లెనోవా యొక్క థింక్‌ప్యాడ్ X1 ఫోల్డ్ ల్యాప్‌టాప్ గురించి మీరు తెలుసుకోవలసినది.

ఫోల్డబుల్ పరికరం యొక్క ఆలోచన కొంతకాలంగా మన దృష్టిని ఆకర్షించింది. మొట్టమొదటి మడత ఫోన్లు ప్రజలు అతుకుల వద్ద ఆశ్చర్యపోతున్నందున టెక్ ప్రపంచాన్ని ఉద్రేకానికి పంపించాయి, కానీ వారి రూపకల్పనలో లోపాలను కూడా చూశాయి (మరియు కొన్నిసార్లు కనుగొనబడ్డాయి).

లెనోవా 2017 నుండి మడతపెట్టే ల్యాప్‌టాప్‌ను తొలిసారిగా ప్రారంభించినప్పటి నుండి ఒక మడత పరికరాన్ని ఆటపట్టించింది, కాని అది ఎప్పుడు విడుదల అవుతుందో కాలక్రమం ఇవ్వలేదు. CES 2020 అవన్నీ మార్చింది. లెనోవా CES 2020 ను అధికారికంగా థింక్‌ప్యాడ్ X1 మడతలోకి ప్రవేశించి విడుదల తేదీని ఇచ్చింది: 2020 రెండవ సగం.

థింక్‌ప్యాడ్ X‌1 ఫోల్డ్‌కు తగిన పేరు పెట్టారు. ఈ లెనోవా ఫోల్డబుల్ ల్యాప్‌టాప్ 13.3 అంగుళాల వద్ద వస్తుంది, అయితే స్క్రీన్ యొక్క రెండు వైపుల మధ్య ఖచ్చితమైన విభజనను సృష్టించడానికి మధ్య రేఖ వెంట మడవబడుతుంది. శామ్సంగ్ గెలాక్సీ రెట్లు ఆలోచించండి, కానీ పెద్దది. థింక్‌ప్యాడ్ X1 రెట్లు కేవలం 2.2 పౌండ్ల బరువు ఉంటుంది మరియు పుస్తకంతో సమానంగా చాలా చిన్న రూప కారకం కోసం పూర్తిగా ఫ్లాట్‌గా మడవవచ్చు.

ఫోల్డబుల్ ల్యాప్‌టాప్ బాగుంది, కానీ స్క్రీన్-బెండింగ్ టెక్నాలజీని పక్కన పెడితే, మీరు ఎందుకు పట్టించుకోవాలి? ఇక్కడే ఎందుకు: ఈ రకమైన ల్యాప్‌టాప్ టాబ్లెట్ యొక్క కార్యాచరణను వాస్తవ ల్యాప్‌టాప్‌తో మిళితం చేస్తుంది, ఇది పరికరాన్ని సగం-వంగడానికి మరియు రెండు వేర్వేరు పని ప్రాంతాలను సృష్టించడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. ల్యాప్‌టాప్‌తో మీరు చేసే అదే స్థాయి కార్యాచరణను సాధించడానికి మీరు పూర్తి-పరిమాణ కీబోర్డ్ మరియు మౌస్‌ని ప్లగ్ చేయవచ్చు.

యూజర్లు థింక్‌ప్యాడ్ X1 ఫోల్డ్‌ను ల్యాప్‌టాప్ ఓరియంటేషన్‌లో ఉంచవచ్చు మరియు మల్టీటాస్క్‌కు రెండు వేర్వేరు డిస్ప్లేలను ఉపయోగించవచ్చు, అంటే తక్కువ స్క్రీన్‌లో నోట్స్ తీసుకునేటప్పుడు పై స్క్రీన్‌లో వీడియో కాల్ పట్టుకోవడం. ప్రజలు పరికరాన్ని ఉపయోగించగల మార్గాలను మరింత విస్తృతం చేయడానికి థింక్‌ప్యాడ్‌ను ల్యాండ్‌స్కేప్ లేదా పోర్ట్రెయిట్ మోడ్‌లో ఉంచడానికి వినియోగదారులను అనుమతించే థింక్‌ప్యాడ్ X1 ఫోల్డ్ స్టాండ్ అనే ఐచ్ఛిక యాడ్-ఆన్‌ను చేర్చాలని లెనోవా యోచిస్తోంది.

థింక్‌ప్యాడ్ X1 రెట్లు ఖర్చు &విడుదల తేదీ

థింక్‌ప్యాడ్ X1 ఫోల్డ్ $ 2,499 వద్ద ప్రారంభమవుతుందని మరియు సంవత్సరం రెండవ భాగంలో కొనుగోలు చేయడానికి అందుబాటులో ఉంటుందని లెనోవా పేర్కొంది. థింక్‌ప్యాడ్ విడుదల తేదీకి దగ్గరగా మరింత ఖచ్చితమైన ధర వివరాలు అందుబాటులో ఉంటాయి.

ధర పాయింట్ ఎక్కువగా ఉంది, ప్రత్యేకించి ఖచ్చితమైన సాంకేతిక స్పెక్స్ అందుబాటులో లేనప్పుడు, కానీ థింక్‌ప్యాడ్ X1 రెట్లు సాధారణం వినియోగదారులను లక్ష్యంగా చేసుకోలేదు. పిసిల సగటు జీవిత చక్రం (మూడు మరియు ఐదు సంవత్సరాల మధ్య) మనుగడ సాగించే పరికరాన్ని సృష్టించాలని లెనోవా కోరుకున్నారు.

థింక్‌ప్యాడ్ X1 ఫోల్డ్ ఒక శక్తివంతమైన, బహుళార్ధసాధక యంత్రంగా ఉండటానికి ఉద్దేశించబడింది, ఇది ఇంట్లో లేదా విద్యార్థుల ఉపయోగం కోసం వ్యాపార సందర్భంలో ఇంట్లో ఉంటుంది. ఫీచర్ లైనప్ అది ఎక్కడ ఉందో దానిపై కొంత వెలుగునిస్తుంది.

థింక్‌ప్యాడ్ X1 ఫోల్డ్ ఫీచర్స్

ఈ లెనోవా ఫోల్డబుల్ ల్యాప్‌టాప్ యొక్క ప్రత్యేక లక్షణం, దాని మడత సామర్థ్యాలు, అయితే థింక్‌ప్యాడ్ X1 ఒక-ట్రిక్ పోనీ కంటే ఎక్కువ. ఇది దాని అధిక ధర పాయింట్‌ను కొంతవరకు సమర్థించటానికి సహాయపడే లక్షణాల జాబితాను కలిగి ఉంది.

  • బహుళ వినియోగ మోడ్‌లు థింక్‌ప్యాడ్ X1 మడత పూర్తిగా ఫ్లాట్ 13.3-అంగుళాల డిస్ప్లే నుండి మడతపెట్టిన, ల్యాప్‌టాప్ తరహా యంత్రానికి మారడానికి అనుమతిస్తాయి.
  • 5 జి కనెక్టివిటీ ఐచ్ఛికం అవుతుంది.
  • థింక్‌ప్యాడ్ X1 ఫోల్డ్ పూర్తి సెకండరీ డిస్ప్లేకి మద్దతు ఇవ్వగలదు.
  • సిస్టమ్‌లో నిల్వ చేయబడిన మరియు ఛార్జ్ చేయబడిన బ్లూటూత్ మినీ ఫోల్డ్ కీబోర్డ్‌ను వినియోగదారులు కొనుగోలు చేయవచ్చు.
  • విండోస్ 10 వెర్షన్ మరియు విండోస్ 10 ఎక్స్ వెర్షన్ కోసం ప్రణాళికలు ఉన్నాయి.

ఖచ్చితమైన స్పెక్స్ పబ్లిక్ కానప్పటికీ, లెనోవా ఇంటెల్ తో భాగస్వామ్యం కలిగి ఉంది. కొన్ని ల్యాప్‌టాప్ మోడళ్లలో విండోస్ 10 ను ప్రభావితం చేసే లాగ్‌ను నివారించే ప్రయత్నంలో థింక్‌ప్యాడ్ X1 ఫోల్డ్ ఇంటెల్ కోర్ ప్రాసెసర్‌లచే శక్తిని పొందుతుంది.

ఐప్యాడ్ ప్రో మరియు శామ్‌సంగ్ గెలాక్సీ బుక్ వంటి పెద్ద టాబ్లెట్‌ల ఆదరణను బట్టి లెనోవా సరైన దిశలో పయనిస్తోంది. కీబోర్డులు ఇకపై ఉత్పాదకతకు సంపూర్ణ అవసరం కాదు మరియు అవసరమైనప్పుడు మాత్రమే ఉపయోగించాల్సిన ఐచ్ఛిక ఉపకరణాలుగా వాటిని చేర్చడం మొబైల్ కంప్యూటింగ్ కోసం సరైన చర్య కావచ్చు.

శక్తితో సౌలభ్యాన్ని కలపడం వల్ల థింక్‌ప్యాడ్ X1 మడత ఇతర మడతపెట్టే పరికరాల నుండి నిలుస్తుంది, అయితే దాని అధిక ధర పాయింట్‌ను సమర్థించడానికి ఇది అసాధారణమైన పనితీరును ప్రదర్శించాల్సి ఉంటుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *