4 ఉత్తమ స్మార్ట్ మెడికల్ ధరించగలిగినవి (CES 2020 లో)

మునుపటి దశాబ్దంలో మెడికల్ సైన్స్ చాలా వేగంగా పెరిగింది. మేము కొత్త సంవత్సరంలోకి అడుగుపెడుతున్నప్పుడు, చాలా మంది ప్రజలు తమ శారీరక ఆరోగ్యం వైపు దృష్టి సారిస్తారు. మీరు ఫిట్‌నెస్ లక్ష్యం కోసం పని చేస్తున్నా లేదా కొంచెం మెరుగ్గా జీవించడానికి ప్రయత్నిస్తున్నా, ఆహారం మరియు వ్యాయామం చాలా దూరం వెళ్తాయి – కాని వైద్య ధరించగలిగేది మీ రక్తపోటు వంటి నిర్వహించడానికి కష్టతరమైన ఇతర సమాచారాన్ని ట్రాక్ చేయడంలో మీకు సహాయపడుతుంది. లేదా ఆర్ద్రీకరణ స్థాయిలు.

CES 2020 లో, విటింగ్స్, ఓమ్రాన్, వెల్ట్ మరియు అనేక ఇతర సంస్థలు స్మార్ట్ ధరించగలిగిన సాంకేతిక పరిజ్ఞానాన్ని ప్రకటించాయి, ఇది వారి వైద్య పరిస్థితులతో సంబంధం లేకుండా ప్రజలు మంచి జీవితాలను గడపడానికి సహాయపడుతుంది. ఈ వ్యాసం వైద్య ధరించగలిగే సాంకేతిక పరిజ్ఞానాన్ని పరిశీలిస్తుంది మరియు ఇది అంత ప్రత్యేకమైనదిగా చేస్తుంది.

విటింగ్స్ స్కాన్ వాచ్

విటింగ్స్ స్కాన్ వాచ్ CES 2020 లో ఉత్తమ వైద్య ధరించగలిగిన వాటిలో ఒకటిగా నిలుస్తుంది. ఇది హృదయ స్పందన రేటు, కార్యాచరణ, నిద్ర హృదయ స్పందన రేటు, ఆక్సిజన్ సంతృప్తత, ఎత్తు, నిద్ర మరియు మరెన్నో సహా అద్భుతమైన డేటాను కొలుస్తుంది.

విటింగ్స్ స్కాన్ వాచ్‌కు ప్రతి 30 రోజులకు లేదా అంతకంటే ఎక్కువ ఛార్జీలు మాత్రమే అవసరమవుతాయి, ఇది వృద్ధ తల్లిదండ్రులకు లేదా కొంచెం మతిమరుపు ఉన్నవారికి మరియు వారి పరికరాన్ని సొంతంగా ఛార్జ్ చేయడాన్ని గుర్తుంచుకోకపోవచ్చు.

అయితే, స్కాన్ వాచ్ యొక్క నిజమైన ప్రయోజనం 24/7 హృదయ స్పందన పర్యవేక్షణ. వాచ్ ఒక అవకతవకను గుర్తించినట్లయితే, అది ధరించినవారికి EKG ని రికార్డ్ చేయమని చెప్పగలదు, దాని ఫలితాలను అనువర్తనం లోపల నేరుగా చూపవచ్చు. స్కాన్ వాచ్ స్లీప్ అప్నియా యొక్క సంకేతాలను కూడా పర్యవేక్షించగలదు మరియు ధరించినవారికి నిద్ర అధ్యయనంలో పాల్గొనడానికి చాలా ముందుగానే ముందస్తు హెచ్చరికలను అందిస్తుంది.

చివరగా, అన్ని ఆరోగ్య లక్షణాలతో పాటు, స్కాన్ వాచ్ ఇతర వైద్య ధరించగలిగిన వాటి కంటే సాధారణ గడియారం లాగా కనిపిస్తుంది. ఇది ధరించగలిగే వైద్య అవసరాల గురించి స్వీయ-స్పృహ ఉన్న వ్యక్తులకు ఇది మరింత ఆకర్షణీయంగా ఉంటుంది మరియు ఇది విలువైనదిగా చేసే కొన్ని స్మార్ట్ లక్షణాలను కూడా కలిగి ఉంది.

మీరు ఏ ఇతర స్మార్ట్ పరికరంతోనైనా స్కాన్ వాచ్ లోపల పాఠాలు మరియు నోటిఫికేషన్లను స్వీకరించవచ్చు. ధరించగలిగినంతవరకు, స్కాన్ వాచ్ సరైన దిశలో ఒక అడుగు.

ఓమ్రాన్ హార్ట్‌గైడ్

ఓమ్రాన్ హార్ట్‌గైడ్ స్మార్ట్ వాచ్, ఇది రక్తపోటు మానిటర్ కూడా. మీ రక్తపోటును కొలవడానికి మీ స్థానిక వైద్యుడి కార్యాలయంలో మీరు కనుగొనే అదే రకమైన సాంకేతిక పరిజ్ఞానాన్ని ఇది ఉపయోగిస్తుంది – గాలితో కూడిన ఓసిల్లోమెట్రిక్ రక్తపోటు కఫ్. దీని అర్థం ఇది అందించే రీడింగులు ఆల్ ఇన్ వన్ పరికరాల కంటే చాలా ఖచ్చితమైనవి మరియు ధరించేవారికి వారి వైద్యులు వారి ఔషధాలను సర్దుబాటు చేయడానికి మరియు మరింత ఖచ్చితమైన సిఫార్సులు చేయడానికి ఉపయోగించే డేటాను అందించగలరు.

రక్తపోటును పర్యవేక్షించడంతో పాటు, హార్ట్‌గైడ్ రోజువారీ కార్యాచరణ, పల్స్ మరియు నిద్ర నాణ్యతను కూడా ట్రాక్ చేస్తుంది. వినియోగదారులు పరికరంలో పాఠాలు, కాల్‌లు మరియు ఇమెయిల్‌లు వంటి సాధారణ స్మార్ట్ నోటిఫికేషన్‌లను కూడా స్వీకరిస్తారు.

అయితే, కఫ్‌ను పెంచడానికి మరియు పెంచడానికి అవసరమైన శక్తి కారణంగా, వినియోగదారులు హార్ట్‌గైడ్‌ను వారానికి రెండు నుండి మూడు సార్లు వసూలు చేయాలని ఆశిస్తారు. హార్ట్‌గైడ్ స్వయంచాలకంగా పెరగదు; బదులుగా, మీ రక్తపోటును ఎప్పుడు తీసుకోవాలో ఇది మీకు గుర్తు చేస్తుంది, తద్వారా ధరించినవారు మరింత ఖచ్చితమైన పఠనం కోసం కూర్చోవచ్చు.

హార్ట్‌గైడ్ దాని ఆన్‌బోర్డ్ మెమరీలో 100 రీడింగులను నిల్వ చేస్తుంది, కానీ అపరిమిత నిల్వ కోసం హార్ట్‌అడ్వైజర్ అనువర్తనానికి కనెక్ట్ చేస్తుంది. గుండె జబ్బు ఉన్నవారికి, స్ట్రోక్ మరియు గుండెపోటు ప్రమాదాన్ని నిర్వహించడానికి స్థిరమైన రక్తపోటు కొలతలు ముఖ్యమైనవి. ఓమ్రాన్ హార్ట్‌గైడ్ ప్రతిసారీ రక్తపోటు కఫ్‌ను ఏర్పాటు చేయకుండా దీన్ని సులభం చేస్తుంది.

వెల్ట్ స్మార్ట్ బెల్ట్ ప్రో

ప్రతి సంవత్సరం మిలియన్ల మంది ప్రజలు పడిపోతారు మరియు సగటు వ్యక్తికి పతనం అంత ప్రమాదకరం కాదు. ఏదేమైనా, ఒక పతనం వృద్ధుడికి లేదా ఇతర ఆరోగ్య సమస్యలతో బాధపడుతున్నవారికి వినాశకరమైనది, ప్రత్యేకించి వారు స్వయంగా లేవలేకపోతే. WELT స్మార్ట్ బెల్ట్ ప్రో ఈ ప్రమాదానికి వ్యతిరేకంగా పోరాడుతుంది, ఇది జరిగే ముందు జలపాతం యొక్క ప్రమాదాన్ని గుర్తించడానికి ధరించిన వారి నడక నమూనాలను విశ్లేషించడం ద్వారా.

స్మార్ట్ బెల్ట్ ప్రో బెల్ట్‌లోని సెన్సార్ల ద్వారా నడక విశ్లేషణను అందిస్తుంది. నడక వేగం అస్థిరంగా పెరిగినప్పుడు మరియు ధరించినవారిలో అసాధారణ సమరూపతను గుర్తించినప్పుడు ఇది కొలుస్తుంది. రోగులను పర్యవేక్షించడానికి సంరక్షకులకు సహాయపడటానికి డేటాను స్మార్ట్‌ఫోన్‌ల ద్వారా పంచుకోవచ్చు. స్మార్ట్ బెల్ట్ ప్రో అస్థిర నడకను మరియు పతనం ప్రమాదాన్ని గుర్తించినట్లయితే, ఇది వినియోగదారు ఫోన్‌కు హెచ్చరికను పంపుతుంది.

అంతర్నిర్మిత సెన్సార్ల వెలుపల, స్మార్ట్ బెల్ట్ ప్రో సాధారణ బెల్ట్ లాగా కనిపిస్తుంది. ఇది ఇటాలియన్ తోలుతో వెండి, ఆటోమేటిక్ కట్టుతో తయారు చేయబడింది. ఇది వైద్య పరికరం వలె కనిపించకుండా ఏదైనా దుస్తులకు సరిపోతుంది.

స్లీప్ మరియు లాంజ్ ఇస్కిన్

సాంప్రదాయిక కోణంలో వైద్య “ధరించగలిగేది” కానప్పటికీ, ఈ “స్మార్ట్ పైజామా” వృద్ధ తల్లిదండ్రులకు సరైన అంశం. దుస్తులు వదులుగా మరియు సౌకర్యవంతంగా ఉంటాయి, కానీ జలపాతాలను గుర్తించడం, మొత్తం కార్యాచరణను పర్యవేక్షించడం మరియు నిద్ర విధానాలను ట్రాక్ చేయగల సామర్థ్యం కలిగి ఉంటాయి. స్లీప్ మరియు లాంజ్ ఇస్కిన్ కూడా జారడం మరియు పడటం మరియు ట్రిప్పింగ్ మరియు పడిపోవడం మధ్య తేడాను గుర్తించగలదు.

ఈ సేకరణలో రెండు దుస్తులు ఎంపికలు ఉన్నాయి: పైజామా మరియు లాంజ్వేర్. లాంజ్వేర్ పైజామా కంటే వ్యాయామ దుస్తులు లాగా కనిపిస్తుంది, కానీ ఇంటి చుట్టూ రోజువారీ దుస్తులు ధరించడానికి చాలా బాగుంటాయి.

స్లీప్ మరియు లాంజ్ సెట్ ఇంకా ప్రారంభించబడలేదు కాని ఆసక్తిగల పార్టీలు xenoma.com లో మరింత సమాచారం కోసం సైన్ అప్ చేయవచ్చు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *