మీకు తెలియని 15 గూగుల్ సెర్చ్ ఫీచర్స్.

గూగుల్ అనేది ఇంటర్నెట్‌కు శక్తినిచ్చే శోధన సాధనం, లేదా కనీసం దానిలో పెద్ద భాగం. కానీ సంవత్సరాలుగా ఇది కేవలం శోధన సాధనం కంటే ఎక్కువ అయ్యింది. గూగుల్ ఇప్పుడు మీరు ప్రతిరోజూ ఉపయోగించుకునే ఉచిత లక్షణాలతో నిండి ఉంది.

మా ఉత్తమ గూగుల్ సెర్చ్ ఫీచర్ల జాబితాతో మీరు ప్రారంభించిన తర్వాత, గూగుల్ యొక్క పరిధి దాదాపు అంతం లేనిదని మీరు త్వరలో గ్రహిస్తారు. మేము కొన్ని ఉత్తమ లక్షణాలను ఎంచుకున్నాము, కానీ గూగుల్ ఎప్పుడూ ఇలాంటి లక్షణాలను ఎప్పుడూ ప్రకటించకుండానే నిరంతరం జోడిస్తోంది.

ఎలాగైనా, ఈ గూగుల్ సెర్చ్ ఫీచర్లు నిస్సందేహంగా మీ జీవితానికి కొంత సౌలభ్యాన్ని చేకూర్చబోతున్నాయి లేదా కనీసం మీకు కొంత ఆహ్లాదకరంగా ఉంటాయి.

వాతావరణాన్ని తనిఖీ చేయండి

గూగుల్ సెర్చ్‌లో వాతావరణాన్ని టైప్ చేయండి మరియు మీ ప్రస్తుత స్థానం గురించి 8 రోజుల వాతావరణ నివేదిక మీకు లభిస్తుంది. మీరు ఊహించిన ఉష్ణోగ్రతలు, అవపాతం, వాతావరణ నమూనాలు, తేమ మరియు గాలిని చూడవచ్చు.

మీకు యాత్ర ప్రణాళిక ఉంటే, మీ గమ్యం కోసం వాతావరణ నివేదికను కనుగొనడానికి వాతావరణ స్థానాన్ని కూడా శోధించవచ్చు. ఉదాహరణకు, ‘వెదర్ లాస్ ఏంజిల్స్’ కోసం ఒక శోధన పదం LA లో వాతావరణం కోసం ఫలితాలను ఇస్తుంది.

మీరు 7 రోజుల కంటే ఎక్కువ వాతావరణ ఫలితాల కోసం శోధించలేరు, కాని ఆ నెల సగటు వాతావరణ అంచనాను కనుగొనడానికి మీరు ఒక నిర్దిష్ట నెలను టైప్ చేయవచ్చు. ఉదాహరణకు, ‘వాతావరణ లాస్ ఏంజిల్స్ డిసెంబర్’ గత సంవత్సరాల్లో డిసెంబరులో సగటు ఉష్ణోగ్రత మరియు వర్షపాతం రోజులు మీకు చూపుతుంది.

పాచికలు వేయండి

అధునాతన పాచికల రోలింగ్ సాధనాన్ని పొందడానికి గూగుల్‌లో రోల్ పాచికలు టైప్ చేసి, శోధనను నొక్కండి. మీ రోల్‌కు సాధ్యమైనంత ఎక్కువ పాచికలు, అలాగే 4, 6, 8, 10, 12, మరియు 20 వైపుల పాచికలను జోడించే సాధనాలు మీకు ఇవ్వబడ్డాయి. మీరు మీ పాచికల రోల్‌కు నేరుగా విలువను కూడా జోడించవచ్చు మరియు మీరు రోల్ బటన్‌ను నొక్కినప్పుడు మొత్తం విలువను వెంటనే చూస్తారు.

అంకగణితాన్ని లెక్కించండి

గూగుల్ సెర్చ్ కూడా కాలిక్యులేటర్‌గా బ్యాకప్ చేస్తుంది. శీఘ్ర నిర్ధారణ పొందడానికి మీ గణనను నేరుగా శోధన పట్టీలో టైప్ చేయండి. చాలా బ్రౌజర్‌లలో, ఫలితాలు నేరుగా శోధన పట్టీలో చూపబడతాయి కాబట్టి మీరు శోధనను కూడా నొక్కాల్సిన అవసరం లేదు.

మీకు మరింత అధునాతన కాలిక్యులేటర్ కావాలంటే, గూగుల్‌లో కాలిక్యులేటర్ కోసం శోధించండి మరియు మరిన్ని లక్షణాలతో కూడిన సాధనం కనిపిస్తుంది. మీరు ఫంక్షన్లను ఉపయోగించవచ్చు మరియు ఈ కాలిక్యులేటర్‌తో గ్రాఫ్‌లను కూడా సృష్టించవచ్చు.

కొలత యొక్క ఏదైనా యూనిట్లను మార్చండి

అంగుళంలో ఎన్ని సెంటీమీటర్లు ఉన్నాయో తెలుసుకోవాలి? లేదా పౌండ్లు మరియు కిలోగ్రాముల మార్పిడి గురించి ఏమిటి? లేదా ఒక కప్పు నీటిలో ఎన్ని మి.లీ ఉందో ఖచ్చితంగా తెలుసుకోవాలనుకోవచ్చు. మీ యూనిట్ మరియు మొత్తాన్ని టైప్ చేసి, దాని తర్వాత ‘కన్వర్టెడ్ వాల్యూలో’ టైప్ చేయండి. ఉదాహరణకు, 1 కప్పు మి.లీ ఒక యుఎస్ కప్పులో ఎన్ని మిల్లీలీటర్లు ఉన్నాయో ఫలితాన్ని ఇస్తుంది.

ఈ గూగుల్ సెర్చ్ ఫీచర్ ఉష్ణోగ్రత, వైశాల్యం, పొడవు, వాల్యూమ్, సమయం, ఇంధన వినియోగం, వేగం, ద్రవ్యరాశి మరియు డిజిటల్ నిల్వ కోసం ఉపయోగించే ఏదైనా యూనిట్ల కోసం పనిచేస్తుంది.

రంగులను ఎంచుకోండి మరియు రంగు కోడ్‌లను అనువదించండి

మీరు నిర్దిష్ట రంగు కోసం హెక్స్ కోడ్ కోసం చూస్తున్నారా లేదా హెక్స్‌ను RGB, HMYK, HSV, లేదా HSL గా మార్చాలనుకుంటున్నారా, గూగుల్‌లో కలర్ పికర్ కోసం శోధించండి మరియు కలర్ పికర్ సాధనం కనిపిస్తుంది.

రంగును ఎంచుకోవడానికి మీరు పికర్‌పై క్లిక్ చేసి లాగవచ్చు లేదా మీ వద్ద ఉన్న ఏదైనా రంగు కోడ్‌ను టైప్ చేయండి మరియు మీరు కాపీ చేయడానికి అన్ని కోడ్‌లు స్వయంచాలకంగా నవీకరించబడతాయి.

ఏదైనా బీట్ వద్ద మెట్రోనొమ్‌ను సృష్టించండి

మీరు ఎంచుకున్న ఏ బీట్‌లోనైనా మెట్రోనొమ్‌ను సృష్టించడానికి గూగుల్ మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. మీరు చేయాల్సిందల్లా మెట్రోనొమ్ కోసం గూగుల్‌లో శోధించండి, నిమిషానికి మీ బీట్‌లను ఎంచుకోండి, ఆపై ప్లే నొక్కండి.

త్వరిత ధ్యానం

ఊపిరి పీల్చుకోవడానికి కొంత సమయం కావాలా? గూగుల్‌లో శ్వాస వ్యాయామం టైప్ చేసి, శోధన క్లిక్ చేయండి. మీరు అనుసరించడానికి 1 నిమిషాల శ్వాస వ్యాయామం ఇవ్వబడుతుంది.

ప్లే క్లిక్ చేయండి మరియు ఎప్పుడు ఊపిరి పీల్చుకోవాలో మరియు ఎప్పుడు ఊపిరి పీల్చుకోవాలో ఆన్-స్క్రీన్ ప్రాంప్ట్ మీకు తెలియజేస్తుంది. బహుశా ధ్యాన అనువర్తనాల వలె లోతుగా ఉండకపోవచ్చు, కానీ త్వరగా .పిరి తీసుకోవడంలో మీకు సహాయపడటానికి ఇది సరిపోతుంది.

రాయల్టీ ఉచిత మరియు క్రియేటివ్ కామన్స్ చిత్రాలను శోధించండి

మీరు మీ స్వంత వాణిజ్య ఉపయోగం కోసం ఉపయోగించగల మరియు సవరించగల చిత్రాలను కనుగొనాలనుకుంటే, గూగుల్ ఇమేజెస్‌కి వెళ్లి చిత్రం కోసం శోధించండి. తరువాత, ఉపకరణాలు క్లిక్ చేసి, ఆపై వినియోగ హక్కులను క్లిక్ చేయండి. మీకు అనుకూలంగా ఉండే ఒక ఎంపికను ఎంచుకోండి మరియు గూగుల్ సరైన ఫలితాలను సరైన లైసెన్స్‌లతో అందిస్తుంది.

ఆటలాడు

గూగుల్ సెర్చ్ ఫలితాల్లో నేరుగా ఆడటానికి మీరు ఇప్పుడు ఆటలను కనుగొనవచ్చు. ఈ లక్షణాన్ని పని చేయడానికి సులభమైన మార్గం ప్లే పామును శోధించడం. మీరు వెంటనే ఆడటానికి పాము యొక్క శోధన గేమ్ అందుబాటులో ఉంటుంది.

అయినప్పటికీ, మీరు PAC-MAN, ఈడ్పు టాక్, సాలిటైర్ మరియు మైన్ స్వీపర్ వంటి ఇతర ఆటలను కనుగొనడానికి స్నేక్ క్రింద ఉన్న డ్రాప్-డౌన్ బాణాన్ని క్లిక్ చేయవచ్చు. వాస్తవానికి, ఇతర ఆన్‌లైన్ ఆటల కోసం కూడా మీరు ఎల్లప్పుడూ గూగుల్‌ను ఉపయోగించవచ్చు.

వెయిటర్ చిట్కాలను త్వరగా పని చేయండి

మీ వెయిటర్ కోసం చిట్కాను లెక్కించడానికి మీరు తీవ్ర భయాందోళనలో ఉంటే, గూగుల్‌లో చిట్కా కాలిక్యులేటర్‌ను శోధించండి మరియు ఒక కాలిక్యులేటర్ తిరిగి వస్తుంది. మీరు మీ బిల్లు మొత్తాన్ని నమోదు చేసి, ఆపై మీరు చిట్కా చేయాలనుకుంటున్న శాతాన్ని నమోదు చేయవచ్చు.

మీరు ఒక సమూహం మధ్య చిట్కాను విభజించాలనుకుంటే, మీరు ఎక్కువ మందిని కూడా చేర్చవచ్చు మరియు కాలిక్యులేటర్ ఒక వ్యక్తికి అవసరమైన మొత్తాన్ని మీకు తెలియజేస్తుంది.

కరెన్సీ మరియు ట్రాక్ రేట్లను మార్చండి

మీ ప్రస్తుత కరెన్సీలో మీ ప్రస్తుత విలువను టైప్ చేయడం ద్వారా మీరు ఏదైనా కరెన్సీ విలువను మార్చవచ్చు, తరువాత మరొక కరెన్సీ. ఉదాహరణకు, 10 USD GBP ప్రస్తుత 10 US డాలర్లను గ్రేట్ బ్రిటిష్ పౌండ్లకు మార్చడానికి ఒక గణనను తిరిగి ఇస్తుంది. దయచేసి ఈ సమాచారం మార్నింగ్‌స్టార్‌పై ఆధారపడి ఉందని మరియు మీ బ్యాంక్ అందించే రేట్లను ప్రతిబింబించదని గమనించండి.

ఏదైనా రెండు కరెన్సీల కోసం మీరు 5 సంవత్సరాల వరకు చరిత్రను చూడవచ్చు మరియు బిట్‌కాయిన్ వంటి క్రిప్టోకరెన్సీల కోసం కూడా శోధించవచ్చు.

టైమర్ ప్రారంభించండి

ప్రారంభ టైమర్ కోసం శోధించండి మరియు మీకు టైమర్ లేదా స్టాప్‌వాచ్‌ను సృష్టించగల గూగుల్ సెర్చ్ ఫీచర్ ఇవ్వబడుతుంది. టైమర్‌తో, మీరు మీ స్వంత సమయాన్ని సెట్ చేసుకోవచ్చు మరియు టైమర్ సున్నాకి తగిలిన తర్వాత ధ్వని ప్లే అవుతుంది.

మీ ప్రాంతంలో సూర్యాస్తమయం లేదా సూర్యోదయ సమయాన్ని కనుగొనండి

మీ ప్రాంతంలో సూర్యుడు ఉదయించే లేదా అస్తమించే సమయాన్ని కనుగొనాలనుకుంటున్నారా? సూర్యాస్తమయం సమయం లేదా సూర్యోదయ సమయం కోసం శోధించండి. మీరు నిర్దిష్ట స్థానాల కోసం కూడా శోధించవచ్చు. ఉదాహరణకు, సూర్యాస్తమయం సమయం సింగపూర్ సింగపూర్‌లో సూర్యాస్తమయం యొక్క ఊహించిన సమయాన్ని మీకు తెలియజేస్తుంది.

మీకు ఇష్టమైన సినిమాలు, ప్రదర్శనలు మరియు పాటలను కనుగొనండి

మీకు ఇష్టమైనవి వంటి చలనచిత్రం, టీవీ కార్యక్రమం లేదా పాటను కనుగొనాలనుకుంటున్నారా? బాట్మాన్ వంటి పాటలు / ప్రదర్శనలు / చలనచిత్రాలను గూగుల్‌లో టైప్ చేయండి మరియు మీరు సంబంధిత ఫలితాలను పొందుతారు. మీకు నచ్చిన పాట, ప్రదర్శన లేదా చలన చిత్రంతో బాట్‌మ్యాన్‌ను మార్చండి.

ప్రయాణ మరియు దూర సమాచారాన్ని కనుగొనండి

పాయింట్ A నుండి పాయింట్ B కి ఎలా పొందాలో తెలుసుకోవాలనుకుంటున్నారా? స్థానం B కి స్థానం A అని టైప్ చేయండి మరియు అక్కడకు వెళ్ళడానికి ఉత్తమమైన మార్గం, అక్కడికి ఎలా చేరుకోవాలి మరియు ఎంత సమయం పడుతుందో గూగుల్ మీకు తెలియజేస్తుంది. వివరణాత్మక ప్రయాణ మార్గాన్ని రూపొందించడానికి గూగుల్ ప్రజా రవాణా సమాచారం మరియు గూగుల్ మ్యాప్స్ డేటాతో సహా పలు అంశాలను ఉపయోగిస్తుంది.

మీరు ఈ గూగుల్ సెర్చ్ ఫీచర్‌ను కేవలం ఉత్సుకతతో ఉపయోగిస్తుంటే, దీన్ని ప్రయత్నించండి – స్థానం A మరియు లొకేషన్ బి మధ్య దూరం మరియు భూమి యొక్క రెండు పాయింట్ల మధ్య ఎన్ని మైళ్ళు లేదా కిలోమీటర్లు ఉన్నాయో గూగుల్ మీకు తెలియజేస్తుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *