కార్ల కోసం 3 ఉత్తమ GPS ట్రాకర్స్.

మీ కారు కోసం GPS ట్రాకర్ ఎంతో సహాయపడుతుంది. అన్నింటికంటే, చివరిసారి మీరు పెద్ద పార్కింగ్ స్థలంలో పార్క్ చేసి, మీరు ఎక్కడ పార్క్ చేశారో పూర్తిగా మర్చిపోయారా? మీ వాహనం ఎప్పుడైనా దొంగిలించబడితే దాన్ని గుర్తించడంలో కూడా ఈ ట్రాకర్లు ఉపయోగపడతాయి. GPS ట్రాకర్లు అసురక్షిత డ్రైవింగ్ హెచ్చరికలు, మైలేజ్ ట్రాకింగ్ మరియు మరెన్నో వంటి సమాచారాన్ని కూడా అందించగలవు.

కార్ల కోసం ఉత్తమమైన GPS ట్రాకర్‌ను కనుగొనడం కఠినమైనది. స్పైటెక్ జిఎల్ 300 అక్కడ ఉన్న ఉత్తమ ట్రాకర్ కోసం మా సిఫారసు అయినప్పటికీ, VSync మరియు ల్యాండ్ ఎయిర్ సీ 54 రెండూ మీ నిర్దిష్ట అవసరాలకు బాగా సరిపోయే గొప్ప ఎంపికలు.

స్పైటెక్ జిఎల్ 300

స్పైటెక్ జిఎల్ 300 నాణ్యమైన జిపిఎస్ ట్రాకర్ యొక్క అన్ని లక్షణాలను కలిగి ఉంది: ఇది చిన్నది మరియు వివిక్తమైనది, సుదీర్ఘ బ్యాటరీ జీవితాన్ని కలిగి ఉంది మరియు 24/7 రియల్ టైమ్ జిపిఎస్ ట్రాకింగ్‌ను అందిస్తుంది. ఫోన్, టాబ్లెట్ లేదా కంప్యూటర్‌కు దాని స్థానం గురించి నవీకరణలను అందించడానికి పరికరం 4 జి నెట్‌వర్క్‌ను ఉపయోగిస్తుంది.

దాని చిన్న పరిమాణానికి ధన్యవాదాలు, స్పైటెక్ జిఎల్ 300 ను సీటు కింద లేదా గ్లోవ్ కంపార్ట్మెంట్లో జారవచ్చు. కనుగొనడం అంత సులభం కాదు, కాబట్టి మీరు దాని ఉనికిని డ్రైవర్ నుండి దాచడానికి ప్రయత్నిస్తుంటే (లేదా వాహనంలో ఉండకూడని వ్యక్తి నుండి), దీన్ని చేయడం సులభం.

స్పైటెక్ GL300 ఒక నిర్దిష్ట ప్రాంతంలోకి ప్రవేశించినప్పుడు లేదా నిష్క్రమించినప్పుడు ఇమెయిల్ లేదా SMS హెచ్చరికలను పంపగలదు. ఎవరైనా ఇంటికి వచ్చినప్పుడు లేదా మీ పిల్లలు పాఠశాల నుండి బయలుదేరినప్పుడు వారిపై ట్యాబ్‌లను ఉంచడానికి ఇది ఒక గొప్ప మార్గం. అన్నింటికన్నా ఉత్తమమైనది, స్పైటెక్ జిఎల్ 300 గోప్యతను దృష్టిలో ఉంచుకొని రూపొందించబడింది. మీ సమాచారం ఏదీ నిల్వ చేయబడదు మరియు ప్రసారం చేయబడిన మొత్తం డేటా ఎండ్-టు-ఎండ్ గుప్తీకరించబడుతుంది.

స్పైటెక్ జిఎల్ 300 అమెజాన్‌లో $ 70, దాని యొక్క అన్ని లక్షణాలను యాక్సెస్ చేయడానికి $ 25 నెలవారీ రుసుము ఉంటుంది.

VSync GPS ట్రాకర్

స్పైటెక్ జిఎల్ 300 యొక్క అధిక నెలవారీ ధర మీకు కొంచెం ఎక్కువ అయితే, VSync మంచి ఎంపిక. ప్రారంభ ఖర్చు $ 80 వద్ద $ 10 ఎక్కువ అయితే, సేవకు నెలవారీ సభ్యత్వం లేదు. ఇతర ఫీజులు ఉన్నాయి, అయితే: ఒక సారి యాక్టివేషన్ ఫీజు $ 40, మరియు వార్షిక పునరుద్ధరణ రుసుము $ 80.

కార్ల కోసం VSync GPS ట్రాకర్‌కు ఒక ప్రధాన ప్రయోజనం ఏమిటంటే ఇది ప్రపంచవ్యాప్తంగా దాదాపు కవరేజీని అందిస్తుంది. 220 కంటే ఎక్కువ దేశాలలో మీ వాహనం ఎక్కడ ఉన్నా మీరు రియల్ టైమ్ ట్రాకింగ్ పొందవచ్చు. పని వాహనాలు లేదా కొత్త డ్రైవర్లను ట్రాక్ చేయడానికి VSync చాలా బాగుంది.

ఇది ఇతర ఎంపికల వలె వివిక్తమైనది కాదు. ఇది వాహనం యొక్క OBD-II పోర్ట్ (సాధారణంగా స్టీరింగ్ వీల్ కింద ఉన్న ఆన్బోర్డ్ కంప్యూటర్ పోర్ట్) లోకి ప్లగ్ చేస్తుంది, అయినప్పటికీ మీరు OBD పొడిగింపు కేబుల్ ఉపయోగించి కొంతవరకు దాచవచ్చు. దీని యొక్క వివాదం VSync వినియోగదారుకు అందించే సమాచారం.

అన్నింటిలో మొదటిది, VSync కి బ్యాటరీ అవసరం లేదు. ఇది వాహనం నుండి అవసరమైన శక్తిని ఆకర్షిస్తుంది. ఇది లోపం సంకేతాలు, ఇంధన స్థాయి, ఇంధన సామర్థ్యం, ​​ఇంజిన్ RPM, వేగం మరియు మరెన్నో వాటికి ప్రాప్యతను అందిస్తుంది. ప్రియమైనవారి మొబైల్ పరికరాల VSync అనువర్తనాన్ని డౌన్‌లోడ్ చేసుకుంటే అది వారి స్థాన ట్రాకింగ్‌ను కూడా అందిస్తుంది.

VSync ట్రాకర్ రియల్ టైమ్ ట్రాకింగ్ మరియు అపరిమిత మ్యాప్ చరిత్రను అందిస్తుంది. ప్రతి 15 నుండి 30 సెకన్లకు విరుద్ధంగా, వాహనం ఆపివేయబడినప్పుడు పరికరం గంటకు ఒకసారి నవీకరిస్తుంది.

ల్యాండ్ ఎయిర్‌సీ 54

కార్ల కోసం GPS ట్రాకర్లలో ఎక్కువ భాగం అంతర్గత పరికరాలు, అయితే ఇవి తరచుగా కనుగొనడం చాలా సులభం. మీరు వాహనానికి బాహ్య ట్రాకర్‌ను అటాచ్ చేయాలనుకుంటే, ల్యాండ్ ఎయిర్‌సీ 54 గొప్ప ఎంపిక. కేవలం 2 అంగుళాల చదరపు మరియు ఒక అంగుళం కంటే తక్కువ మందంతో, ల్యాండ్ ఎయిర్‌సీయా వివిక్త మరియు మీ కారులో ఎక్కడైనా దాచడం సులభం.

కదలికల ట్రాకింగ్ గూగుల్ మ్యాప్స్ ఉపయోగించడం ద్వారా నిజ సమయంలో జరుగుతుంది మరియు సమాచారం వెబ్ పోర్టల్ ద్వారా లేదా అనువర్తనం ద్వారా ప్రసారం చేయబడుతుంది. మీరు వాహనం యొక్క స్థానం, సామాను ముక్క లేదా ఒక వ్యక్తి గురించి ఇమెయిల్ మరియు SMS నవీకరణలను కూడా స్వీకరించవచ్చు. ల్యాండ్ ఎయిర్‌సీయా యొక్క చిన్న పరిమాణం అది గమనించకుండానే మీ సామానులోకి జారడం సాధ్యపడుతుంది.

ల్యాండ్ ఎయిర్‌సీ 54 జలనిరోధితమైనది మరియు అధిక శక్తితో కూడిన అయస్కాంతాన్ని కలిగి ఉంటుంది, కాబట్టి దీనిని ఎవరూ గమనించకుండా చక్రంలో బాగా లేదా వాహనం యొక్క బంపర్‌పై ఉంచవచ్చు. పరికరంలో LED లైట్లు ఉన్నాయి, కానీ ట్రాకర్ యొక్క స్థానాన్ని బాగా దాచడానికి వీటిని అనువర్తనం ద్వారా నిలిపివేయవచ్చు.

ల్యాండ్ ఎయిర్‌సీ 54 ప్రపంచవ్యాప్తంగా కవరేజీని అందిస్తుంది మరియు మెజారిటీ దేశాలలో పనిచేస్తుంది. సిమ్ కార్డు ఉపయోగించడం వల్ల దీనికి చందా అవసరం. చందా ఖర్చు మీరు ఎంత తరచుగా నవీకరణలను కోరుకుంటున్నారో దానిపై ఆధారపడి ఉంటుంది; మీరు తరచుగా నవీకరణలను కోరుకుంటే, ఖరీదైనది అవుతుంది. ధరలు నెలకు $ 20 నుండి నెలకు $ 50 వరకు ఉంటాయి.

మీరు మీ వాహనాన్ని దొంగతనానికి వ్యతిరేకంగా కాపాడుకోవాలనుకుంటున్నారా లేదా మీరు కొత్త డ్రైవర్‌పై నిఘా పెట్టడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారా, మీ కారు కోసం GPS ట్రాకర్ దీనికి పరిష్కారం. ఈ మూడు పరికరాలు మార్కెట్లో కొన్ని ఉత్తమ ఎంపికలు.

మీ కారుకు మీకు ఇష్టమైన GPS ట్రాకర్ ఏమిటి? దిగువ వ్యాఖ్యలలో మాకు తెలియజేయండి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *