ట్విచ్ పై ఎలా దాడి చేయాలి?

మీరు రాత్రిపూట ట్విచ్ ఛానెల్‌ని నిర్మించలేరు. మీ కమ్యూనిటీ పెరుగుతున్న కొద్దీ మద్దతు ఇవ్వడానికి సిద్ధంగా ఉన్న రెగ్యులర్ జంటల నుండి వేలాది మంది విశ్వసనీయ అభిమానుల వరకు, నమ్మకమైన ప్రేక్షకుల సంఘాన్ని నిర్మించడానికి చాలా సమయం పడుతుంది. యూట్యూబ్ మరియు ఇతర స్ట్రీమింగ్ ప్లాట్‌ఫారమ్‌ల వంటి ట్విచ్, మీరు ప్రవేశించడానికి సులభమైన ప్రదేశం కాదు, మీ గుర్తును సంపాదించడానికి మీరు హల్‌చల్ చేయాలి.

ట్విచ్ రైడింగ్ అనే సాధారణ ట్విచ్ ప్రమోషనల్ ట్రిక్ ఉపయోగించడం ద్వారా దీన్ని చేయటానికి ఒక మార్గం. ఈ నిస్వార్థ చర్య ఇతర ట్విచ్ స్ట్రీమర్‌లను ప్రోత్సహించడానికి సహాయపడుతుంది, వారు ఆశాజనకంగా తిరిగి వస్తారు. మీకు సహాయం చేయడానికి, ట్విచ్ పై ఎలా దాడి చేయాలో మరియు మీ ఛానెల్‌కు ఎందుకు ప్రయోజనం చేకూరుస్తుందనే దాని గురించి మీరు తెలుసుకోవలసిన ప్రతిదీ ఇక్కడ ఉంది.

ట్విచ్ రైడ్ అంటే ఏమిటి?

ట్విచ్ స్ట్రీమర్ వారి స్ట్రీమ్‌ను పూర్తి చేసినప్పుడు, వారికి రెండు ఎంపికలు ఉన్నాయి. మొదట, వారు స్ట్రీమ్‌ను మూసివేయవచ్చు, ఏ ప్రేక్షకులు అయినా మరొక ఛానెల్‌కు మారమని బలవంతం చేస్తారు. ప్రత్యామ్నాయంగా, స్ట్రీమర్ మరొక స్ట్రీమ్‌పై దాడి చేయవచ్చు, ప్రేక్షకులను ఆ ఛానెల్‌లోకి ఫార్వార్డ్ చేస్తుంది మరియు ఈ ప్రక్రియలో ప్రేక్షకులను పెంచుతుంది.

ట్విచ్ స్ట్రీమర్లు, ముఖ్యంగా కొత్త స్ట్రీమర్లు ప్రేక్షకుల సంఖ్యను పెంచడానికి ట్విచ్ దాడులపై ఆధారపడతారు. మీరు ప్రతి స్ట్రీమ్‌కు పరిమిత సంఖ్యలో వీక్షకులను మాత్రమే పొందినట్లయితే, ఒక దాడి ఆ సంఖ్యను భారీగా పెంచుతుంది, ప్రత్యేకించి ఇది కొత్త స్ట్రీమర్పై పెద్ద స్ట్రీమర్పై దాడి చేస్తే, ఎక్స్‌పోజర్ పెరుగుతుంది మరియు అనుచరుల సంఖ్యను పెంచడానికి సహాయపడుతుంది.

ఇది మంచి పని మాత్రమే కాదు, ఇది రెండు-మార్గం వీధి కూడా. మీరు ఇతర ట్విచ్ స్ట్రీమర్‌లను క్రమం తప్పకుండా దాడి చేస్తే, వారి స్ట్రీమ్ ముగిసినప్పుడు (మరియు మీరు ఇంకా స్ట్రీమింగ్ చేస్తుంటే) తిరిగి అదే దాడులను స్వీకరించే అవకాశం ఉంది.

గత 24 గంటల్లో తమ ఛానెల్‌పై ఎవరు ఇటీవల దాడి చేశారో చూడటానికి ట్విచ్ ఇంటర్‌ఫేస్ స్ట్రీమర్‌లను అనుమతిస్తుంది కాబట్టి మీరు మరచిపోవడం గురించి ఆందోళన చెందాల్సిన అవసరం లేదు. ఈ జాబితా ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది, ప్రత్యేకించి మీరు క్రొత్త ఛానెల్ వృద్ధికి సహాయపడటానికి చూస్తున్న స్ట్రీమర్ అయితే.

ట్విచ్ రైడింగ్ యొక్క ప్రయోజనాలు

ఒక ట్విచ్ దాడి దాదాపు నిస్వార్థ చర్య. వాస్తవానికి, మరొక ట్విచ్ ఛానెల్‌పై దాడి చేయడం స్ట్రీమర్ లేదా దీన్ని చేసే వినియోగదారుకు ప్రయోజనం చేకూర్చడానికి ఏమీ చేయదు. స్ట్రీమ్ ప్రేక్షకులను మరొక స్ట్రీమర్‌కు ఫార్వార్డ్ చేయడం ద్వారా, దాడి అందుకున్న స్ట్రీమర్‌కు తక్షణ ప్రయోజనం.

అయితే, దాడి చేసే ట్విచ్ స్ట్రీమర్‌ల కోసం, ఇది నెట్‌వర్కింగ్ అవకాశాలను అందిస్తుంది, లేకపోతే పొందడం కష్టం, ముఖ్యంగా కొత్త స్ట్రీమర్‌లకు. చిన్న సంఘాలతో ఉన్న ట్విచ్ స్ట్రీమర్‌ల సమూహాలు అందరూ ఒకరిపై ఒకరు దాడి చేసుకుని, వారి ప్రేక్షకులను పెంచుకోవడంలో సహాయపడతాయి.

మీరు మధ్య నుండి పెద్ద ట్విచ్ ఛానెల్‌లను దాడి చేస్తే, మీరు ఇతర దాడుల జాబితాలో మీరు కోల్పోయినట్లు అనిపించవచ్చు, కానీ మీరు అదృష్టవంతులైతే, మీ చర్య స్ట్రీమర్ యొక్క నోటీసును పొందవచ్చు, వారు మిమ్మల్ని తిరిగి దాడి చేస్తారు ( ప్రేక్షకుల సంఖ్య మరియు అనుచరులలో పెద్ద పెరుగుదల).

అయితే హెచ్చరిక మాట. ట్విచ్ దాడి అంటే మీరు రకమైన దాడి నుండి లాభం పొందుతారని ఎటువంటి హామీ లేదు, కాబట్టి ప్రతిఫలంగా ఏదైనా ఆశించి దాడి చేయవద్దు. స్పామ్ లేదా వేధింపులను పరిమితం చేయడానికి కొన్ని ట్విచ్ ఛానెల్‌లు తెలియని ఖాతాల నుండి దాడులను కూడా నిరోధించాయి, కాబట్టి మీ దాడులు మీ స్నేహితులకు మాత్రమే పరిమితం అని మీరు కనుగొనవచ్చు.

ట్విచ్లో ఒకరిని ఎలా దాడి చేయాలి

ట్విచ్ స్ట్రీమ్ క్లిప్పింగ్ వంటి ఇతర ట్విచ్ యూజర్ చర్యల మాదిరిగానే, మీరు ఆన్‌లైన్‌లో ట్విచ్ స్ట్రీమర్ చాట్ బాక్స్‌లో ట్విచ్ రైడ్‌ను ప్రారంభించవచ్చు, అలాగే ఆండ్రాయిడ్ మరియు ఐఫోన్ వినియోగదారుల కోసం ట్విచ్ మొబైల్ అనువర్తనం ద్వారా ప్రారంభించవచ్చు.

1. ట్విచ్ నుండి దాడి ప్రారంభించడానికి, టైప్ / రైడ్ ఛానెల్, ఛానెల్ స్థానంలో మీరు దాడి చేయాలనుకుంటున్న ట్విచ్ స్ట్రీమర్ యొక్క వినియోగదారు పేరుతో.

2. మీరు దాడి ప్రారంభించినప్పుడు, పాప్-అప్ నియంత్రణ పెట్టె కనిపిస్తుంది. వెంటనే దాడి ప్రారంభించడానికి రైడ్ నౌ బటన్‌ను ఎంచుకోండి లేదా దాన్ని రద్దు చేయడానికి రద్దు చేయండి. మీరు పెట్టెను విస్మరిస్తే, 80 సెకన్ల తర్వాత దాడి స్వయంచాలకంగా ప్రారంభమవుతుంది.

దాడి విజయవంతంగా ప్రారంభమైన తర్వాత, మీ ఛానెల్ ఇప్పుడు ఆ వినియోగదారు ప్రసారాన్ని హోస్ట్ చేస్తుంది (పునరావృతం చేస్తుంది). మీ ఛానెల్‌ను సందర్శించే ఏ యూజర్ అయినా వారికి తెలియజేయడానికి పాప్-అప్ హెచ్చరికతో పాటు దాడి చేసిన స్ట్రీమ్ మరియు చాట్ బాక్స్‌ను చూస్తారు.

మీ ట్విచ్ రైడ్ సెట్టింగులను కాన్ఫిగర్ చేస్తోంది

ట్విచ్ స్ట్రీమర్‌గా, అన్ని ప్రచారం (మరియు అన్ని ట్విచ్ దాడులు) విలువైనదని మీరు అనుకోవచ్చు. దురదృష్టవశాత్తు, అది అలా కాదు. ఇది చాలా అరుదుగా ఉన్నప్పటికీ, ఇతర వినియోగదారులను స్పామ్ చేసే లేదా వేధించే ట్విచ్ ఖాతాలు ఉన్నాయి, ట్విచ్ దాడులను ఉపయోగించి వారి సంఘాన్ని నిర్వహించడానికి సిద్ధంగా లేని ఛానెల్‌లోకి పంపండి.

ట్విచ్ దాడి ప్రభావం గురించి మీరు ఆందోళన చెందుతుంటే, మీరు ప్రసారం చేసేటప్పుడు “అనుచరులకు మాత్రమే” చాట్‌కు మారడం ద్వారా, స్నేహితులకు దాడులను పరిమితం చేయడం ద్వారా లేదా చెడు నాణ్యత గల రైడర్‌లను నివేదించడం ద్వారా దీన్ని నిరోధించడానికి మీ రైడ్ సెట్టింగులను కాన్ఫిగర్ చేయవచ్చు. జరిగింది.

1. మీరు అనుచరుడు మాత్రమే మోడ్‌కు మారడం ద్వారా ట్విచ్ దాడి యొక్క ప్రభావాన్ని పరిమితం చేయాలనుకుంటే, మీరు మీ చాట్ బాక్స్ పక్కన ఉన్న సెట్టింగుల గేర్ చిహ్నాన్ని ఎంచుకోవాలి, ఆపై ఉన్న అనుచరులకు మాత్రమే సందేశాలను పరిమితం చేయడానికి అనుచరుడు-మాత్రమే చెక్‌బాక్స్‌ను ఎంచుకోండి. చెడు దాడి యొక్క ప్రభావాన్ని ఎదుర్కోవటానికి ప్రయత్నంలో క్రొత్త వినియోగదారులను చాట్ చేయకుండా నిరోధించే వినియోగదారు అనుచరుడిగా ఉండవలసిన సమయాన్ని కూడా మీరు సెట్ చేయవచ్చు.

2. మీరు ట్విచ్ రైడ్‌ను రిపోర్ట్ చేయాలనుకుంటే, లేదా మీపై మళ్లీ దాడి చేయకుండా ఒక ఖాతాను నిరోధించాలనుకుంటే, సెట్టింగ్స్ గేర్ చిహ్నాన్ని ఎంచుకోండి, ఆపై ఇటీవలి దాడుల ఎంపికను ఎంచుకోండి. మునుపటి దాడుల జాబితా పక్కన, నిషేధం లేదా నివేదిక ఎంపికలను ఎంచుకోండి.

3. ట్విచ్ దాడులను స్నేహితులకు మాత్రమే పరిమితం చేయడానికి, ఎగువ-కుడి వైపున ఉన్న మీ వినియోగదారు పేరు చిహ్నాన్ని ఎంచుకుని, సృష్టికర్త డాష్‌బోర్డ్ ఎంపికను ఎంచుకోవడం ద్వారా మీరు మీ ట్విచ్ సెట్టింగ్‌లకు వెళ్ళాలి.

4. సృష్టికర్త డాష్‌బోర్డ్ మెనులో, ప్రాధాన్యతలు> ఛానెల్ ఎంపికను ఎంచుకోండి. రైడ్స్ కింద, తెలియని ట్విచ్ ఖాతాల నుండి దాడులను ఆపడానికి స్నేహితులు, సహచరులు మరియు అనుసరించిన ఛానెల్‌ల ఎంపికలను మాత్రమే అనుమతించండి. మార్పు స్వయంచాలకంగా వర్తించబడుతుంది.

ట్విచ్ కమ్యూనిటీని నిర్మించడం

మీరు ఇప్పుడే ట్విచ్‌లో ప్రసారం చేయడం ప్రారంభించినట్లయితే, ఇతర ట్విచ్ ఛానెల్‌లపై దాడి చేయడం ఇతర స్ట్రీమర్‌లతో కనెక్షన్ చేయడానికి మంచి మార్గం. మీ స్వంత సంఘం మరియు ప్రేక్షకులతో మీరు వారి స్ట్రీమర్‌లను క్రమం తప్పకుండా దాడి చేస్తుంటే, ఇతర స్ట్రీమర్‌లు అనుకూలంగా తిరిగి రావడానికి సిద్ధంగా ఉన్న ప్రమోషన్ రెండు-మార్గం కావచ్చు.

ఇది క్రొత్త స్ట్రీమింగ్ ఛానెల్‌ను ప్రారంభించడం భయానకంగా ఉంటుంది, కానీ మీరు సరైన స్ట్రీమింగ్ సాఫ్ట్‌వేర్‌ను ఎంచుకుని, అధిక నాణ్యత గల వెబ్‌క్యామ్‌ను సెటప్ చేసి, మీ స్ట్రీమ్‌ల కోసం సరైన బిట్రేట్‌ను ఎంచుకున్న తర్వాత, మీకు కావలసిందల్లా ఆన్‌లైన్‌లోకి వెళ్లి ఉచిత ట్విచ్ ప్రైమ్ చందాలను పొందడం ప్రారంభించండి (అలాగే చెల్లించిన సబ్స్) ఆదాయాన్ని పెంచుకోవడానికి మరియు పూర్తి సమయం వెళ్ళడానికి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *