిత్రాలకు శీఘ్ర పరిష్కారం, మరియు మీరు ఆడియో బూస్ట్ లక్షణాన్ని ఉపయోగించి 200 శాతం వరకు ధ్వనిని పెంచవచ్చు. ముందుగానే అమర్చిన సౌండ్ ప్రొఫైల్‌లతో కూడిన ఈక్వలైజర్ చేర్చబడింది, అందువల్ల మీరు వినడానికి సరిపోయే వాటిని ఉత్తమంగా ఎంచుకోవచ్చు.

5. బూమ్

ఆండ్రాయిడ్ కోసం VLC వలె, బూమ్ అనేది మెరుగైన శ్రవణ అనుభవం కోసం అంతర్నిర్మిత ఈక్వలైజర్, బాస్ బూస్ట్ మరియు ఇతర ఆడియో మెరుగుదలలతో కూడిన మ్యూజిక్ ప్లేయర్ అనువర్తనం. అనువర్తనం శబ్దం, కస్టమ్-ట్యూన్డ్ ఈక్వలైజర్ ప్రీసెట్లు మరియు వర్చువలైజర్‌తో సహా సిస్టమ్-వైడ్ ఆడియో ప్రభావాలను కూడా అందిస్తుంది

సాధారణంగా, మీరు ఒక అనువర్తనంలో వాల్యూమ్ బూస్టర్ అనువర్తనం మరియు మ్యూజిక్ ప్లేయర్ రెండింటినీ పొందుతున్నారు, అయితే ప్రారంభ 7 రోజుల ఉచిత ట్రయల్ ముగిసిన తర్వాత మీరు సేవ కోసం చెల్లించాలి.

6. ఈక్వలైజర్ ఎఫ్ఎక్స్

మీ ఆండ్రాయిడ్ పరికరం యొక్క ధ్వని నాణ్యతను మెరుగుపరచడానికి మరియు మీ ఆడియో వినే అనుభవాన్ని ఆస్వాదించడానికి ఈక్వలైజర్ FX మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. అనువర్తనం సౌండ్ ఎఫెక్ట్ స్థాయిలను సర్దుబాటు చేయడానికి మరియు మీ సంగీతాన్ని ఎక్కువగా పొందడానికి మిమ్మల్ని అనుమతించే లక్షణాలను అందిస్తుంది.

ఈ లక్షణాలలో ధ్వని యొక్క ఫ్రీక్వెన్సీ ఎన్వలప్‌ను మార్చడానికి ఈక్వలైజర్, తక్కువ పౌన:పున్యాలను విస్తరించడానికి లేదా పెంచడానికి బాస్ బూస్ట్ మరియు బిగ్గరగా పెంచడానికి లౌడ్నెస్ ఎన్‌హ్యాన్సర్ ఉన్నాయి. అదనంగా, మీరు స్టీరియో ఎఫెక్ట్, 12 ప్రీసెట్లు మెరుగుపరచడానికి వర్చువలైజేషన్ పొందుతారు లేదా మీరు మీ హోమ్ స్క్రీన్ కోసం మీ స్వంత మరియు ఈక్వలైజర్ విడ్జెట్లను సృష్టించవచ్చు.

అనువర్తనం డౌన్‌లోడ్ చేయడానికి ఉచితం మరియు మ్యూజిక్ ప్లేయర్‌లతో పాటు స్పాటిఫై, పండోర మరియు ఇతర ఆడియో స్ట్రీమింగ్ సేవలతో పనిచేస్తుంది.

7. పోడ్కాస్ట్ బానిస

పోడ్కాస్ట్ బానిస కేవలం ప్రముఖ పోడ్కాస్ట్ అనువర్తనం కాదు, అయితే మీ వినే అనుభవాన్ని దాని వాల్యూమ్ బూస్ట్ సెట్టింగ్ ద్వారా పెంచే విషయంలో మీరు అనువర్తనంతో చాలా చేయవచ్చు.

మీరు ఆసక్తిగల పోడ్‌కాస్ట్ వినేవారు అయితే, మీరు గొప్ప ధ్వని నాణ్యత లేని కొన్ని పాడ్‌కాస్ట్‌లను చూడవచ్చు, అంటే మీరు ఏదైనా వినవలసి వస్తే ధ్వనిని పెంచాలి. ఈ కారణంగా, పోడ్‌కాస్ట్ బానిస తగిన అనువర్తనం ఎందుకంటే ప్రేక్షకుల శబ్దాలు లేదా సంగీతాన్ని తగ్గించేటప్పుడు ధ్వనిని సర్దుబాటు చేయడంలో మీకు సహాయపడటానికి అంతర్నిర్మిత ఈక్వలైజర్ మీకు లభిస్తుంది.

మీకు ఆండ్రాయిడ్ కోసం వాల్యూమ్ బూస్టర్ అనువర్తనం అవసరమా?

వాల్యూమ్ బూస్టర్ అనువర్తనం మీ పరికరంలో ఆడియో లేదా సౌండ్ నాణ్యతను మెరుగుపరచడంలో సహాయపడుతుంది, అయితే అవన్నీ నిజమైనవి కావు. ప్లే స్టోర్‌లో మీరు కనుగొనే కొన్ని ఎంపికలు అనుచిత ప్రకటనలతో వస్తాయి, మరికొన్ని జంక్ లేదా స్పామి అనువర్తనాలు, ఇవి వాల్యూమ్‌ను పెంచుతాయని వాగ్దానం చేస్తాయి, కాని వాటిని పని చేయడానికి మీరు కష్టపడతారు.

అంకితమైన అనువర్తనాన్ని ఉపయోగించడంతో పాటు ఆండ్రాయిడ్ పరికరాల్లో వాల్యూమ్‌ను పెంచడానికి ఇతర మార్గాలు ఉన్నాయి మరియు ఈ పద్ధతుల్లో ఇవి ఉన్నాయి:

  • బ్లూటూత్ స్పీకర్‌కు కనెక్ట్ అవుతోంది
  • ధ్వనిని విస్తరించడానికి గేమింగ్ లేదా సంగీతం కోసం ఉత్తమ హెడ్‌ఫోన్‌లను పొందడం
  • మీ ఫోన్ నుండి వచ్చే శబ్దాన్ని తక్కువ లేదా ధూళి నిరోధించలేదని నిర్ధారించుకోవడానికి మీ స్పీకర్లను తనిఖీ చేస్తోంది
  • ఆండ్రాయిడ్ కోసం మెరుగైన ఆడియో లేదా మ్యూజిక్ అనువర్తనాన్ని ప్రయత్నిస్తోంది లేదా ఆన్‌లైన్‌లో ఉచిత సంగీతాన్ని వినండి
  • ఉత్తమ ఆడియో అనుభవాన్ని పొందడానికి మీ మ్యూజిక్ స్ట్రీమింగ్ అనువర్తనంలో అధిక నాణ్యత సెట్టింగ్‌ను ఉపయోగించడం

వాల్యూమ్‌ను క్రాంక్ చేయండి

సరైన వాల్యూమ్ బూస్టర్ అనువర్తనంతో, మీ ఆండ్రాయిడ్ పరికరం మీరు అనుకున్నదానికంటే చాలా బిగ్గరగా ఉంటుంది. మీరు ఉపయోగించాలని నిర్ణయించుకున్న అనువర్తనంతో సంబంధం లేకుండా, ఎక్కువ కాలం వాల్యూమ్ ఎక్కువగా ఉంటే మీ వినికిడి, హెడ్‌ఫోన్‌లు లేదా ఫోన్ స్పీకర్లను దెబ్బతీసే ప్రమాదం ఉంది.

మీకు ఇష్టమైన వాల్యూమ్ బూస్టర్ అనువర్తనం ఉందా? దాని గురించి వ్యాఖ్యలో చెప్పండి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *