గూగుల్ క్యాలెండర్ ఈవెంట్‌లను సృష్టించడానికి 2 క్రొమ్ చిరునామా బార్ సత్వరమార్గాలు.

ఇంటర్నెట్ యొక్క గోప్యతా సమస్యలు మరియు సరిహద్దు గుత్తాధిపత్యాన్ని మీరు కడుపుకోగలిగితే, గూగుల్ వాస్తవానికి చాలా గొప్పగా అందిస్తుంది.

మీకు ఇష్టమైన బ్రౌజర్ మీ ఇమెయిల్ ప్రొవైడర్, మీ ఫోన్ డెవలపర్, మీకు ఇష్టమైన వీడియో వెబ్‌సైట్ యజమాని మరియు మరెన్నో ఉన్నప్పుడు, క్రాస్-ప్లాట్‌ఫాం ఇంటిగ్రేషన్‌లు సంపూర్ణంగా ఉంటాయి. నేటికీ, గూగుల్ మీ బ్రౌజర్, ఫోన్ మరియు మిగతావన్నీ దాని భారీ వెబ్ సేవలు మరియు అనువర్తనాలతో అనుసంధానించడానికి మార్గాలను సృష్టిస్తోంది.

ఇటీవలే, డెస్క్‌టాప్‌లో దాని తాజా స్థిరమైన విడుదలలో గూగుల్ క్రోమ్ ఇప్పుడు కొన్ని కొత్త గూగుల్ క్యాలెండర్ సత్వరమార్గాలకు మద్దతు ఇస్తున్నందున ఇది నిజం.

చిరునామా పట్టీ ద్వారా క్రొమ్ లో గూగుల్ క్యాలెండర్ ఈవెంట్‌లను సృష్టించడానికి మిమ్మల్ని అనుమతించే గూగుల్ క్రొమ్ యొక్క రెండు కొత్త సత్వరమార్గాల గురించి మాట్లాడుదాం.

క్రొమ్ చిరునామా పట్టీలో గూగుల్ క్యాలెండర్ ఈవెంట్‌లను ఎలా సృష్టించాలి

గూగుల్ క్యాలెండర్ ఈవెంట్‌లు మరియు సమావేశాలను సృష్టించడం ఇప్పటికే చాలా కష్టమైన పని కాదు, కానీ ఇది చిరునామా పట్టీ ద్వారా లేదా గూగుల్ పిలుస్తున్నట్లుగా, ఓమ్నిబాక్స్ ద్వారా మరింత సులభం అవుతుంది.

డెస్క్‌టాప్ వెర్షన్ 77.0.3865.120 నాటికి, క్రొత్త క్యాలెండర్ ఈవెంట్ లేదా సమావేశాన్ని (వరుసగా) సృష్టించడానికి నేరుగా దాటవేయడానికి క్రొమ్ వినియోగదారులు ఇప్పుడు cal.new లేదా meeting.New సత్వరమార్గాలను ఉపయోగించవచ్చు. మీరు చేయాల్సిందల్లా కీఫ్రేజ్‌ని క్రొమ్ చిరునామా పట్టీలో టైప్ చేసి ఎంటర్ నొక్కండి.

మీరు ఇలాంటి ప్రయోజనాల కోసం బుక్‌మార్క్‌లను ఉపయోగించినట్లయితే, ఈ కొత్త సత్వరమార్గాలు మీకు కొన్ని బుక్‌మార్క్‌ల బార్ రియల్ ఎస్టేట్‌ను ఆదా చేయగలవు. మీరు ఒక విధమైన పొడిగింపును ఉపయోగించినట్లయితే, క్రొమ్ ను సున్నితంగా అమలు చేయడానికి ఇది పూర్తిగా నిలిపివేయబడుతుంది. రెండు కీఫ్రేజ్‌లు చాలా తక్కువ, కాబట్టి వాటిని టైప్ చేయడానికి తీసుకున్న అదనపు సమయం చాలా తక్కువ.

మీ లింక్ చేసిన గూగుల్ ఖాతాలలో ఈ సంఘటనల సృష్టిని మీరు లక్ష్యంగా చేసుకోవచ్చు. మీరు గూగుల్ హోమ్‌పేజీకి వెళితే, మీ ఖాతా పోర్ట్రెయిట్‌పై క్లిక్ చేసి, మీ లింక్ చేసిన ఖాతాల పేరు మీద మీ కర్సర్‌ను ఉంచండి, మీరు స్టేటస్ బార్ URL లో ఖాతా నంబర్‌ను చూడాలి:

ఈ URL లోని ఆథ్యూజర్ పరామితి విలువ ముఖ్యమైనది. వినియోగదారు ఖాతాపై హోవర్ చేయడం, ఈ నంబర్‌ను తీసుకోవడం మరియు దానికి 1 ని జోడించడం ద్వారా, మీరు ప్రస్తుతం లాగిన్ అయిన ఖాతా కాకుండా ఇతర ఖాతాల క్రింద కొత్త గూగుల్ క్యాలెండర్ ఈవెంట్‌లు మరియు సమావేశాల కోసం సత్వరమార్గాలను సృష్టించవచ్చు.

ఉదాహరణకు, పై స్క్రీన్‌షాట్‌లో చూపిన ఖాతా కోసం, నేను ఆ ఖాతాలోకి స్వయంచాలకంగా లాగిన్ అవ్వడానికి cal.new/2 మరియు meeting.new/2 సత్వరమార్గాలను ఉపయోగించవచ్చు మరియు దాని క్రింద ఒక క్యాలెండర్ ఈవెంట్ లేదా సమావేశాన్ని సృష్టించవచ్చు. ఇది భారీ టైమ్‌సేవర్, ప్రత్యేకించి మీరు మీ ఖాతా కేటాయించిన ప్రతి సంఖ్యను గుర్తుంచుకోగలిగితే.

గూగుల్ క్యాలెండర్ ఉత్తమ ఆన్‌లైన్ క్యాలెండర్ సేవ కోసం మా ఎంపిక, కాబట్టి గూగుల్ క్రోమ్‌లో ఈ క్రొత్త గూగుల్ క్యాలెండర్ సత్వరమార్గాలను చేర్చడం చాలా ప్రశంసించబడింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *