పిల్లలు మరియు టీనేజర్లకు 10 ఫన్ అలెక్సా నైపుణ్యాలు.

మీరు వర్చువల్ అసిస్టెంట్ జీవనశైలిని స్వీకరించారా? మీ ఇంటి చుట్టూ కొన్ని అమెజాన్ ఎకో పరికరాలు ఉన్నాయా? అలెక్సా యొక్క సామర్థ్యాలను అనుకూలీకరించడానికి మీరు జోడించగల అనేక “నైపుణ్యాలను” మీరు బహుశా ఎదుర్కొన్నారు.

ఆఫర్‌లో మొదటి మరియు మూడవ పార్టీ అలెక్సా నైపుణ్యాల సంఖ్య చాలా ఉంది. మీ పిల్లలు మరియు టీనేజ్ యువకులను వినోదభరితంగా (మరియు కొన్నిసార్లు విద్యావంతులను చేయడానికి) వాటిలో చాలా సరైనవి.

పిల్లలకు అనుకూలం

ఇక్కడ జాబితా చేయబడిన పిల్లల కోసం మొదటి ఐదు అలెక్సా నైపుణ్యాలు చిన్న పిల్లలకు సరే. అలాగే మీరు పాత టీనేజర్‌లకు బాగా సరిపోయే థీమ్‌లు మరియు సమాచారాన్ని బహిర్గతం చేయకూడదనుకుంటున్నారు. ఇలా చెప్పుకుంటూ పోతే, మీరు మీ పిల్లల పరస్పర చర్యను ఏదైనా మూడవ పార్టీ నైపుణ్యంతో పర్యవేక్షించాలి!

యానిమల్ వర్కౌట్

శక్తిమంతమైన పిల్లలను ఇంట్లో సహకరించడం వంటి ఒత్తిడితో కూడిన కొన్ని విషయాలు ఉన్నాయి. ఇది మంచు రోజుకు ధన్యవాదాలు లేదా ప్రభుత్వ లాక్డౌన్ అయినా, శక్తిని పెంచే అన్నింటికీ భౌతిక అవుట్లెట్ కలిగి ఉండటం మంచిది.

యానిమల్ వర్కౌట్ ఖచ్చితంగా అందిస్తుంది. అలెక్సా మీ పిల్లలను వారు వేర్వేరు జంతువులు అని నటించమని ప్రోత్సహిస్తుంది, అదే సమయంలో వారి శరీరాలను కదిలించేలా దొంగతనంగా తీసుకుంటుంది. మీరు ఆనందించినట్లయితే ఇది వ్యాయామం కాదు.

సేసామే వీధి

సెసేం వీధికి ఏదైనా పరిచయం అవసరమా? మీ పిల్లలు సతత హరిత పిల్లల ప్రదర్శనలో ఇప్పటికే కట్టిపడేశాయి, నువ్వుల వర్క్‌షాప్ నుండి వచ్చిన ఈ అధికారిక అనువర్తనం ఆనందంగా ఉంటుంది. పిల్లల నైపుణ్యం వాస్తవానికి హైపర్-పాపులర్ ఎల్మో పాత్రపై దృష్టి పెట్టింది. మీరు ఆ రోజు మాట గురించి అతనిని అడగవచ్చు మరియు దాచు-మరియు-ఆడుకునే ఆట ఆడవచ్చు.

డెవలపర్లు దీన్ని కొంచెం ఇంటరాక్టివ్‌గా చేయడానికి పని చేస్తున్నందున ఇది ప్రస్తుతం చాలా ప్రాథమికమైనది, కాని ప్రీస్కూల్-వయస్సు పిల్లలకు ఇది అవసరమైనప్పుడు ఆన్-డిమాండ్ ఎల్మో యొక్క సరైన మోతాదు.

అమెజాన్ స్టోరీటైమ్

అమెజాన్ నుండి వచ్చిన ఈ అధికారిక నైపుణ్యం పూర్తి ప్రొఫెషనల్ కాస్ట్‌లతో రికార్డ్ చేయబడిన 100 కి పైగా కథలను కలిగి ఉంది. ఆడియో-మాత్రమే కథల కోసం దీనిని ఒక రకమైన మినీ-నెట్‌ఫ్లిక్స్ (లేదా, ఎర్, అమెజాన్ ప్రైమ్) గా భావించండి.

అమెజాన్ 5-12 సంవత్సరాల పిల్లలకు అనుకూలంగా ఉండే కంటెంట్‌ను ఎంచుకుంది మరియు ఎంచుకోవడానికి బహుళ వర్గాల కథలు ఉన్నాయి. LEGO మరియు రిప్లీ యొక్క బిలీవ్ ఇట్ ఆర్ నాట్ తో బ్రాండెడ్ టై-ఇన్లు కూడా ఉన్నాయి. మీరు ఇచ్చిన రాత్రి వ్యక్తిగతంగా కథా సమయ సమావేశానికి హాజరు కాకపోతే, అలెక్సా రక్షించటానికి వస్తుంది. వాస్తవానికి, మీ కప్పలతో పాటు ఈ కథలను మీరు ఆస్వాదించలేరు.

నో వే దట్ ట్రూ

అలెక్సా పిల్లవాడి నైపుణ్యాల ప్రపంచంలో నికెలోడియన్ వారి సరదా ట్రివియా గేమ్‌తో ఊగిసలాడుతోంది. ఇది ప్రపంచ వాస్తవాల సమితిపై ఆధారపడి ఉంటుంది, అది ఏదో నిజం కాదా అని మిమ్మల్ని ప్రశ్నిస్తుంది.

ఇది నలుగురు ఆటగాళ్లకు సంబంధించిన ఆట మరియు స్పాంజెబాబ్ స్క్వేర్‌ప్యాంట్స్ వంటి ప్రసిద్ధ పాత్రలు ఆడేటప్పుడు ఆడవచ్చు. ఈ ఆట 6 మరియు అంతకంటే ఎక్కువ వయస్సు ఉన్న పిల్లలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.

మిఅవ్!

కొన్నిసార్లు, నిజంగా చిన్న పిల్లల విషయానికి వస్తే, సరళమైనది మంచిది. మిఅవ్! అలెక్సా నైపుణ్యం, అది టిన్‌పై చెప్పేది చేస్తుంది. మీరు “అలెక్సా, మియావ్ మియావ్” అని చెబితే, మీరు పిల్లి సంభాషణను గంటల తరబడి కొనసాగించవచ్చు. “పిల్లి భాష” లో అలెక్సాతో చాట్ చేయడం చాలా సులభం (అందమైన ఉంటే) ట్రిక్, కానీ ఇది అన్ని వయసుల పిల్లలకు కూడా సరదాగా ఉంటుంది.

టీనేజ్‌లకు అనుకూలం

పిల్లల కోసం ఈ తదుపరి ఐదు అలెక్సా నైపుణ్యాలు టీనేజర్స్ మరియు పాత కౌమార టీనేజ్‌లకు సరిపోతాయి. వారు స్పష్టమైన కంటెంట్ కలిగి లేరు మరియు సాధారణంగా కుటుంబ స్నేహపూర్వకంగా ఉంటారు, కొందరు తల్లిదండ్రుల మార్గదర్శకత్వం అవసరమయ్యే సంఘటనలు మరియు ఇతివృత్తాలను సూచిస్తారు.

జియోపార్డీ!

నికెలోడియన్ యొక్క ట్రివియా గేమ్ చిన్న పిల్లలను మంత్రముగ్దులను చేయగలుగుతుంది, మీ టీనేజ్ వయసు వచ్చేసరికి వారు జియోపార్డీ చేత కరిచే మంచి అవకాశం ఉంది! బగ్. మీకు తెలియకపోతే, ఇది ట్విస్ట్ గేమ్ షో. పోటీదారులు నిగూఢ క్లూ కి ప్రశ్న రూపంలో సమాధానం ఇవ్వాలి.

పాపం, మీరు నిజమైన డబ్బును గెలవడానికి లేదా అలెక్స్ ట్రెబెక్‌ను కలవడానికి వరుసలో ఉండరు. అలా కాకుండా ఇది ప్రదర్శనలో ఉన్నట్లే. అలెక్సాలో ఆటకు తాజా ఫార్మాట్ మార్పు చాలా కాలంగా ఉన్న ఆటగాళ్ళలో జనాదరణ కంటే కొంచెం తక్కువగా ఉంది.

వయస్సు రేటింగ్: మార్గదర్శకత్వం సూచించబడింది

చరిత్రలో ఈ రోజు

హిస్టరీ ఛానెల్ తప్ప మరెవరో సృష్టించలేదు, పిల్లల కోసం ఈ ఉచిత అలెక్సా నైపుణ్యం మీరు అడిగిన రోజున జరిగిన చరిత్ర గురించి చక్కని వాస్తవాన్ని తెలుసుకోవడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. ఇది సరదా మరియు విద్యాపరమైన నైపుణ్యం. మీకు చరిత్రలో ఉన్న టీనేజ్ ఉంటే.

వయస్సు రేటింగ్: మార్గదర్శకత్వం సూచించబడింది

రాక్ పేపర్ సిజర్స్ బల్లి స్పోక్

టివి షో ది బిగ్ బ్యాంగ్ థియరీ నుండి తయారు చేయబడిన ఆట నుండి ప్రేరణ పొందిన రాక్ పేపర్ లిజార్డ్ స్పోక్ క్లాసిక్ రాక్ పేపర్ సిజర్స్ గేమ్ యొక్క మరింత క్లిష్టమైన మరియు ఆసక్తికరమైన వెర్షన్.

వారి ప్రత్యర్థిని ట్రంప్ చేయడానికి సరైన ఆయుధాన్ని ఎన్నుకోవడంలో ఎవరు ఉత్తమమో చూడటానికి మీరు అలెక్సాతో పోటీ పడతారు. ఇంకా మంచిది, నైపుణ్యం ఇటీవల గ్లోబల్ స్కోర్‌బోర్డ్‌ను జోడించిన నవీకరణను అందుకుంది. కాబట్టి ప్రపంచంలోని అన్ని భారీ మేధావులతో పోలిస్తే ఈ వెర్రి ఆటలో మీరు ఎంత బాగున్నారో చూడవచ్చు.

వయస్సు రేటింగ్: మార్గదర్శకత్వం సూచించబడింది

మేజిక్ డోర్

జోర్క్ వంటి టెక్స్ట్ ఆధారిత సాహసాలు మీకు గుర్తుందా? నీట్ అడ్వెంచర్ పుస్తకాలను ఎన్నుకోండి? మ్యాజిక్ డోర్ అలాంటిది. అయితే, చదవడానికి బదులుగా మీరు మీ అలెక్సా పరికరాన్ని వినండి మరియు దానితో తిరిగి మాట్లాడండి.

మ్యాజిక్ డోర్‌కు మించిన విభిన్న సాహసకృత్యాలను అనుభవించడానికి మీరు అన్వేషించాల్సిన 11 మార్గాలు ఉన్నాయి. మ్యాజిక్ డోర్ యొక్క కథ చెప్పడం మరియు ఉత్పత్తి విలువలు విస్తృతంగా ప్రశంసించబడ్డాయి మరియు ఇది సాంకేతిక పరిజ్ఞానం యొక్క నిజమైన సృజనాత్మక ఉపయోగం. ఇది మీ X బాక్స్ లేదా ప్లేస్టేషన్‌లో మీరు పొందలేని ప్రత్యేకమైన గేమ్‌ప్లే అనుభవాన్ని అందిస్తుంది. వాస్తవానికి, మీ టీనేజ్ పిల్లలను వారి కన్సోల్ నుండి దూరంగా లాగడానికి ఇది సరైన నైపుణ్యం కావచ్చు!

సాంగ్ క్విజ్

టీనేజర్స్ సంగీతం కంటే ఎక్కువగా ఏమి ఇష్టపడతారు? వేచి ఉండండి, దానికి సమాధానం ఇవ్వకండి! ఇది మనం అర్థం చేసుకోలేని వయస్సులో చాలా భయంకరమైనది.

ఇప్పటికీ, సంగీతం ప్రజలను ఒకచోట చేర్చే విషయం. సాంగ్ క్విజ్ అలెక్సా నైపుణ్యం మీ పాత టీనేజ్ పిల్లలతో 60, 70, 80, 90, 2000 మరియు 2010 ల నుండి పాప్ ట్యూన్‌లతో బంధం కోసం ఒక అద్భుతమైన మార్గం. మీరు సంగీతం యొక్క స్నిప్పెట్ వినవచ్చు మరియు శీర్షిక మరియు కళాకారుడిని to హించాలి.

మీరు దేశవ్యాప్తంగా ఇతర వ్యక్తులతో కూడా ఆడవచ్చు. పాటల లైబ్రరీని విస్తరించడానికి ఐచ్ఛిక నెలవారీ సభ్యత్వం కూడా ఉంది. ఇంకా మంచిది, చందాదారుల కోసం ప్రతి నెల కొత్త సంగీతం జోడించబడుతుంది.

వయస్సు రేటింగ్: మార్గదర్శకత్వం సూచించబడింది

అలెక్సా, నేను తప్పించుకునేటప్పుడు వాటిని బిజీగా ఉంచండి

తల్లిదండ్రులుగా ఉండటం పూర్తి సమయం ఉద్యోగం, కానీ మీరు ఇప్పటికీ ఆధునిక సాంకేతిక పరిజ్ఞానాన్ని ఉపయోగించి ప్రతిసారీ కఠినమైన మచ్చలను సున్నితంగా మార్చవచ్చు. ఇది పిల్లలను లక్ష్యంగా చేసుకున్న లేదా అన్ని వయసుల పిల్లలను ఆకర్షించే అనేక అలెక్సా నైపుణ్యాల యొక్క చిన్న రుచి. చట్టబద్ధంగా డ్రైవ్ చేయగల మరియు వారి పన్నులను చెల్లించగలవి కూడా.

మీరు అలెక్సా అభిమానినా? మీ పిల్లలను సంతోషంగా ఉంచడానికి మీరు ఖచ్చితమైన అలెక్సా నైపుణ్యాలను కనుగొన్నారా, కాబట్టి మీరు మీ తెలివిని కాపాడుకోవచ్చు. దిగువ వ్యాఖ్యలలో సలహాలను పంచుకోవడానికి సంకోచించకండి మరియు అలెక్సా మీ కుటుంబాన్ని ఎలా అలరిస్తుందో మాకు తెలియజేయండి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *