తల్లిదండ్రులు తమ పిల్లల ఇంటర్నెట్ వాడకంపై నిఘా పెట్టడానికి ఉపయోగించే 5 అనువర్తనాలు

తల్లిదండ్రులుగా, మీరు మీ పిల్లలను ప్రపంచంలోని దాచిన (మరియు అంతగా దాచని) ప్రమాదాల నుండి రక్షించాలి. ఇప్పుడు మీ ప్రీ-టీనేజ్ మరియు టీనేజ్ యువకులకు స్మార్ట్ పరికరాలకు ప్రాప్యత ఉంది, వారు జీవితంలోని కఠినమైన వాస్తవాలకు గురయ్యే ప్రమాదం ఉంది.

సరైన పర్యవేక్షణ లేకుండా, స్మార్ట్‌ఫోన్ లేదా టాబ్లెట్ మీ పిల్లలను అపరిచితులతో కనెక్ట్ అవ్వడానికి, అశ్లీల ప్రవర్తనలను నేర్చుకోవడానికి మరియు ఇతర భయానక చర్యలకు పాల్పడటానికి అనుమతిస్తుంది.

అయితే, మీరు మీ బిడ్డను స్మార్ట్‌ఫోన్ వాడకం నుండి పరిమితం చేయాలని దీని అర్థం కాదు. బదులుగా, మీరు వారి కార్యకలాపాలను పర్యవేక్షించవచ్చు మరియు పరిమితం చేయవచ్చు. మీ పిల్లల ఇంటర్నెట్ వాడకాన్ని గూఢచర్యం చేయడానికి మీరు రహస్యంగా ఉపయోగించే ఐదు అనువర్తనాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి.

మొబిసిప్ – లైన్ స్పై యాప్ టాప్

తల్లిదండ్రులు తమ పిల్లల ఆన్‌లైన్ కార్యకలాపాల భద్రతను నిర్ధారించాలనుకునే అన్ని లక్షణాలతో మొబిసిప్ అనువర్తనం వస్తుంది. పరికరం యొక్క ఉపయోగం గురించి అనేక రకాల సమాచారాన్ని సేకరించడానికి ఇది మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది.

ఉదాహరణకు, మీరు సైట్‌లు మరియు అనువర్తనాలను బ్లాక్ చేయవచ్చు మరియు మీ పిల్లవాడు దీన్ని యాక్సెస్ చేయడానికి ప్రయత్నించినప్పుడల్లా నోటిఫికేషన్‌లను స్వీకరించవచ్చు. అదనంగా, మీరు ఫిల్టర్ చేసిన కంటెంట్ కోసం వారు శోధించడానికి ప్రయత్నించినప్పుడు ఇది మీకు తెలియజేస్తుంది. మీరు వర్గాల ఆధారంగా సైట్‌లు మరియు అనువర్తనాలను నిరోధించవచ్చు (30 కి పైగా చేర్చబడింది) లేదా మీరు నిర్దిష్ట అనువర్తనాలను నిరోధించవచ్చు (అనగా, వాట్సాప్, స్నాప్‌చాట్ మొదలైనవి).

మీరు మీ పిల్లలను వచన సందేశం లేదా చాట్ చేయడానికి అనుమతించాలనుకుంటే, మీరు దాన్ని సెటప్ చేయవచ్చు, తద్వారా సంభాషణ యొక్క రెండు వైపులా సంగ్రహించబడుతుంది. అప్పుడు మీరు ప్రతి వారం అంతులేని పాఠాలను చదవడం లేదు, మీరు “చెప్పవద్దు” లేదా “దొంగచాటు” వంటి పదబంధాల కోసం హెచ్చరికలను సృష్టించవచ్చు.

ఈ అనువర్తనం యొక్క ఇబ్బంది ఏమిటంటే మీరు పోర్టల్ లేదా ఇమెయిల్ ద్వారా మాత్రమే హెచ్చరికలను స్వీకరిస్తారు (పాఠాలు లేవు). అలా కాకుండా, మీరు ఐదు వేర్వేరు పరికరాల్లో అనువర్తనాన్ని సెటప్ చేయవచ్చు మరియు వాటిని రూట్ లేదా జైల్బ్రేక్ చేయవలసిన అవసరం లేదు.

అలాగే, ఖర్చు సంవత్సరానికి $ 50, ఇది నెలవారీ ప్రణాళికలతో అనేక ఇతర ఎంపికల కంటే చౌకగా ఉంటుంది.

mSpy – రిమోట్ యాక్సెస్ కోసం స్పై యాప్

టీనేజ్ యువకులు – వారు విపరీతమైన ఏదో చేయటానికి ప్రయత్నించినప్పుడు, వారి ఆచూకీ తెలుసుకోవడానికి మీకు mSpy వంటి సాధనాలు ఉన్నాయి. మీ పిల్లల ఫోన్‌కు mSpy ని డౌన్‌లోడ్ చేసిన తర్వాత, మీరు మీ పిల్లల ఇంటర్నెట్ వినియోగం మరియు ఇతర కార్యకలాపాలపై నిఘా పెట్టగలరు.

ఉదాహరణకు, వారు ఎక్కడ ఉన్నారో వారు ఉన్నారో లేదో మీరు చూడగలరు. అదనంగా, మీరు వారి ఇమెయిల్‌లు, వచన సందేశాలు మరియు కాల్‌లను పర్యవేక్షించవచ్చు. మీ పిల్లలు స్నేహితులకు లేదా వెబ్‌లో టైప్ చేస్తున్న వాటిని ట్రాక్ చేయడానికి ఇది కీలాగర్‌తో వస్తుంది.

మీ పిల్లలు వారి ఫోన్‌లలో కెమెరాలను కలిగి ఉంటే (వారు చేసే అవకాశం ఉంది), అప్పుడు మీరు వారి ఫోటోల ద్వారా బ్రౌజ్ చేయవచ్చు (మీ నియంత్రణ ప్యానెల్ నుండి). చిత్రాల గురించి మాట్లాడుతూ, మీరు స్నాప్‌చాట్, ఇన్‌స్టాగ్రామ్, ఫేస్‌బుక్ మరియు వాట్సాప్‌తో సహా వారి సోషల్ మీడియా ఖాతాలను పర్యవేక్షించవచ్చు.

మీరు ఈ అనువర్తనాన్ని iOS మరియు ఆండ్రాయిడ్ పరికరాల్లో ఉపయోగించవచ్చు. అయితే, మీరు కొన్ని ఫోన్‌లను జైల్బ్రేక్ చేయాలి. మీరు mSpy కోసం నెలకు $ 20 లోపు చెల్లించాలని ఆశిస్తారు.

Qustodio – చౌకైన స్పై అనువర్తనం

మీ సంతానానికి గూఢచారి అనువర్తనాలు ఏమి చేయగలవో మీరు ఇష్టపడుతున్నారు – కాని మీరు ధరల గురించి పెద్దగా ఆశ్చర్యపోలేదు. అదే జరిగితే, మీరు Qustodio ని ఎంచుకోవచ్చు. ఇది మూడు వేర్వేరు ప్రణాళికలతో వస్తుంది, చిన్న ప్రణాళిక కోసం నెలకు $ 4.58 నుండి ప్రారంభమవుతుంది (సంవత్సరానికి $ 55).

ఈ ఎంపికతో, మీరు ఐదు పరికరాల వరకు రక్షించవచ్చు. మీరు దానితో ఏమి చేయగలరో – మీరు వీటిని చేయవచ్చు:

  1. వర్గం వారీగా కంటెంట్‌ను ఫిల్టర్ చేయండి
  2. మీ పిల్లవాడు ఫోన్‌ను ఉపయోగించినప్పుడు పరిమితం చేయండి
  3. మీ పిల్లవాడు ఎంతకాలం వెబ్‌ను యాక్సెస్ చేయవచ్చో పరిమితం చేయండి
  4. చాట్ అనువర్తనాలు మరియు పాఠాలపై సంభాషణలను పర్యవేక్షించండి
  5. “ఎరుపు జెండా” కీ పదబంధాల కోసం హెచ్చరికలను స్వీకరించండి
  6. సంభాషణల లిప్యంతరీకరణలను సేవ్ చేయండి

అప్పుడు దాని ఉత్తమ లక్షణాలలో ఒకటి పానిక్ బటన్. ఇది మీ బిడ్డ ఇబ్బందుల్లో ఉన్నప్పుడు లేదా కోల్పోయినప్పుడు మిమ్మల్ని తక్షణమే అప్రమత్తం చేయడానికి బటన్‌ను క్లిక్ చేయడానికి అనుమతిస్తుంది.

హోవర్‌వాచ్ – ప్రతిదీ పర్యవేక్షించండి మరియు రికార్డ్ చేయండి

మీకు సమస్యాత్మకమైన పిల్లవాడు ఉండవచ్చు, వారు ఎల్లప్పుడూ ఇబ్బందుల్లో పడతారు. అలా అయితే, మీకు హోవర్‌వాచ్ అవసరం. ఈ అనువర్తనంతో, మీరు ఫోన్ కాల్‌లు, వచన సందేశాలు మరియు వారు అందుకున్న లేదా పంచుకునే మీడియాను రికార్డ్ చేయగలరు.

అప్పుడు మీరు మీ పిల్లల ఇంటర్నెట్ వినియోగంపై గూడచర్యం చేయవచ్చు – ఫేస్‌బుక్, స్కైప్, వాట్సాప్, స్నాప్‌చాట్, ఇన్‌స్టాగ్రామ్ మరియు వాట్సాప్ వంటి సామాజిక అనువర్తనాల్లో వారు ఏమి చేస్తున్నారో సహా. వాస్తవానికి, మీ పిల్లలకి తెలియకుండానే మీరు ఇవన్నీ చేయగలరు. దాన్ని అగ్రస్థానంలో ఉంచడానికి, మీరు వారి ఫోన్ యొక్క సంప్రదింపు జాబితా, గమనికలు మరియు క్యాలెండర్ ఎంట్రీలను యాక్సెస్ చేయవచ్చు.

ఎంచుకోవడానికి మూడు ప్రణాళికలు ఉన్నాయి, చౌకైనది నెలకు $ 25 నుండి ప్రారంభమవుతుంది. మీరు త్రైమాసిక లేదా ఏటా చెల్లించడాన్ని ఎంచుకోవచ్చు. మీరు ఈ అనువర్తనాన్ని ఏదైనా ఆండ్రాయిడ్, iOS లేదా విండోస్ పరికరంలో ఇన్‌స్టాల్ చేయవచ్చు. అదనంగా, పరికరాన్ని రూట్ లేదా జైల్బ్రేక్ చేయవలసిన అవసరం లేదు.

ఇబ్బంది – కీ లాగింగ్ లేదా స్క్రీన్ షాట్ సంగ్రహించడం లేదు. ఇంటర్నెట్‌లో ఫిల్టర్లు మొబైల్‌లో బాగా పనిచేయవని కొందరు ఫిర్యాదు చేస్తున్నారు.

FlexiSpy – స్పై యాప్ పవర్‌హౌస్

మీరు మీ పిల్లల స్మార్ట్‌ఫోన్‌పై నిఘా పెట్టడం ఇష్టం లేదు. వారి ల్యాప్‌టాప్ మరియు టాబ్లెట్‌లో వారు ఏమి చేస్తున్నారో కూడా మీరు తెలుసుకోవాలి. FlexiSpy తో, మీరు అన్ని పరికరాల్లో కార్యకలాపాలను పర్యవేక్షించవచ్చు. ఇది విండోస్, Mac, iOS మరియు ఆండ్రాయిడ్ లలో పనిచేస్తుంది. కాబట్టి అది ఏమి చేయగలదు?

సరే, మీరు దీన్ని రెండు రికార్డ్‌లకు ఉపయోగించవచ్చు మరియు ఫోన్ కాల్‌లను వినవచ్చు. అవును, మీరు సూపర్ గూఢచారి మరియు ఇంటర్‌సెప్ట్ కాల్‌లకు వెళ్ళవచ్చు. అదనంగా, అనువర్తనం వారి అన్ని కీ స్ట్రోక్‌లు మరియు లాగ్‌లను లాగ్ చేస్తున్నందున ఇది పూర్తిగా దాచబడింది.

ఇది 150 కి పైగా లక్షణాలతో వస్తుంది:

  • కెమెరా మరియు వీడియో రికార్డర్‌ను రిమోట్‌గా యాక్సెస్ చేస్తోంది
  • వాట్సాప్ మరియు ఇతర సామాజిక కార్యకలాపాలు / సందేశాలను పర్యవేక్షిస్తుంది
  • ఏమి జరుగుతుందో వినడానికి పరికరం యొక్క మైక్‌ను ఆన్ చేయండి
  • VoIP కాల్‌లను రికార్డ్ చేయడం (స్కైప్, వైబర్, మొదలైనవి)

ఇది బలమైన సాధనం కాబట్టి, మీరు తదనుగుణంగా చెల్లించాలని ఆశిస్తారు. ధర ప్రీమియం కోసం నెలకు $ 68/- నుండి మొదలవుతుంది, లేదా మీరు త్రైమాసికంలో $ 199/- కు అన్నింటినీ వెళ్లవచ్చు. ఇది మీకు అన్ని ఆడియో స్ట్రీమ్‌లను రికార్డ్ చేయడంతో సహా అన్ని లక్షణాలను ఇస్తుంది.

మీ పిల్లలు ఏమి చేస్తున్నారో ఎల్లప్పుడూ తెలుసుకోండి

మీ పిల్లలు ఆసక్తిగల జీవులు – ఇది మంచి విషయం. అయితే, ఇది తరచుగా ఇబ్బందికరమైన పరిస్థితులకు దారితీస్తుంది. కాబట్టి మీ పిల్లవాడు చాలా లోతుగా రాకుండా నిరోధించడానికి, మీరు వారి ప్రాప్యతను పరిమితం చేయవచ్చు మరియు వారి కార్యకలాపాలను పర్యవేక్షించవచ్చు.

మీరు మీ బిడ్డను ఇబ్బందుల్లో పడకుండా ఆపివేసిన తర్వాత మీకు ధన్యవాదాలు. కాబట్టి మీ పిల్లలు ఇంట్లో ఉన్నా, లేకపోయినా సురక్షితంగా ఉండేలా ఈ సాధనాలను చూడండి!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *