మీ స్వంత స్కైప్ ఫోన్ నంబర్‌ను ఎలా పొందాలి?

మీకు ఇంటర్నెట్ కనెక్షన్ మరియు సెల్ సేవ లేనప్పుడు కాల్ చేయడానికి ఒకటి కంటే ఎక్కువ మార్గాలు ఉన్నాయి. ఒకరి సెల్‌కు కాల్ చేయడానికి మీరు వైఫై కాలింగ్ లేదా VoIP సేవలను ఉపయోగించవచ్చు. ఇతర వ్యక్తులు మిమ్మల్ని కూడా తిరిగి పిలవాలని మీరు కోరుకుంటే? కాల్స్ చేయడానికి మరియు స్వీకరించడానికి మీ స్వంత స్కైప్ ఫోన్ నంబర్‌ను పొందడానికి స్కైప్ ప్రత్యామ్నాయాన్ని అందిస్తుంది.

ఉత్తమ వీడియో కాన్ఫరెన్స్ సేవల్లో ఒకటిగా, స్కైప్ మీ స్కైప్ అనువర్తనంతో ఏదైనా పరికరంలో ఇన్‌కమింగ్ కాల్‌లకు సమాధానం ఇవ్వడానికి స్థానిక ఫోన్ నంబర్‌ను పొందడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. దీన్ని ఎలా చేయాలో, ఎంత ఖర్చవుతుందో మరియు మీరు స్కైప్ ఫోన్ నంబర్‌ను ఎందుకు పొందాలనుకుంటున్నారో తెలుసుకోండి.

స్కైప్ ఫోన్ నంబర్ ఎందుకు పొందాలి?

స్కైప్ ఫోన్ నంబర్‌ను కలిగి ఉండటం యొక్క స్పష్టమైన ప్రయోజనం ఏమిటంటే, మీ స్వంత పరికరంలో దాన్ని ఉపయోగించగల సామర్థ్యం. మీరు ఈ నంబర్‌ను సెటప్ చేసిన తర్వాత, మీరు ఇన్‌కమింగ్ కాల్‌లకు మీ స్మార్ట్‌ఫోన్‌లోనే కాకుండా, మీ కంప్యూటర్ లేదా టాబ్లెట్‌లో కూడా సమాధానం ఇవ్వవచ్చు. మంచి భాగం ఏమిటంటే, మీరు వారికి చెప్పకపోతే మీరు స్కైప్ ఉపయోగిస్తున్నారని మీ కాలర్‌కు తెలియదు.

మీరు దీన్ని వ్యాపార ప్రయోజనాల కోసం కూడా ఉపయోగించవచ్చు మరియు స్కైప్‌తో అంతర్జాతీయంగా వెళ్ళవచ్చు. మీరు మీ ఉత్పత్తులను అమ్మాలని / ప్రచారం చేయాలనుకుంటున్న దేశంలో స్కైప్ ఫోన్ నంబర్‌ను పొందండి మరియు మీ ఖాతాదారులకు ఇవ్వండి. మీ స్కైప్ అందుబాటులో లేనప్పుడు కూడా వారు మిమ్మల్ని చేరుకోవచ్చు. అదనంగా, ఫోన్ నంబర్ స్థానికంగా ఉన్నందున, మీ క్లయింట్లు అంతర్జాతీయ కాలింగ్ కోసం అదనపు చెల్లించాల్సిన అవసరం లేదు.

చివరగా, స్కైప్‌లో ఫోన్ నంబర్‌ను ఎంచుకోవడం ద్వారా మీరు మీ ల్యాండ్‌లైన్‌ను పూర్తిగా భర్తీ చేయవచ్చు. ఈ సంఖ్యలు 25 దేశాలలో అందుబాటులో ఉన్నాయి. మీరు సంవత్సరానికి ఫ్లాట్ ఫీజు మాత్రమే చెల్లిస్తారు మరియు అపరిమిత ఇన్‌కమింగ్ కాల్‌లను పొందుతారు కాబట్టి మీరు కొన్ని బక్స్ కూడా ఆదా చేయవచ్చు.

మీ స్వంత స్కైప్ ఫోన్ నంబర్‌ను ఎలా పొందాలి

స్కైప్‌లో మీ స్వంత ఫోన్ నంబర్‌ను సెటప్ చేయడానికి, స్కైప్ అధికారిక సైట్‌లోని స్కైప్ నంబర్ విభాగానికి వెళ్లి దశలను అనుసరించండి.

  • ప్రధాన పేజీలో, మీ స్థానిక స్కైప్ నంబర్ కోసం దేశాన్ని ఎంచుకోండి.
  • మీరు ఈ దేశం నుండి యాదృచ్ఛిక స్థానిక ఫోన్ నంబర్‌తో పేజీకి తీసుకెళ్లబడతారు. మీకు నంబర్‌తో సంతోషంగా లేకపోతే, అదే ప్రాంతం నుండి వేరే ఫోన్ నంబర్‌ను ఎంచుకోవడానికి క్రిందికి స్క్రోల్ చేసి ఇతర స్థానిక నంబర్‌లను చూపించు క్లిక్ చేయండి.

అదే పేజీలో, మీరు ఒక దేశాన్ని మరియు ప్రాంతాన్ని / రాష్ట్రాన్ని ఎంచుకోవడానికి వేరే ప్రదేశాన్ని ఎంచుకోండి క్లిక్ చేయవచ్చు. మీకు నచ్చిన సంఖ్యతో మీరు ముగించినప్పుడు, కొనసాగించు క్లిక్ చేయండి.

  • మీరు ఇంకా సైన్ ఇన్ చేయకపోతే, మీ స్కైప్ ఖాతాకు సైన్ ఇన్ చేయమని సైట్ మిమ్మల్ని అడుగుతుంది. మీకు ఇంకా స్కైప్ ఖాతా లేకపోతే, మీరు దీన్ని త్వరగా ఇక్కడ కూడా సెటప్ చేయవచ్చు.
  • బిల్లింగ్ వ్యవధిని ఎంచుకోండి పేజీలో, మీరు మీ ఆర్డర్ యొక్క సారాంశాన్ని చూస్తారు. తరువాత, మూడు బిల్లింగ్ ఎంపికలలో ఒకదాన్ని ఎంచుకోండి: ప్రతి నెల, ప్రతి మూడు నెలలు లేదా ప్రతి 12 నెలలకు చెల్లించండి. మీరు తగిన పే ఎంపికను ఎంచుకున్న తర్వాత, కొనసాగించు క్లిక్ చేయండి.
  • మీ బిల్లింగ్ సమాచారాన్ని పూరించడం మరియు మీ సభ్యత్వాన్ని నిర్ధారించడానికి సేవ్ క్లిక్ చేయడం మాత్రమే మిగిలి ఉంది.

మీరు కొనుగోలు చేసిన వెంటనే మీ స్కైప్ ఫోన్ నంబర్ స్వయంచాలకంగా సక్రియం అవుతుంది. కాబట్టి మీరు దీన్ని ఇప్పటికే మీ స్నేహితులు మరియు సహోద్యోగులతో పంచుకోవడం ప్రారంభించవచ్చు. మీరు ఎన్ని స్కైప్ సంఖ్యలను సెటప్ చేయవచ్చనే దానికి పరిమితి లేదు, కాబట్టి మీరు వేర్వేరు ప్రాంతాలు లేదా ప్రయోజనాల కోసం ఒకటి కంటే ఎక్కువ కలిగి ఉండవచ్చు.

దీని ధర ఎంత?

స్కైప్‌లో మీ ఫోన్ నంబర్‌కు మీరు చెల్లించే ధర దేశం మరియు మీరు ఎంచుకున్న బిల్లింగ్ పద్ధతిపై ఆధారపడి ఉంటుంది. ఉదాహరణకు, మీరు నెలవారీ చెల్లిస్తే యుఎస్ నంబర్ మీకు సంవత్సరానికి $ 70, మీరు ప్రతి మూడు నెలలకు చెల్లిస్తే $ 60 కంటే ఎక్కువ, మరియు మీరు ప్రతి సంవత్సరం చెల్లిస్తే సుమారు $ 50 ఖర్చు అవుతుంది.

చెల్లించే పద్ధతుల్లో క్రెడిట్ కార్డ్, పేపాల్, బ్యాంక్ బదిలీ మరియు స్కైప్ క్రెడిట్ ఉన్నాయి. మీరు ఎప్పుడైనా మీ స్కైప్ ఫోన్ నంబర్‌ను రద్దు చేయవచ్చు, లేకపోతే మీ సభ్యత్వం మీ చందా వ్యవధి ముగింపులో స్వయంచాలకంగా పునరుద్ధరించబడుతుంది.

ప్రోస్ అండ్ కాన్స్ స్కైప్ నంబర్ కలిగి ఉండటం వల్ల కలిగే లాభాలు

మీరు స్కైప్‌లో మీ స్వంత ఫోన్ నంబర్‌ను పొందాలనుకుంటున్నారా అనే దానిపై తుది తీర్పు ఇచ్చే ముందు, మీరు పరిశీలించదలిచిన కీలకమైన సమాచారం ఇక్కడ ఉంది.

ధర

మొదట మొదటి విషయాలు, స్కైప్ నంబర్ కొనడం మీ కోసం విలువైనదేనా అని మీరు నిర్ణయించుకోవాలి. ఇక్కడ సార్వత్రిక సమాధానం లేదు, ఎందుకంటే మీరు ఈ ఫోన్ నంబర్‌ను ఎంతవరకు ఉపయోగిస్తారని మరియు ఏ ప్రయోజనాల కోసం ఉపయోగిస్తారనే దానిపై ఆధారపడి ఉంటుంది. అంతేకాకుండా, మీరు ఎంచుకున్న దేశాన్ని బట్టి ధర కూడా భిన్నంగా ఉంటుంది.

ఉపయోగించడానికి సులభమైనది కాని పొందడం సులభం కాదా?

కొంతమంది వినియోగదారులు స్కైప్ నంబర్‌ను పొందడం విలువైనది కాదని వాదిస్తారు, ఎందుకంటే దీన్ని ఉపయోగించడం సులభం అయితే దాన్ని మొదటి స్థానంలో పొందడం చాలా కష్టం. మీ స్కైప్ ఫోన్ నంబర్‌ను సెటప్ చేయడానికి ముందు కొన్ని దేశాలు మీకు నివాస రుజువు ఇవ్వవలసి ఉంటుంది.

ఈ దేశాలలో బ్రెజిల్, జర్మనీ, ఫ్రాన్స్, స్విట్జర్లాండ్ మరియు దక్షిణ కొరియా ఉన్నాయి. అదృష్టవశాత్తూ, మీరు యుఎస్ ఫోన్ నంబర్‌ను పొందాలనుకుంటే, మీరు అదనపు పత్రాలను అందించాల్సిన అవసరం లేదు.

మీ స్వంత సంఖ్యను ఉపయోగించలేరు

ఇది ఒక ప్రయోజనం లేదా ప్రతికూలతగా కూడా పరిగణించబడుతుంది. స్కైప్‌లో మీ స్వంత లేదా ఇప్పటికే ఉన్న మరొక నంబర్‌ను మీ ఫోన్ నంబర్‌గా ఉపయోగించలేరు. బదులుగా, స్కైప్ మీకు యాదృచ్ఛిక సంఖ్యను కేటాయిస్తుంది లేదా ఒక నిర్దిష్ట దేశం లేదా ప్రాంతం నుండి అందుబాటులో ఉన్న యాదృచ్ఛిక సంఖ్యల ఎంపికను మీకు ఇస్తుంది.

మీ స్కైప్ సంఖ్య మీ స్కైప్ ఖాతాకు జోడించబడింది

మీ స్కైప్ సంఖ్య మీ స్కైప్ ఖాతాతో ముడిపడి ఉంది. ఇది మీ జీవితాన్ని సులభతరం చేస్తుంది అంటే మీరు మీ ఖాతా మరియు మీ ఫోన్ నంబర్ రెండింటినీ ఒకే ప్లాట్‌ఫామ్‌లో యాక్సెస్ చేయవచ్చు. అయినప్పటికీ, మీరు మీ స్కైప్ ఖాతాను మార్చాలని నిర్ణయించుకుంటే అది కూడా సమస్యగా మారుతుంది, ఎందుకంటే మీరు మీ స్కైప్ నంబర్‌ను బదిలీ చేయలేరు.

స్కైప్ నంబర్ మీరు వెతుకుతున్నారా?

మీరు అదనపు ఫోన్ నంబర్‌ను సెటప్ చేయాలని లేదా ల్యాండ్‌లైన్‌ను పూర్తిగా తొలగించాలని చూస్తున్నట్లయితే స్కైప్ నంబర్‌ను పొందడం సులభమైన పరిష్కారం. దాని నుండి ఎక్కువ ప్రయోజనం పొందడానికి, దానితో వచ్చే అన్ని లాభాలు మరియు నష్టాలను పరిగణించండి మరియు ఇది వ్యక్తిగతంగా మీకు మంచి ఒప్పందమా అని నిర్ణయించుకోండి.

మీరు మీ స్వంత స్కైప్ ఫోన్ నంబర్‌ను పొందాలని ఆలోచిస్తున్నారా? మీ కోసం ఈ సేవ యొక్క అతిపెద్ద అమ్మకపు స్థానం ఏమిటి? దిగువ వ్యాఖ్యలలో మీ ఆలోచనలను మాతో పంచుకోండి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *