ఆండ్రాయిడ్ మరియు ఐఫోన్ కోసం 7 ఉత్తమ స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్లు.

ఫోన్ నేలపై పడే శబ్దం భయానకంగా ఉంటుంది.

అప్పుడప్పుడు, ఫోన్ దాని వెనుకభాగంలోకి వస్తుంది, కాని రక్షిత ఫోన్ కేసు అది గోకడం లేదా దంతాలు పడకుండా చేస్తుంది. ఇతర సమయాల్లో, ఫోన్ ముఖం క్రింద పడిపోతుంది మరియు స్క్రీన్ పగులగొట్టిందా లేదా ముక్కలైందో మీకు తెలియదు.

స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్‌తో, మీరు పగిలిపోయిన గాజు ముఖం యొక్క గుండె నొప్పి నుండి మిమ్మల్ని మీరు కాపాడుకోవచ్చు.

మీ ఫోన్‌ను గీతలు, గుర్తులు లేదా పగుళ్లు లేకుండా ఉంచే ఆండ్రాయిడ్ మరియు ఐఫోన్ కోసం ఉత్తమ స్క్రీన్ రక్షకుల ఎంపికను మీరు క్రింద కనుగొంటారు.

స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్ అంటే ఏమిటి?

స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్ అనేది మీ ఫోన్ స్క్రీన్‌కు కట్టుబడి ఉండే భౌతిక ప్లాస్టిక్ ఫిల్మ్ లేదా ద్రవ అదనపు షీట్. పదార్థం సాధారణంగా లామినేటెడ్ గాజు లేదా పాలియురేతేన్‌తో తయారు చేయబడుతుంది మరియు మీ పరికరం ఆకారానికి తగినట్లుగా కత్తిరించబడుతుంది.

పడిపోయినప్పుడు లేదా పడిపోయినప్పుడు, ఫోన్ స్క్రీన్‌ను భర్తీ చేయడం కంటే స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్‌ను మార్చడం చాలా సులభం. ఇది ఫోన్ యొక్క జీవితకాలంలో స్క్రీన్‌ను చాలా మంచి స్థితిలో ఉంచుతుంది.

ఆండ్రాయిడ్ మరియు ఐఫోన్ కోసం స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్ల రకాలు

స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్లలో నాలుగు ప్రధాన రకాలు ఉన్నాయి:

  • టెంపర్డ్ గ్లాస్: ఈ స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్ మీ ఫోన్ స్క్రీన్‌కు వర్తింపచేయడం సులభం మరియు దానికి మంచి అనుభూతిని కలిగిస్తుంది. అదనంగా, స్క్రాచ్ మరియు డ్రాప్ రక్షణ పరంగా ఇది ప్లాస్టిక్ రకం కంటే మందంగా మరియు కఠినంగా ఉంటుంది. గోప్యత లేదా యాంటీ గ్లేర్ వంటి లక్షణాలతో మీరు ఎక్కువ రకాల్లో స్వభావం గల గ్లాస్ స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్‌ను పొందవచ్చు.
  • పాలిథిలిన్ టెరెఫ్తాలేట్ (పిఇటి): ఇది చౌకైన, తేలికపాటి, సన్నని మరియు మృదువైన స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్, ఇది తక్కువ ప్రభావం మరియు స్క్రాచ్ రక్షణను అందిస్తుంది. PET ప్రొటెక్టర్ మీ ఫోన్ స్క్రీన్‌కు మంచి సున్నితమైన అనుభూతిని ఇస్తుండగా, అది అంత కఠినమైనది కాదు మరియు కొంచెం గట్టిగా ఉంటుంది కాబట్టి ఇది వక్ర స్క్రీన్‌లతో ఉన్న ఫోన్‌లలో అంచు నుండి అంచు వరకు వెళ్ళదు.
  • థర్మోప్లాస్టిక్ పాలియురేతేన్ (టిపియు): ఇది చాలా ప్లాస్టిక్ స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్లకు ఉపయోగించే సన్నని, సౌకర్యవంతమైన పదార్థం. TPU PET కంటే మెరుగైన ప్రభావ రక్షణను కలిగి ఉంది మరియు ఏ ఫోన్‌లోనైనా ఎడ్జ్-టు-ఎడ్జ్‌కు వెళ్ళగలదు. అయినప్పటికీ, స్ప్రే ద్రావణాన్ని ఉపయోగించడం ఇన్‌స్టాల్ చేయడం అంత సులభం కాదు మరియు ఇది దాదాపు రబ్బరు ఆకృతిని కలిగి ఉంటుంది.
  • లిక్విడ్ స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్: ఈ రకమైన స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్ మీ ఫోన్‌లో ఒక పరిష్కారాన్ని శుభ్రపరచడం ద్వారా మరియు ఆపై దాన్ని బఫ్ చేయడం ద్వారా వర్తించబడుతుంది. కొన్ని గీతలు నివారించడానికి మాత్రమే రక్షకుడు ఉపయోగపడుతుంది, అంటే కఠినమైన గీతలు మీ ఫోన్ యొక్క వాస్తవ స్క్రీన్‌కు చేరుకోగలవు. అదనంగా, లిక్విడ్ స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్లు మీ ఫోన్‌ను తీవ్రమైన డ్రాప్ నుండి రక్షించలేరు.

ఆండ్రాయిడ్ మరియు ఐఫోన్ కోసం ఉత్తమ స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్లు

1. ఓటర్‌బాక్స్ ఆల్ఫాగ్లాస్

ఈ స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్ బలమైన రక్షణ కోసం యాంటీ-స్క్రాచ్ మరియు యాంటీ-షాటర్ గ్లాస్ నుండి తయారు చేయబడింది.

ప్రొటెక్టర్ మైక్రోఫైబర్ క్లీనింగ్ క్లాత్, స్క్వీజీ కార్డ్, డస్ట్-రిమూవల్ స్టిక్కర్ మరియు ఇన్స్టాలేషన్ సూచనలతో వస్తుంది. అదనంగా, ఇది వివిధ ఒటర్‌బాక్స్ కేసులతో పనిచేస్తుంది మరియు గూగుల్ పిక్సెల్ 4 ఫోన్‌ల కోసం ప్రత్యేకంగా రూపొందించబడింది.

2. స్పిజెన్ అలైన్‌మాస్టర్ టెంపర్డ్ గ్లాస్ స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్

స్పిగెన్ అలైన్‌మాస్టర్ స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్ యొక్క హైలైట్ దాని ఇన్‌స్టాలర్, ఇది అప్లికేషన్ సమయంలో ప్రొటెక్టర్‌ను సంపూర్ణంగా సమలేఖనం చేయడంలో మీకు సహాయపడుతుంది.

స్వభావం గల గాజు రక్షకుడు కఠినమైనది మరియు చాలా స్పిగెన్ ఫోన్ కేసులతో పనిచేస్తుంది. అయినప్పటికీ, రక్షకుడు కెమెరా లేదా గోప్యతా రక్షణను అందించడు మరియు ఇది ఐఫోన్ XR మరియు ఐఫోన్ 11 కోసం మాత్రమే రూపొందించబడింది. మీరు ఇక్కడ ఐఫోన్ 12 కోసం ఒక సంస్కరణను కనుగొనవచ్చు.

3. ZAGG ఇన్విజిబుల్ షీల్డ్ అల్ట్రా విజన్ గార్డ్ ఫిల్మ్

మీరు ఇన్‌స్టాల్ చేయగలిగే స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్ కావాలనుకుంటే, ZAGG ఇన్విజిబుల్ షీల్డ్ స్మార్ట్ ఫిల్మ్ పరిగణించదగినది. ఈ చిత్రం తడి-వ్యవస్థాపన విధానాన్ని ఉపయోగిస్తుంది మరియు మీ స్క్రీన్‌కు కఠినమైన మన్నికను జోడిస్తుంది.

స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్ ఒక రక్షిత కంటి-సురక్షిత పొరను కలిగి ఉంది, ఇది హానికరమైన నీలి కాంతిని ఫిల్టర్ చేస్తుంది మరియు చిన్న గీతలు మరియు డింగ్లను నయం చేసే స్వీయ-స్వస్థత నానో మెమరీ సాంకేతికత. సామ్‌సంగ్ గెలాక్సీ నోట్ 10 ఫోన్‌లకు ప్రొటెక్టర్ ఉత్తమమైనది మరియు ఏదైనా ఫోన్ కేసుతో పనిచేస్తుంది.

4. యూనిక్ మి 2 ప్యాక్ టెంపర్డ్ గ్లాస్ ప్రైవసీ స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్

యూనిక్ మి స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్ మీ స్క్రీన్‌ను గీతలు లేదా నష్టం నుండి రక్షించడమే కాకుండా, మీ గోప్యతను దాని లేతరంగు డిజైన్ ద్వారా రక్షిస్తుంది. మీ స్క్రీన్ ముందు నేరుగా లేని ఎవరైనా మీ ఫోన్ ప్రదర్శనను చూడలేరని దీని అర్థం.

రోజువారీ వేలిముద్ర నిరోధకత కోసం ఒలియోఫోబిక్ పూత చేర్చబడింది మరియు ఇది క్రిస్టల్-స్పష్టమైన వీక్షణ కోసం ఆప్టిమైజ్ చేసిన డిజైన్‌ను కలిగి ఉంది. అదనంగా, స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్ కెమెరా లెన్స్ ప్రొటెక్టర్లతో వస్తుంది, వీటిని మీరు వెనుక స్నాపర్‌లకు అటాచ్ చేసి వాటిని దెబ్బతినకుండా కాపాడవచ్చు.

ఈ రక్షకుడితో ఉన్న ప్రధాన ఇబ్బంది ఏమిటంటే ఇది ఐఫోన్ 11 ప్రో కోసం రూపొందించబడింది, ఇది ఇతర ఎంపికల కంటే కొంచెం ధరతో కూడుకున్నది మరియు ప్రతి ఒక్కరూ గోప్యతా రక్షణ లక్షణాన్ని కోరుకోరు.

5. జెటెక్ స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్

జెటెక్ స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్ మూడు టెంపర్డ్ గ్లాస్ ప్రొటెక్టర్ల ప్యాక్‌లో వస్తుంది, ఇది గైడ్ స్టిక్, డస్ట్ రిమూవల్ స్టిక్, క్లీనింగ్ క్లాత్ మరియు ఇన్‌స్టాలేషన్ సూచనలతో పూర్తి అవుతుంది.

రక్షకుడి యొక్క అధిక కాఠిన్యం గీతలు నిరోధించగల సామర్థ్యాన్ని కలిగిస్తుంది. అదనంగా, ఇది దుమ్ము లేనిది, వేలిముద్ర-నిరోధకత మరియు ఖరీదైనది.

ప్రొటెక్టర్ ఐఫోన్ 6/6s / 7/8 మరియు SE 2020 కోసం రూపొందించబడినప్పటికీ, ఈ ఐఫోన్‌ల రౌండ్ అంచు కారణంగా ఇది పూర్తి స్క్రీన్‌ను కవర్ చేయదు. దీనికి కెమెరా రక్షణ మరియు గోప్యతా గార్డు కూడా లేదు.

6. స్కినోమి టెక్ స్కిన్

గెలాక్సీ ఎస్ 20 మరియు ఎస్ 20 ప్రైసియర్ శామ్‌సంగ్ ఫ్లాగ్‌షిప్ స్మార్ట్‌ఫోన్‌లలో ఉన్నాయి, దీని స్క్రీన్‌లు మీరు పగుళ్లు లేదా ముక్కలైపోవడాన్ని చూడకూడదు. స్కినోమి టెక్‌స్కిన్ స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్‌తో, మీరు మీ S20 ప్రదర్శనను చింపివేయడం, గీతలు మరియు పంక్చర్ల నుండి ఉచితంగా ఉంచవచ్చు.

మిలిటరీ-గ్రేడ్ టిపియు మెటీరియల్‌తో తయారైన స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్ సరళమైనది మాత్రమే కాదు, స్వీయ-స్వస్థత అని కూడా పేర్కొంది మరియు 100 శాతం రిస్క్-ఫ్రీ లైఫ్ టైమ్ రీప్లేస్‌మెంట్ వారంటీతో వస్తుంది.

మీ ఫోన్ స్క్రీన్‌లో ప్రొటెక్టర్‌ను వర్తించేటప్పుడు మీరు గందరగోళంలో ఉంటే అదనపు రక్షకుడు అందుబాటులో ఉంటాడు. ఇన్‌స్టాలేషన్ తర్వాత ఫోన్‌ను ఉపయోగించే ముందు సెట్ చేయడానికి తగినంత సమయం ఇవ్వండి.

7. ఆమ్ ఫిల్మ్ గ్లాస్ స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్

ఆమ్ ఫిల్మ్ స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్ స్వభావం గల గాజుతో తయారు చేయబడింది మరియు మీ వన్‌ప్లస్ 7 స్మార్ట్‌ఫోన్ ప్రదర్శనను హాని నుండి రక్షించడానికి పూర్తి స్క్రీన్, ఎడ్జ్-టు-ఎడ్జ్ రక్షణ కోసం రూపొందించబడింది.

రక్షకుడు వ్యవస్థాపించడం సులభం మరియు గ్రీజు, వేలిముద్రలు మరియు ఇతర స్మడ్జ్‌లకు నిరోధకతను కలిగి ఉంటుంది. ఇది చాలా మన్నికైనది, స్క్రాచ్ నిరోధకత మరియు టచ్‌స్క్రీన్ సున్నితత్వంతో పూర్తి అనుకూలతను ఇస్తుంది.

దురదృష్టవశాత్తు, ఆమ్ ఫిల్మ్ స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్ చాలా కఠినమైన కేసులతో అనుకూలంగా ఉండకపోవచ్చు.

మీ ఫోన్ కోసం స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్‌ను ఎంచుకునేటప్పుడు ఏమి చూడాలి

  • రక్షణ: మెరుగైన ప్రభావ రక్షణ కోసం, స్వభావం గల గాజు లేదా టిపియు పదార్థంతో తయారు చేసిన స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్ కోసం వెళ్లాలని మేము సిఫార్సు చేస్తున్నాము.
  • అనుకూలత: మీ ఫోన్ ఆకారం, పరిమాణం మరియు మోడల్‌కు అనుకూలంగా ఉండే స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్‌ను పొందండి. స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్ కొనుగోలు చేయడానికి ముందు ఏ మోడళ్లకు సరిపోతుందో తెలుసుకోవడానికి ఉత్పత్తి వివరణను తనిఖీ చేయండి.
  • కార్యాచరణ: కొన్ని స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్ నమూనాలు గోప్యత, యాంటీ గ్లేర్ లేదా బ్లూ లైట్ తగ్గించే పొరను జోడిస్తాయి. ఇతర రక్షకులు స్క్రీన్ యొక్క ఉపరితలంపై సూక్ష్మక్రిమి వ్యాప్తిని తగ్గించడంలో సహాయపడే యాంటీమైక్రోబయల్ పూతలను కలిగి ఉంటారు.
  • ఇన్‌స్టాలేషన్ /అప్లికేషన్: చాలా స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్లు ఒక వైపు అంటుకునేవి కాబట్టి మీరు దీన్ని నేరుగా మీ ఫోన్ ప్రదర్శనలో ఉంచవచ్చు.

మీ ఫోన్ స్క్రీన్‌ను సహజంగా ఉంచండి

ఉత్తమ స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్ మీ ఫోన్ యొక్క చాలా పెళుసైన భాగానికి కవచంగా పనిచేస్తుంది, ఇది స్క్రాచ్ మరియు క్రాక్ ఫ్రీగా ఉంచుతుంది. మీకు ఐఫోన్ ఉంటే, గొరిల్లా గ్లాస్ చుక్కలను తట్టుకునేంత కఠినంగా ఉండవచ్చు, కానీ డింగ్స్, షాక్ మరియు నీరు వంటి ఇతర రకాల నష్టాల నుండి వెనుక భాగాన్ని సురక్షితంగా ఉంచడానికి మీరు ఇంకా మన్నికైన రక్షణ ఐఫోన్ కేసును కొనుగోలు చేయాలి.

ఫోన్ స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్ ఉపయోగించి మీ అనుభవాన్ని వినడానికి మేము ఇష్టపడతాము. వ్యాఖ్యలలో మాతో భాగస్వామ్యం చేయండి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *