పనిచేసే 10 అనువర్తనాలతో శుభ్రమైన ఆండ్రాయిడ్ ఫోన్‌ను పొందండి.

మీరు మీ ఆండ్రాయిడ్ ఫోన్‌ను శుభ్రపరచాలని, మాల్‌వేర్‌ను వదిలించుకోవాలని లేదా మీ పరికరం నుండి అదనపు పనితీరును దూరం చేయడానికి ప్రయత్నిస్తుంటే, ఫోన్ క్లీనర్ అనువర్తనం సహాయపడుతుంది.

ఈ అనువర్తనాలు మీ పనితీరు సమస్యలన్నింటినీ పరిష్కరించే ఒక రకమైన మేజిక్ బుల్లెట్ కాదు, కానీ అవి మీకు తెలియని ఫైల్‌లు మరియు అనువర్తనాల ద్వారా ఉపయోగించబడే స్థలాన్ని ఖాళీ చేయడానికి ఖచ్చితంగా సహాయపడతాయి మరియు మీ ఫోన్ ఎలా ఉందో దాని యొక్క అవలోకనాన్ని మీకు ఇస్తుంది. ప్రదర్శన మరియు ఎందుకు.

దీని కోసం డజన్ల కొద్దీ మంచి అనువర్తనాలు ఉన్నాయి, కాబట్టి ఉత్తమమైన వాటిని కనుగొనడానికి అనువర్తన దుకాణాన్ని నావిగేట్ చేయడం కష్టం. స్వచ్ఛమైన ఆండ్రాయిడ్ ఫోన్‌ను కలిగి ఉండటానికి మీకు సహాయపడే 10 ఆండ్రాయిడ్ ఫోన్ క్లీనర్ అనువర్తనాలను జాబితా చేయడం ద్వారా మేము మీ కోసం దీన్ని సులభతరం చేసాము.

1. అవాస్ట్ క్లీనప్

అవాస్ట్ సాఫ్ట్‌వేర్ అభివృద్ధి చేసిన అవాస్ట్ క్లీనప్ సులభంగా డౌన్‌లోడ్ చేయబడిన ఆండ్రాయిడ్ క్లీనర్ అనువర్తనం. శుభ్రమైన ఆండ్రాయిడ్ ఫోన్‌ను పొందడానికి అత్యంత ప్రాచుర్యం పొందిన అనువర్తనాల్లో అవాస్ట్ క్లీనప్ ఒకటి. తెరిచిన తర్వాత, మీరు ఎంత స్థలాన్ని ఖాళీ చేయగలరో తెలుసుకోవడానికి అవాస్ట్ క్లీనప్ మీ పరికరాన్ని త్వరగా స్కాన్ చేస్తుంది.

అవాస్ట్ క్లీనప్ మిమ్మల్ని దశలవారీగా తీసుకువెళుతుంది, కాబట్టి మీరు ఏమి చేస్తున్నారో మీకు నిజంగా తెలియకపోతే, ఇది ఇతర ఆండ్రాయిడ్ క్లీనర్ అనువర్తనాలకు మంచి ప్రత్యామ్నాయం. అవాస్ట్ క్లీనప్ తెరిచిన తర్వాత ఇక్కడ ప్రారంభించడాన్ని నొక్కండి మరియు ప్రతి దశలో వెళ్ళండి.

అవాస్ట్ క్లీనప్ సూచించిన ప్రతిదాన్ని మీరు త్వరగా తొలగించవచ్చు లేదా తొలగించడానికి ఎంపికలను మాన్యువల్‌గా ఎంచుకోవడానికి మరియు ఎంపికను తీసివేయడానికి ప్రతి వర్గాన్ని తనిఖీ చేయవచ్చు.

మీరు మీ మొదటి స్కాన్ పూర్తి చేసిన తర్వాత, శీఘ్రంగా శుభ్రపరచడం, జ్ఞాపకశక్తిని పెంచడం మరియు చిట్కాలు వంటి విభిన్న ఎంపికలకు మీకు ప్రాప్యత ఉంటుంది. మీ మొత్తం పనితీరును మెరుగుపరచడంలో సహాయపడటానికి బూస్ట్ మెమరీ అనువర్తనాలను నిద్రాణస్థితికి తెస్తుంది మరియు చిట్కాలు మీ స్వంత పరికరం ఆధారంగా పనితీరు మరియు నిల్వ చిట్కాలను ఇవ్వడానికి మీ పరికరాన్ని స్కాన్ చేయవచ్చు.

అవాస్ట్ యాంటీవైరస్ సంవత్సరానికి £ 10.49 కు ప్రీమియం ప్లస్ సభ్యత్వాన్ని అందిస్తుంది, ఇందులో అవాస్ట్ సెక్యూరిటీ ప్రీమియం కూడా ఉంది.

2. నార్టన్ క్లీన్

నార్టన్ యాంటీవైరస్ వెనుక అదే బృందం అభివృద్ధి చేసిన నార్టన్ క్లీన్, మీ ఆండ్రాయిడ్ ఫోన్‌ను ఎలా శుభ్రం చేయాలో తెలుసుకోవడానికి మీకు సహాయపడే ఒక అనువర్తనం.

నార్టన్ క్లీన్ మీ ఫోన్ ఫైళ్ళను స్కాన్ చేయడం ద్వారా మరియు ఏదైనా జంక్ ఫైళ్ళను జాబితా చేయడం ద్వారా నేరుగా చర్యలోకి వస్తుంది. అప్పుడు మీరు ఫైళ్ళను ఒక్కొక్కటిగా వెళ్లి మీరు వాటిని ఉంచాలనుకుంటున్నారా లేదా అనేదాన్ని ఎంచుకోవచ్చు.

నార్టన్ క్లీన్ మీ అన్ని అనువర్తనాల జాబితాను కూడా మీకు ఇస్తుంది, తద్వారా మీరు ఇన్‌స్టాల్ చేసిన వాటిని త్వరగా చూడవచ్చు మరియు మీకు నిజంగా అవసరం లేని అనువర్తనాలను కనుగొనవచ్చు. ఇది డిఫాల్ట్ UI ద్వారా బ్రౌజింగ్‌ను కొట్టుకుంటుంది ఎందుకంటే మీరు ఇన్‌స్టాల్ చేసిన తేదీ లేదా చివరి ఉపయోగం ద్వారా అనువర్తనాలను క్రమబద్ధీకరించవచ్చు.

3. ఆల్ ఇన్ వన్ టూల్‌బాక్స్

ఆల్ ఇన్ వన్ టూల్‌బాక్స్ అనేది ఆండ్రాయిడ్ క్లీనర్ అనువర్తనం, ఇది నిల్వను ఖాళీ చేయడానికి, మీ ఆండ్రాయిడ్ కాష్‌ను శుభ్రపరచడానికి మరియు మీ పరికరాన్ని పెంచడానికి సహాయపడుతుంది.

ఆల్ ఇన్ వన్ టూల్‌బాక్స్ కోసం హోమ్ స్క్రీన్ మీ RAM మరియు CPU వినియోగాన్ని ప్రదర్శిస్తుంది. అనువర్తనాలను ఆపడం ద్వారా మీ CPU మరియు RAM వినియోగాన్ని ఎలా తగ్గించాలో తెలుసుకోవడానికి మీరు ప్రతి ఎంపికను నొక్కవచ్చు. మీ ర్యామ్‌ను తగ్గించడం విలువైనది కాదని గమనించండి, ఎందుకంటే ఆండ్రాయిడ్‌లో స్మార్ట్ ర్యామ్ మేనేజ్‌మెంట్ ఉంది, అంటే మీ ర్యామ్ మరింత పూర్తి అవుతుంది, ఇది అనువర్తనాల మధ్య వేగంగా మారుతుంది, కాబట్టి దానితో గందరగోళానికి గురికాకుండా ఉండటం మంచిది.

మీ పరికరంలో స్థలాన్ని క్లియర్ చేయడానికి మీరు మీ సిస్టమ్ ఫైల్స్ మరియు కాష్ ద్వారా కూడా త్వరగా వెళ్ళవచ్చు. ప్రతిదీ స్కాన్ చేయడానికి కొన్ని సెకన్ల సమయం పడుతుంది. బ్యాటరీ సేవర్ ఫీచర్ బ్యాటరీని వినియోగించే అనువర్తనాలను మూసివేయడం ద్వారా మీ బ్యాటరీ వినియోగాన్ని తగ్గించడానికి కూడా సహాయపడుతుంది.

4. AVG క్లీనర్

AVG యాంటీవైరస్ వెనుక అదే బృందం సృష్టించింది. AVG క్లీనర్‌కు వాస్తవానికి అవాస్ట్ క్లీనప్‌కు చాలా సమానమైన అనుభవం ఉంది. అనువర్తనాన్ని అభివృద్ధి చేయడానికి AVG వారితో జతకట్టినట్లయితే మేము ఆశ్చర్యపోనవసరం లేదు.

మీరు ఇన్‌స్టాల్ చేసిన తర్వాత ప్రారంభ శుభ్రపరిచే దశ ద్వారా తీసుకెళ్లబడతారు, ఆ తర్వాత మీరు త్వరగా శుభ్రపరచడం, జ్ఞాపకశక్తిని పెంచడం మరియు చిట్కాలకు ప్రాప్యత పొందుతారు.

మీకు ఇప్పటికే AVG యాంటీవైరస్ ప్రీమియం సభ్యత్వం ఉంటే అవాస్ట్ క్లీనప్‌కు బదులుగా AVG క్లీనర్ పొందడానికి మీరు ఇష్టపడవచ్చు.

5. సి క్లీనర్

సి క్లీనర్ అవాస్ట్ క్లీనప్ అనువర్తనం యొక్క మరొక క్లోన్. మీరు ఇన్‌స్టాల్ చేసిన తర్వాత మొదటి ప్రారంభ సిస్టమ్ స్కాన్‌ను పొందుతారు, ఆపై బూస్ట్ మెమరీ మరియు చిట్కాల లక్షణాలకు ప్రాప్యత చేయండి.

మీరు ప్రీమియం లక్షణాలను చౌకగా కావాలనుకుంటే మీరు దీనిని పరిగణించగల ఏకైక కారణం. దీని ధర నెలకు కేవలం £ 1.49 లేదా సంవత్సరానికి £ 5.99. వాస్తవానికి, మీరు యాంటీవైరస్ను చేర్చలేరు, కానీ ఇది అవాస్ట్ మరియు AVG కన్నా చౌకైనది.

6. డ్రాయిడ్ ఆప్టిమైజర్

మరో ప్రసిద్ధ ఆండ్రాయిడ్ క్లీనర్ అనువర్తనం డ్రాయిడ్ ఆప్టిమైజర్. నిల్వను ఖాళీ చేయడానికి మరియు మీ ఆండ్రాయిడ్ ఫోన్ పనితీరును పెంచడానికి మీకు అనేక ఎంపికలు అందుబాటులో ఉన్నాయి.

మొదట, డ్రాయిడ్ ఆప్టిమైజర్ 1-టచ్ స్పీడ్ అప్ ఫీచర్‌ను కలిగి ఉంది. దీనితో మీరు నిల్వను త్వరగా ఖాళీ చేయవచ్చు, నేపథ్యంలో వనరులను తినే అనువర్తనాలను ఆపివేయవచ్చు మరియు కాష్‌ను క్లియర్ చేయవచ్చు.

మీ పరికరంలో స్థలాన్ని తీసుకునే సిస్టమ్ కాష్, డౌన్‌లోడ్ ఫైల్‌లు మరియు ఇతర అవాంఛిత ఫైల్‌లను తొలగించడానికి మీరు క్లీన్ అప్ ఫీచర్‌ను కూడా ఉపయోగించవచ్చు. మీ అన్ని అనువర్తనాలను తనిఖీ చేయడానికి మరియు పనితీరును మెరుగుపరచడానికి మరియు ఎక్కువ స్థలాన్ని ఖాళీ చేయడానికి ఏవి తొలగించాలో విలువైనవి అని నిర్ణయించడానికి అనువర్తన నిర్వాహకుడు మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది.

డ్రాయిడ్ ఆప్టిమైజర్‌లో గోప్యతా డిటెక్టర్ కూడా ఉంది, ఇది ప్రతి అనువర్తనానికి ఏ అనుమతులు ఉన్నాయో తనిఖీ చేయడానికి మరియు మీ ఫోన్‌కు అవాంఛిత ప్రాప్యతను కలిగి ఉన్న వాటిని ఆపడానికి ఉపయోగపడుతుంది.

7. ఫ్యాన్సీ బూస్టర్

ఫ్యాన్సీ బూస్టర్ మీ ఆండ్రాయిడ్ ఫోన్‌ను శుభ్రపరచడంలో సహాయపడటానికి రూపొందించిన మరొక ఫోన్ క్లీనర్ అనువర్తనం. జంక్ ఫైల్స్ మరియు అనువర్తనాలను శుభ్రం చేయడానికి, కాష్‌ను తొలగించడానికి మరియు మీ ఫోన్ పనితీరును పెంచడానికి మీరు దీన్ని ఉపయోగించవచ్చు.

వ్యవస్థాపించిన తర్వాత, మీ పరికరం ప్రస్తుతం ఎంత RAM మరియు నిల్వ ఉపయోగిస్తుందో చూపించే పేజీ కనిపిస్తుంది. అక్కడ నుండి, మీ పరికరం మెరుగ్గా పనిచేయడానికి మీరు అనేక రకాల సాధనాలను ఉపయోగించవచ్చు.

ఫోన్ బూస్ట్, ఉదాహరణకు, ఏ అనువర్తనాలు ఎక్కువ వనరులను ఉపయోగిస్తున్నాయో పరిశీలించి, వాటి నిల్వ పాదముద్రను తొలగించే ఎంపికను అందిస్తాయి. CPU కూలర్‌తో, మీరు నేపథ్యంలో అనువర్తనాలు అమలు చేయకుండా త్వరగా ఆపవచ్చు.

ఫ్యాన్సీ బూస్టర్ గురించి మనకు నచ్చినది ఏమిటంటే ఇది ఇతర ఆండ్రాయిడ్ క్లీనర్ అనువర్తనాల కంటే ఎక్కువ కార్యాచరణను కలిగి ఉంది. ఉదాహరణకు, మీ అనువర్తనాల్లో ఏది నోటిఫికేషన్‌లను పొందాలో త్వరగా నిర్వహించడానికి మీరు దీన్ని ఉపయోగించవచ్చు.

8. ఫోన్ స్పీడ్ బూస్టర్

ఫోన్ స్పీడ్ బూస్టర్ ఇన్‌స్టాల్ చేయబడితే, మీ ఫోన్‌లోని అన్ని అనువర్తనాలను స్కాన్ చేయడం ద్వారా మీరు త్వరగా జంక్ ఫైల్‌లను తొలగించగలరు. మీరు సేవ్ చేయగలిగే నిల్వ మొత్తం చాలా ముఖ్యమైనది.

బ్యాటరీ సేవర్ ఎంపికతో, మీరు అనువర్తనాలను హైబర్నేట్ చేయవచ్చు, తద్వారా అవి బ్యాటరీని ఉపయోగించని నేపథ్యంలో నడుస్తాయి. మీ ఫోన్‌లో వేడెక్కడం వల్ల సమస్యలు ఉన్నాయో లేదో చూడటానికి మీరు CPU కూలర్ ఫీచర్‌ను కూడా ఉపయోగించవచ్చు మరియు అలా అయితే, మీ CPU పై తక్కువ ఒత్తిడిని కలిగించడానికి మీరు అనువర్తనాలను మూసివేయవచ్చు.

9. వైరస్ క్లీనర్ – యాంటీవైరస్ ఫ్రీ మరియు ఫోన్ క్లీనర్

మీరు జంక్ ఫైళ్ళను తొలగించడం ద్వారా నిల్వ స్థలాన్ని ఖాళీ చేయాలనుకుంటే, మీ నోటిఫికేషన్‌లను నిర్వహించండి, బ్యాటరీ జీవితాన్ని ఆదా చేసుకోండి మరియు ఆండ్రాయిడ్ మాల్వేర్‌ను కూడా ఆపాలనుకుంటే వైరస్ క్లీనర్ గొప్ప అనువర్తనం.

వైరస్ క్లీనర్‌లోని చాలా కార్యాచరణ ఇతర అనువర్తనాల మాదిరిగానే ఉంటుంది. స్థలాన్ని తీసుకుంటున్న ఫైల్‌లను చూడటానికి మీరు స్కాన్‌ను అమలు చేయవచ్చు మరియు వాటిని తీసివేయవచ్చు లేదా ఏదైనా అనువర్తనాలు మీ ఫోన్‌ను వేడెక్కడానికి కారణమవుతున్నాయో లేదో తెలుసుకోవడానికి స్కాన్‌ను అమలు చేసి, ఆపై వాటిని బలవంతంగా ఆపండి.

వైరస్ క్లీనర్ యొక్క వైరస్ స్కానర్ లక్షణంతో, మీ అనువర్తనాలు స్కాన్ చేయబడతాయి మరియు ఏదైనా సంభావ్య బెదిరింపులు బయటపడతాయి. ఏదైనా బెదిరింపులు కనుగొనబడితే మీకు హెచ్చరిక ఇవ్వబడుతుంది మరియు మీ ఫోన్‌ను రక్షించడానికి మీరు వాటిని తొలగించగలరు.

10. వన్ బూస్టర్

మేము వన్ బూస్టర్‌ను ఇష్టపడుతున్నాము ఎందుకంటే ఇది చాలా అనుమతులను అభ్యర్థించకుండా నేరుగా పాయింట్‌కు చేరుకుంటుంది. మీరు అనువర్తనాన్ని ప్రారంభించిన క్షణంలో శీఘ్ర స్కాన్ జరుగుతుంది మరియు జంక్ ఫైళ్ళను తొలగించడం ద్వారా మీరు ఎంత స్థలాన్ని ఆదా చేయవచ్చో మీకు తెలియజేయబడుతుంది.

ఆ తరువాత, మీకు ఫోన్ బూస్ట్, బ్యాటరీ సేవర్, సెక్యూరిటీ మరియు CPU కూలర్ అనే నాలుగు ఫీచర్లకు ప్రాప్యత ఇవ్వబడింది.

మీరు CPU కూలర్ లేదా బ్యాటరీ సేవర్‌ను ఉపయోగించినప్పుడు, బ్యాటరీ మరియు CPU వినియోగాన్ని తగ్గించడానికి వన్ బూస్టర్ స్వయంచాలకంగా అనువర్తనాలను హైబర్నేట్ చేస్తుంది. భద్రతా లక్షణంతో, ఏదైనా సంభావ్య బెదిరింపులను హైలైట్ చేయడానికి మీ అనువర్తనాలు స్కాన్ చేయబడతాయి.

చివరగా, ఫోన్ బూస్ట్ మరోసారి అనువర్తనాల ద్వారా వెళుతుంది మరియు ఆ సెకనులో మీ పనితీరుతో సమస్యలను కలిగించే వాటిని నిద్రాణస్థితికి తెస్తుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *