ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఎలా ధృవీకరించాలి?

సోషల్ నెట్‌వర్క్‌లలో ధృవీకరించబడటం వారి అనుసరణను పెంచుకోవాలని మరియు వారి వృత్తి జీవితంలో సోషల్ మీడియాను ఉపయోగించాలని ఆశించేవారికి ఎంతో ఉపయోగపడుతుంది. అన్ని ప్రధాన నెట్‌వర్క్‌లు ఇప్పుడు వాటి స్వంత ధృవీకరణ సంకేతాలను కలిగి ఉన్నాయి. ఇది ఫేస్‌బుక్ మరియు ట్విట్టర్‌లో నీలిరంగు నేపథ్యంలో తెలుపు చెక్‌మార్క్, స్నాప్‌చాట్‌లో అనుకూల ఎమోజి మరియు టిక్‌టాక్‌లో కిరీటం చిహ్నం. ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో, ధృవీకరణ బ్యాడ్జ్ మీ వినియోగదారు పేరు పక్కన ప్రదర్శించబడే నీలిరంగు చెక్‌మార్క్ లాగా కనిపిస్తుంది.

అయితే, ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ధృవీకరించడం అంత తేలికైన ప్రక్రియ కాదు. వాస్తవానికి, ధృవీకరించే ఎంపిక అందరికీ అందుబాటులో లేదు. ఆ నీలిరంగు చెక్‌మార్క్‌ను పొందాలని మీరు నిశ్చయించుకుంటే, ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ధృవీకరించే అవకాశాలను పెంచడానికి మీరు ఏమి చేయగలరో తెలుసుకోండి.

ఇన్‌స్టాగ్రామ్ లో ఎందుకు ధృవీకరించబడాలి

స్థితి యొక్క చిహ్నంగా మీ ఇన్‌స్టాగ్రామ్ పేరు పక్కన ఆ బ్లూ టిక్ పొందడం చాలా మంది చూస్తారు. ఇది మీరు “దీన్ని తయారుచేసినట్లు” ఇతర వినియోగదారులకు తెలియజేసే విషయం. ఏదేమైనా, ఏదైనా సోషల్ నెట్‌వర్క్‌లో ధృవీకరణ యొక్క అసలు ఉద్దేశ్యం ఇతర వినియోగదారులు మీ గుర్తింపును దొంగిలించకుండా నిరోధించడం.

ఒక నిర్దిష్ట ఖాతా ధృవీకరించబడితే, ఖాతా వెనుక ఉన్న వ్యక్తి వారు ఎవరో చెప్పేలా ఇన్‌స్టాగ్రామ్ సమయం తీసుకుందని అర్థం. ధృవీకరణ ఇతర వినియోగదారులకు అభిమాని లేదా నకిలీ ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతాకు బదులుగా వారు వెతుకుతున్న ఖాతాను కనుగొనడంలో సహాయపడుతుంది.

మీ ఖాతా ధృవీకరించబడిన తర్వాత, మీ ప్రొఫైల్‌లో, DM లలో, శోధనలో మరియు వ్యాఖ్యల విభాగంలో మీ పేరు పక్కన నీలిరంగు చెక్‌మార్క్ కనిపిస్తుంది. ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ధృవీకరణ ప్రక్రియలో పాల్గొనడం విలువైనదేనా అని మీకు తెలియకపోతే, ధృవీకరణ బ్యాడ్జ్‌ను స్వీకరించడం ద్వారా మీకు లభించే కొన్ని అదనపు ప్రయోజనాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి.

క్రొత్త ఇన్‌స్టాగ్రామ్ లక్షణాలను ప్రయత్నించిన మొదటి వ్యక్తి అవ్వండి

మీరు ధృవీకరణ ప్రక్రియలో ఉత్తీర్ణత సాధించిన తర్వాత, మీరు ఇన్‌స్టాగ్రామ్ నుండి కొంత ప్రత్యేక చికిత్స పొందవచ్చు. ధృవీకరించబడిన వినియోగదారులు క్రొత్త ఇన్‌స్టాగ్రామ్ వినియోగదారులకు అందుబాటులోకి రాకముందే క్రొత్త లక్షణాలను ప్రయత్నించడానికి మరియు పరీక్షించడానికి మొదటివారు.

శోధనలో అధిక ర్యాంక్

శోధన ఫలితాల్లో ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఎల్లప్పుడూ ధృవీకరించబడిన ఖాతాలను చూపిస్తుంది. కాబట్టి ఎవరైనా ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో శోధిస్తున్నప్పుడు మరియు మీ ఖాతా శోధన ప్రమాణాలకు సరిపోలినప్పుడు, అది చాలా అగ్రస్థానంలో కనిపిస్తుంది, ఇతర ఖాతాలను జాబితాలో తక్కువగా ఉంచుతుంది.

ధృవీకరించబడిన ఖాతాలు మీ కోసం సూచనల జాబితాలో మరియు అన్వేషించు పేజీలో కనిపించే మంచి అవకాశాలను కలిగి ఉన్నాయి.

థాట్ లీడర్ అవ్వండి

మీకు ధృవీకరించబడిన ఖాతా ఉందని వినియోగదారులు చూసినప్పుడు, మీరు పోస్ట్ చేసిన కంటెంట్ ప్రామాణికమైనదని వారు స్వయంచాలకంగా విశ్వసిస్తారు. ఇలాంటి వందలాది ఇతర ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతాలు ఉన్నప్పటికీ, వారు వెళ్ళే మొదటిది మీదే. ఆ పైన, మీరు ధృవీకరించిన బ్యాడ్జ్‌ను పొందిన తర్వాత ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో అనుచరుల పెరుగుదల మరియు నిశ్చితార్థం చూడవచ్చు.

స్పాన్సర్షిప్ ఆఫర్లను పొందండి

చాలా బ్రాండ్లు ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌ను తమ ప్రధాన మార్కెటింగ్ ఛానెల్‌గా ఉపయోగిస్తాయి. ధృవీకరించబడిన వినియోగదారుగా, మీరు ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఇన్‌ఫ్లుయెన్సర్‌లతో భాగస్వామ్యం కావాలని చూస్తున్న పెద్ద బ్రాండ్ల నుండి మంచి స్పాన్సర్‌షిప్ ఆఫర్‌లను పొందే అవకాశం ఉంది.

ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఎవరు ధృవీకరించబడగలరు?

ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఏ వినియోగదారుని ధృవీకరించదు. వార్తలు మరియు మీడియాలో కనిపించే మరియు ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఎక్కువగా శోధించబడే పబ్లిక్ ఫిగర్, సెలబ్రిటీ లేదా బ్రాండ్‌ను సూచించే ఖాతాలకు మాత్రమే వారు ధృవీకరణ బ్యాడ్జ్‌లను ఇస్తారు. ఆ పైన, ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ధృవీకరణకు అర్హత పొందడానికి మీరు అనేక అవసరాలు తీర్చాలి.

  • మీరు ఇన్‌స్టాగ్రామ్ యొక్క ఉపయోగ నిబంధనలు మరియు కమ్యూనిటీ మార్గదర్శకాలను పాటించాలి.
  • మీ ఖాతా అది సూచించే వ్యక్తి లేదా వ్యాపారం యొక్క ప్రత్యేకమైన మరియు ప్రామాణికమైన ఉనికిని కలిగి ఉండాలి.
  • ఖాతా పబ్లిక్‌గా ఉండాలి మరియు పూర్తి బయో, ప్రొఫైల్ ఫోటో మరియు ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో కనీసం ఒక పోస్ట్ ఉండాలి.

జనాదరణ పొందిన మీమ్స్ లేదా ఫన్నీ డాగ్ పిక్చర్స్ వంటి సాధారణ ఆసక్తి ఖాతాలను ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ధృవీకరించదు.

ఇన్‌స్టాగ్రామ్ లో ఎలా ధృవీకరించాలి

మీరు ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ధృవీకరణ బ్యాడ్జ్ కోసం దరఖాస్తు చేసుకోవాలని నిర్ణయించుకుంటే, క్రింది దశలను అనుసరించండి.

1. మీ స్మార్ట్‌ఫోన్ నుండి ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లోకి లాగిన్ అవ్వండి. మీరు ఇన్‌స్టాగ్రామ్ వెబ్ నుండి ధృవీకరణ కోసం దరఖాస్తు చేయలేరు.

2. మీ ప్రొఫైల్ పేజీకి వెళ్ళండి.

3. సెట్టింగులను తెరవడానికి మెనుని ఎంచుకోండి.

4. సెట్టింగులను ఎంచుకోండి.

5. సెట్టింగుల మెను నుండి ఖాతా ఎంచుకోండి.

6. క్రిందికి స్క్రోల్ చేసి, అభ్యర్థన ధృవీకరణను ఎంచుకోండి.

7. అప్లికేషన్ నింపండి, మీ ID యొక్క ఫోటోను అటాచ్ చేసి, పంపు ఎంచుకోండి.

మీరు ఇన్‌స్టాగ్రామ్ నుండి ఎప్పుడు వినాలని ఆశించాలో ఖచ్చితమైన కాలపరిమితి లేదు. అయితే, మీ అప్లికేషన్ తిరస్కరించబడితే, మీరు 30 రోజుల్లో ధృవీకరణ కోసం తిరిగి దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చు.

ఇన్‌స్టాగ్రామ్ లో ధృవీకరించబడటానికి చిట్కాలు మరియు ఉపాయాలు

ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ధృవీకరణ బ్యాడ్జ్ పొందడానికి ఎవరూ వ్యూహం లేనప్పటికీ, ధృవీకరించే అవకాశాలను మెరుగుపరచడంలో సహాయపడే కొన్ని చిట్కాలు మరియు ఉపాయాలు ఇంకా ఉన్నాయి.

మీ పోస్ట్‌లను వ్యక్తిగతీకరించండి

మీ ఖాతాకు మరింత వ్యక్తిత్వాన్ని జోడించడం వలన మీ కంటెంట్‌ను ఇతర సారూప్య ఖాతాల పోస్ట్ నుండి వేరు చేయడానికి మీకు సహాయపడుతుంది. ఇది మీ బ్రాండ్‌ను వ్యక్తిగతీకరించడానికి మరియు ఇతర వినియోగదారులకు మరింత సాపేక్షంగా చేయడానికి కూడా సహాయపడుతుంది.

మీ అనుచరులను మరియు నిశ్చితార్థాన్ని పెంచుకోండి

ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ధృవీకరించబడటానికి మీరు ప్రసిద్ధులు కానవసరం లేదు, కానీ మీకు నెట్‌వర్క్‌లో గణనీయమైన ఫాలోయింగ్ ఉండాలి. శోధన ఫలితాల్లో ఎక్కువ సంఖ్యలో అనుచరులతో అధిక ప్రొఫైల్ ఖాతా కనిపిస్తుంది. ఇది ప్రజలు మీ కోసం తరచుగా శోధిస్తున్న ఖాతా అని ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌కు తెలియజేస్తుంది.

ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో నిశ్చితార్థం పెంచడానికి ఒక ఖచ్చితంగా మార్గం జనాదరణ పొందిన హ్యాష్‌ట్యాగ్‌లను ఉపయోగించడం. మీరు దీన్ని ఒక అడుగు ముందుకు వేసి, మీ వ్యక్తిగత బ్రాండ్ కోసం హ్యాష్‌ట్యాగ్‌ను సృష్టించవచ్చు. మీ బ్రాండ్‌కు సంబంధించి ఇతర వ్యక్తులను మీరు ఎంత ఎక్కువగా ఉపయోగించుకుంటారో, మీకు ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఎక్కువ దృశ్యమానత లభిస్తుంది.

ఇన్‌స్టాగ్రామ్ వెలుపల ఉనికిని పెంచుకోండి

మీరు ఇప్పటికే మీ బ్లాగు లేదా ఇతర సోషల్ మీడియా సైట్ అయినా, మరొక ప్లాట్‌ఫామ్‌లో స్థిర ఉనికిని కలిగి ఉంటే మరియు / లేదా పెద్ద ఫాలోయింగ్ కలిగి ఉంటే మీరు ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ధృవీకరించబడతారు.

మీరు ఇప్పటికే మరొక సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫామ్‌లో ధృవీకరించబడిన ఖాతాను కలిగి ఉంటే అదనపు పాయింట్లు. ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ధృవీకరణకు ప్రధాన అర్హత అవసరాలలో ఒకటి మీడియా మరియు వార్తలలో పేర్కొనబడింది. మీ బ్రాండ్‌కు సంబంధించిన ఏదైనా కంటెంట్ కోసం ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖచ్చితంగా వెబ్‌ను తనిఖీ చేస్తుంది.

ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ధృవీకరణ చెక్‌మార్క్ కోసం ఆమోదించండి

ధృవీకరణ బ్యాడ్జ్ పొందడానికి సమయం మరియు కృషి అవసరం, కానీ మీరు మీ బ్రాండ్‌ను ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో అభివృద్ధి చేసుకోవాలనుకుంటే అది విలువైనదే. ధృవీకరించబడినప్పుడు, పెరుగుతున్న బ్రాండ్లను మరియు ఆదాయానికి ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌పై ఆధారపడే ప్రభావశీలులను లక్ష్యంగా చేసుకునే మోసగాళ్ళు మరియు హ్యాకర్ల గురించి కూడా మీరు జాగ్రత్తగా ఉండాలి.

మీరు ఇన్‌స్టాగ్రామ్ లో ధృవీకరించడానికి ప్రయత్నించారా? మీరు అలా చేస్తే, మీకు వచ్చిన స్పందన ఏమిటి? దిగువ వ్యాఖ్యల విభాగంలో ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ధృవీకరణ ప్రక్రియతో మీ అనుభవాన్ని పంచుకోండి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *