14 మీ జీవితంలో తానే చెప్పుకున్నట్టూ లేదా గీక్ కోసం గొప్ప బహుమతులు.

మీరు చాలా మందిని ఇష్టపడితే, మీరు మీ క్రిస్మస్ షాపింగ్‌ను వీలైనంత త్వరగా ప్రారంభించాలనుకుంటున్నారు. మీ జీవితంలో తానే చెప్పుకున్నట్టూ లేదా గీక్ కోసం షాపింగ్ చేయడం చాలా కష్టమైన ప్రయత్నం, ప్రత్యేకించి వాటిని ఏమి పొందాలో మీకు తెలియకపోతే. బహుమతి ఆలోచనల జాబితా ఈ ప్రత్యేకమైనది మరియు మీకు తెలిసిన మేధావుల కోసం సరైన క్రిస్మస్ బహుమతిని కనుగొనడంలో మీకు సహాయపడుతుంది.

1. ఎలాగో 1998 ఐమాక్ ఆపిల్ వాచ్ స్టాండ్

1998 ఐమాక్ మార్కెట్లో అత్యంత శక్తివంతమైన యంత్రం కాకపోవచ్చు, కానీ రండి-ఈ ఆపిల్ వాచ్ స్టాండ్ పాత-పాఠశాల మాక్ వినియోగదారులకు స్వచ్ఛమైన వ్యామోహం. స్టాండ్ చాలా బాగుంది కానీ అలారాలను మార్చడానికి మరియు సందేశాలను చదవడానికి మీ ఆపిల్ వాచ్‌ను ఒక చూపులో చూడటం సులభం చేస్తుంది.

2. పాక్-మ్యాన్ లాంప్

అందరికీ పాక్ మ్యాన్ తెలుసు. ఈ దీపం ఒక స్టైలిష్ అనుబంధంగా ఉంది, ఇది 12 రెట్రో పాక్-మ్యాన్ శబ్దాలను ప్లే చేస్తుంది మరియు స్థలానికి కొంచెం వాతావరణాన్ని ఇస్తుంది. అన్నింటికన్నా ఉత్తమమైనది, ఇది నేరుగా ప్లగ్ చేస్తుంది. N- బ్యాటరీల అవసరం లేదు.

3. 8 బిట్‌డో రెట్రో క్యూబ్ బ్లూటూత్ స్పీకర్

ఈ స్పీకర్ పైభాగంలో నింటెండో ఎంటర్టైన్మెంట్ సిస్టమ్‌ను గుర్తుచేసే ఒక పెద్ద డి-ప్యాడ్ ఉంది. రెట్రో గేమింగ్ మరియు లిజనింగ్ లవ్‌లను ఇష్టపడే మీ రోజువారీ పనుల గురించి చిప్ట్యూన్‌లను వినడానికి మీ జీవితంలో మంచి ఎంపిక ఏమిటి?

4. లెడ్జర్ నానో ఎస్ కరెన్సీ హార్డ్‌వేర్ వాలెట్

క్రిప్టోకరెన్సీ గరిష్ట స్థాయికి చేరుకున్నప్పుడు, చాలా మంది ఆదాయాన్ని సంపాదించడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు. క్రిప్టోకరెన్సీ ప్రజలను ఆకర్షిస్తూనే ఉంది, కాబట్టి బిట్‌కాయిన్‌తో ఆడుకోవటానికి ఇష్టపడే మీ జీవితంలో ఒక తానే చెప్పుకున్నట్టూ ఉంటే, వారి హార్డ్‌వేర్ వాలెట్ వారి బిట్‌కాయిన్ మొత్తాలపై నిఘా ఉంచడానికి సరైన బహుమతి.

5. TMNT పిజ్జా కుక్‌బుక్

కోవాబుంగా, వాసి! స్వీయ-గౌరవించే గీక్ లేదా తానే చెప్పుకున్నట్టూ పిజ్జాను ద్వేషిస్తారు. టీనేజ్ ముటాంట్ నింజా తాబేళ్ల పట్ల ఆరోగ్యకరమైన ప్రేమను విసరండి, మరియు ఈ పిజ్జా కుక్‌బుక్ మీ ఇంట్లో తయారుచేసిన పైస్‌ని మసాలా చేయడానికి గొప్ప బహుమతి. మాస్టర్ ష్రెడెర్ కోసం చూడండి.

6. హెర్మియోన్ టైమ్ టర్నర్

హ్యారీ పాటర్‌ను ప్రేమిస్తున్న ఆ ఆకర్షణీయంగా లేని వ్యక్తికి ఇది సరైన బహుమతి. ఈ టైమ్ టర్నర్ వార్నర్ బ్రదర్స్ చేత లైసెన్స్ పొందింది మరియు 24 క్యారెట్ల బంగారంతో పూత పూయబడింది. ఇటాండ్ దానిని ప్రదర్శించడానికి ప్రదర్శనను కూడా కలిగి ఉంది. ఇది చేయలేని ఏకైక విషయం వాస్తవానికి సమయం వెనక్కి తిప్పడం కాబట్టి మీరు మొదటిసారి హ్యారీ పాటర్‌ను మళ్ళీ చదవగలరు.

7. స్లోత్జిల్లా షవర్ కర్టెన్

బద్ధకం గురించి ఏదో ఉంది. బహుశా ఇది వారి అందమైన చిన్న ముఖాలు కావచ్చు లేదా ప్రతి ఒక్కరూ ఉదయాన్నే నెమ్మదిగా కదిలేటప్పుడు ప్రతి ఒక్కరూ సంబంధం కలిగి ఉండవచ్చు. ఎలాగైనా, బద్ధకం ఇష్టపడే గీక్ మీకు తెలిస్తే, ఈ షవర్ కర్టెన్ ఒక అద్భుతమైన బహుమతిని ఇస్తుంది.

8. ఫైర్‌ఫ్లై ప్లేయింగ్ కార్డులు

యు డేలో మీరు ఎప్పుడైనా అలయన్స్-ఫ్రెండ్లీ బార్‌లో మిమ్మల్ని కనుగొంటే, ఆ బ్రౌన్‌కోట్-ద్వేషించేవారిని వారి క్రెడిట్‌ల నుండి మోసగించడానికి మీకు కార్డుల సమితి ఉంటుంది. ఫైర్‌ఫ్లై అభిమాని అయిన ఎవరికైనా, ఈ ప్లే కార్డులు ఒక తానే చెప్పుకున్నట్టూ గొప్ప బహుమతిని ఇస్తాయి.

9. స్టార్ వార్స్ సిలికాన్ ఐస్ క్యూబ్ ట్రేలు

ఫోర్స్ మీతో ఉండండి… మరియు మీ పానీయం. ఈ స్టార్ వార్స్-నేపథ్య ఐస్ క్యూబ్ ట్రేలు మిలీనియం ఫాల్కన్, ఎక్స్-వింగ్, బోబా ఫెట్ మరియు కార్బోనైట్‌లో స్తంభింపచేసిన హాన్ ఆకారంలో మంచును తయారు చేయడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. గెలాక్సీని కొంచెం దూరం, రోజువారీకి తీసుకురావాలనుకునేవారికి ఇది అద్భుతమైన ఎంపిక.

10. కెమిస్ట్రీ షాట్ గ్లాసెస్

బీకర్, ఎర్లెన్‌మీయర్ ఫ్లాస్క్ మరియు ఇతర కెమిస్ట్రీ-నేపథ్య షాట్ గ్లాసుల నుండి త్రాగటం కంటే శరీరంపై ఆల్కహాల్ కెమిస్ట్రీని అర్థం చేసుకోవడానికి ఏ మంచి మార్గం? కెమిస్ట్రీ విద్యార్థికి ఇది గొప్ప బహుమతి (వారు 21 ఏళ్లు పైబడి ఉంటే!)

11. సౌర వ్యవస్థ క్రిస్టల్ బాల్

ఖగోళ శాస్త్రాన్ని ఇష్టపడే ఎవరైనా మీకు తెలిస్తే, దానిలోని సౌర వ్యవస్థతో చెక్కిన క్రిస్టల్ బంతిని కన్నా మంచి బహుమతి ఏమిటి? ఇది షెల్ఫ్ లేదా డెస్క్ కోసం అద్భుతమైన అలంకరణను చేస్తుంది మరియు అవి ఎనిమిది గ్రహాలను మాత్రమే కలిగి ఉన్నందున ఇది కొంత చర్చను ప్రారంభించవచ్చు. పేద ప్లూటో.

12. డానీ డెవిటో కార్డ్‌బోర్డ్ కటౌట్

డానీ డెవిటో తన అకర్బిక్ తెలివి మరియు వక్రీకృత హాస్యం కోసం ప్రతిచోటా మేధావులచే ప్రియమైనవాడు. మీరు ఎప్పుడైనా అతనిని మీ చుట్టూ ఉంచాలనుకుంటే (లేదా రూమ్‌మేట్‌లను విచిత్రంగా మార్చడానికి ఇది ఒక ఆహ్లాదకరమైన మార్గమని మీరు భావిస్తే), ఈ జీవిత-పరిమాణ కార్డ్‌బోర్డ్ కటౌట్ అద్భుతమైన బహుమతి ఎంపిక.

13. C 64 మినీ

కమోడోర్ 64 ఆడటానికి గడిపిన గంటల జ్ఞాపకాలు చాలా మందికి ఉన్నాయి. C64 మినీ మార్కెట్‌ను అనుగ్రహించే తాజా సూక్ష్మ కన్సోల్‌లలో ఒకటి మరియు అసలు కన్సోల్‌ను గుర్తుంచుకునేంత వయస్సు ఉన్నవారికి గొప్ప బహుమతిగా ఇస్తుంది.

14. ఆర్డునో స్టార్టర్ కిట్

ఆర్డునో స్టార్టర్ కిట్ ఎవరైనా ఎలక్ట్రానిక్స్‌తో ప్రయోగాలు ప్రారంభించడానికి గొప్ప మార్గం. కిట్‌లో ప్రారంభించడానికి అనేక ప్రాజెక్టులు ఉన్నాయి, అలాగే అనేక రకాలైన వివిధ మార్గాల్లో వర్తించే అనేక భాగాలు ఉన్నాయి. అన్నింటికన్నా ఉత్తమమైనది, ఆర్డునో ప్రాజెక్టులను వాస్తవ-ప్రపంచ అనువర్తనాలకు సులభంగా విస్తరించవచ్చు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *